എന്റെ അമ്മായിഅമ്മ 67 [Hafiz Rehman] [Fan Edition]

Posted by

എന്‍റെ അമ്മായിയമ്മ 67

Ente Ammaayiamma Fan Edition part 67By: Hafiz Rehman | www.kambistories.com

Click here to ready Ente Ammayiamma All parts

 

അടുക്കളയിൽ പോയി അല്പം വെള്ളം കുടിക്കാൻ ചെല്ലുമ്പോഴാണ് മമ്മി അവിടെ പണിയെടുക്കുന്ന കണ്ടത്, മുഖത്തൊരു ക്ഷീണവും തളർച്ചയുമൊക്കെയുണ്ട്, എങ്ങനെ തളരാതിരിക്കും അങ്ങനെയല്ലേ സോനുകുട്ടൻ ഇന്നലെ കേറി മേഞ്ഞത്.അമ്പലത്തിൽ പോയി വന്നു സാരി ലൂസാക്കിയുള്ള ആ നിൽപ് കണ്ടു എനിക്കും കമ്പിയായി. 

ഞാൻ പിറകെ ചെന്നു മമ്മിയെ കെട്ടിപിടിച്ചു, കുണ്ണ ചന്തിയിലേക്ക് ചേർത്ത് വെച്ചു കൈ സാരിക്കിടയിലൂടെ വയറിൽ വെച്ചു തിരുമ്മി.വലത്തേ ചന്തി പിടിച്ചു കുഴച്ചപ്പോ മമ്മി വേദനിച്ചൊന്ന് കുറുകി.അപ്പോഴാണ് സോനുകുട്ടൻ ഇന്നലെ അവിടൊക്കെ കടിച്ചത് എനിക്ക് ഓർമ വന്നത്.പിന്നെ മമ്മിയെ വെറുതെ നിർബന്ധിക്കണ്ട എന്ന് തീരുമാനിച്ചു ഞാൻ ഹാളിലേക്ക് നടന്നു.മമ്മി ആശ്വാസത്തോടെ ഒന്ന് നെടുവീർപ്പെടുന്നതും ഞാൻ കേട്ടു.ഹാളിൽ മോൻ ടീവി യിൽ കാർട്ടൂൺ കാണുന്നു.

 

സോനുകുട്ടൻ കിടക്കുന്ന റൂമിലേക്കു പാളി നോക്കിയപ്പോ ലെച്ചു ബാത്രൂം ഡോർ തുറന്നു അകത്തേക്ക് കയറുന്നു, കയ്യിൽ ഒരു നൈറ്റിയും ഉണ്ട്.കട്ടിലിൽ കിടക്കുന്ന സോനുകുട്ടന്റെ ഉപ്പൂറ്റിയിലായി തുണി കെട്ടിയിട്ടുണ്ട്.കാലിന്റെ കുറച്ചു മേളിലായിട്ടും മരുന്ന് വെച്ചു കെട്ടിയിട്ടുണ്ട്.ഭാര്യ അവന്റെ നെഞ്ചും വയറുമൊക്കെ തടവുന്നു.അവന്റെ കണ്ണിനു മുകളിൽ അവളുടെ മുലകൾ തൂങ്ങി കിടക്കുന്നു. ബ്രായുണ്ടെങ്കിലും ലൂസ് ആയിരുന്നു.

 

വീട്ടിൽ ടൈറ്റ്‌ ബ്രാ ഇടാറില്ല.അവന്റെ വേദനയൊക്കെ പോയെന്നും ഇപ്പോ കമ്പിയടിച്ചു കിടക്കുന്നതാണെന്നും അവന്റെ പാന്റിലെ മുഴച്ചു നിന്ന സാധനം കണ്ടപ്പോൾ മനസ്സിലായി.സോനുകുട്ടൻ അവളോടെന്തോ പറഞ്ഞപ്പോ അവൾ കുനിഞ്ഞു അവന്റെ കവിളിൽ ഉമ്മ കൊടുത്തു, പക്ഷേ അവൻ ഉദ്ദേശിച്ചത് നടന്നു, അവളുടെ മുലകൾ അവന്റെ മുഖത്ത് അമർന്നു.അവന്റെ ഇടതു കൈ കൊണ്ട് കുണ്ണ നേരെയാക്കി വെച്ചു.തല ഉയർത്തിയ അവളോട്‌ വീണ്ടും ഉമ്മ ചോദിച്ചു.വീണ്ടും ഉമ്മ വെക്കാൻ കുനിഞ്ഞ അവളുടെ ചുണ്ടിലേക്ക് സോനുകുട്ടൻ ചുണ്ട് അമർത്തി ചുമ്പിക്കാൻ തുടങ്ങി.

 

അവന്റെ ഒരു കൈ ഉയർത്തി അവളുടെ തല പിടിച്ചു അവന്റെ മുഖത്തേക്ക് അമർത്തി.അവൾ തുടക്കത്തിൽ ഞെട്ടിയെങ്കിലും അവന്റെ കൈ കൂടി തലയിലമർന്നപ്പോൾ അങ്ങനെ തന്നെ ഇരുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *