പളുങ്കു 1 [MACHU008]

Posted by

പളുങ്കു 1
Pulunku Part 1 | Author : MACHU008

 

തേയില തോട്ടത്താൽ ചുറ്റപ്പെട്ട ഒരു കുഗ്രാമം ……
. അവിടെ സർകാർ ഉദ്യൊഗസ്തനായ അലെക്സ്‌, ഭാര്യ മുംത്താസ്സ്, 2 മക്കൾ- മൂത്തയാൾ ആനീ , ഇളയവൾ *- ആമിന …..ആമി എന്ന് വീട്ടിൽ വിളിക്കും
ആനി -19 വയസ്സ്‌ വിട്ടിൽ നിന്നും 10 km അകലെയുള്ള collegil bsc first year പഠിക്കുന്നു .ആ മുഖത്ത് നോക്കിയാൽ സൗന്ദര്യത്തിന്റെ നിറകുടം ആസ്വദിച്ചു കുറച്ചു നേരം നോക്കി ഇരുന്നു പോകും ……….നല്ല ചുരുണ്ട മെത്തപോലുള്ള മുടികൾ നിതംബത്തിനു മുകളിൽ വച്ച് മനോഹരമായി വെട്ടി നിർത്തിയിരിക്കുന്നു ……..നല്ല തുടുത്തു വട്ടത്തിലുള്ള മുലകൾ(36)……….ഓറഞ്ച് കളർ വട്ടത്തിന്റെ നടുക്ക് ഒരു ചെറിയ ഞെട്ട്……ആലില വയർ ……………….. റ മോഡൽ നിതംബ കുടങ്ങൽ . നടക്കുമ്പോൾ അവ തുള്ളികളിക്കുന്നത് ആരായാലും ആസ്വദിച്ചു പോകും
അടുത്തയാൾ അമിന 18 വയസ്സ് Plus two പരിക്ഷ കഴിഞ്ഞു നില്ക്കുന്നു ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,നല്ല മുഖശ്രീ ,നിതംബം വരെ എത്തുന്ന കേശം .തുടുത്ത കൂർത്ത മുലകൾ{ 34 } ……..വലിയ ചുമപ്പ് പാടിന് നടുക്ക് പുറത്തേക്ക് തള്ളിവരുന്ന ഒരു ചെറിയ മുല ഞെട്ട് …
ഒട്ടും പുറത്തു ചാടാത്ത ആലില വയർ …….. യോനി ആണെങ്കിൽ കറുത്ത കാനനത്താൽ ചുറ്റപ്പെട്ട ഒരു വര ……….മുകളിൽ നിന്നും പരന്ന് താഴെ എത്തുമ്പോൾ വികസിച്ചു തൂങ്ങിയ മൃദുത്വം തുളുമ്പുന്ന നിതംബ കുടങ്ങൽ ………..നടക്കുമ്പോൾ അവ തുള്ളികളിക്കുന്നത് കാണാൻ ഒരു പ്രകേത സുഖം തന്നെയാണ് ……………
മുംതാസ് നെ പറ്റി പറയുകയാണേങ്കിൽ നല്ല ഐശ്വര്യമുള്ള മുഖം,നിത്തംബതിന്റെ പകുതി വച് വെട്ടിയ മുടി,40 B സയസ്സ് ഉട്ഞ്ഞു താഴാത്ത മുലകൾ,ഒതുങ്ങിയ അരക്കെട്ട് മൊത്തത്തിൽ നൊക്കിയാൽ ………….ഒരു വെളുത്ത് തുടുത്ത പാൽ കട്ടി,
2 പെൺകുട്ടികളും സൗന്ദര്യ റാണിമാർ ………..ആ നാട്ടിലെ ചെറുപ്പക്കാരുടെ ഉറക്കം കെടുത്തുന്ന സുന്ദരികൾ…..അവരെ ഓർത്ത് വാണമടിക്കാത്ത ഒരു പുരുഷന്മാരും ആ നാട്ടിലില്ലയെന്നതാണേ സത്യം
സാമ്പത്തികമായി ചെറീയ ബുദ്ധിമുട്ട് ഉണ്ടെക്കിലും ഒരു വരുമാനതിൽ സന്തോഷത്തോടെ മുന്നൊട്ടുപൊയി
പ്ലസ് ടു റിസൾട്ട് , വരുന്ന ദിവസം ആമി രാവിലെ തന്നെ കുളിച് നല്ല ഒരു ചുരിദാറുമിട്ട് സ്കൂളിലേക്ക് പോകാൻ ഇറങ്ങി …………..അമിനെക്കാളും റിസൾട്ടിനെ കുറിച്ചോർത്തു വേവലാതി മുംതാസിനായിരുന്നു ………റിസൾട്ട് അറിഞ്ഞാലുടൻ വീട്ടിൽ വരണമെന്നും അവിടെ കറങ്ങി നടക്കരുതെന്ന് ഒരു താക്കിത് നൽകിയാണ് അയച്ചത്,സ്കൂളിൽ നിന്നും ആ സന്തോഷ വാർത്ത അറിഞ്ഞയുടനെ കൂട്ടുകാരികളും,അധ്യാപകരും അനുമോദനകൾ കൊണ്ട് മൂടുകയായിരുന്നു
ആമിന- സ്കൂൾ ഫസ്റ്റ്,-
ആഘോഷത്തിനുശേഷം ആമിന തെന്റെ ഏറ്റവും അടുത്ത കൂട്ടുകാരിയായ റോഷിനിയുമായി അവരുടെ ക്ലാസ്റൂമിലെക്ക് പോയി. ……………..പിരിയുന്നതിലുള്ള വേഷമത്താൽ അവർ കുറെ നേരം കെട്ടിപ്പിടിച്ചു നിന്ന് കരഞ്ഞു .

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *