ആഷി 3 [Floki kattekadu]

Posted by

ആഷി 3

Aashi Part 3 | Author : Floki kattekadu | Previous Part

 

മുന്നറിയിപ്പുകൾ:1. പുകവലി മദ്യപാനം, മറ്റു ഡ്രഗ്സ് ഉപയോഗിക്കുന്നത് ആരോഗ്യത്തിനു ഹാനികരം. അത് നിങ്ങളെ വലിയ രോഗി ആക്കിയേക്കാം.
2.ഒരു മുഴുനീള കമ്പികഥയുടെ വന്യതയോടെ ഈ കഥ വായിക്കാൻ ശ്രമിക്കരുത്. കഥയിൽ കഥാപാത്രങ്ങളുടെ ഇമോഷണുകൾക്ക് അത്രമേൽ പ്രാധാന്യം ഉള്ളത് കൊണ്ട് അവൻ ചേർക്കാതെ എഴുതാൻ കഴിയുന്നില്ല.

3. കഥയിൽ പറയുന്ന കാര്യങ്ങൾ ലോകത്ത് നടക്കാത്ത കാര്യങ്ങൾ ഒന്നും അല്ല. എന്നാൽ, നമ്മുടെ നാട്ടിലെ സദാചാരം(sorry, കപട സദാചാര)ഒരിക്കലും അംഗീകരിക്കാത്തതാണ്. അത് കൊണ്ട് ആർകെങ്കിലും ട്രൈ ചെയ്യാൻ തോന്നുന്നു എങ്കിൽ കൃത്യമായ മുന്നൊരുക്കങ്ങൾ നടത്തി കൃത്യമായ ആളുകളെ കണ്ടെത്തി ചെയ്യുക. ഒപ്പം പങ്കാളിയുടെ തലപര്യം കൂടി കണക്കിലെടുക്കുക. പിന്നീട് പണി കിട്ടിയാൽ ഊമ്പുന്നത് നിങ്ങൾ മാത്രമായിരിക്കും.
4. പ്രതീക്ഷയുടെ അമിത ഭാരങ്ങൾ ഇല്ലാതെ വായിക്കാൻ പറഞ്ഞാൽ നിങ്ങൾ എന്റെ മുത്തിക്കും മുത്തിടെ മുത്തിക്കും വിളിക്കും എന്നറിയാം. എങ്കിലും പറയാം പ്രതീക്ഷകളുടെ അമിത ഭാരം ഇറക്കി വെച്ചു വായിക്കാൻ ശ്രമിക്കുക.
5. ഇത് മുന്നറിയിപ്പല്ല, കഴിഞ്ഞ രണ്ട് പാർട്ടുകൾക്കും നിങ്ങൾ തന്ന പ്രോത്സാഹനങ്ങൾക്കും പ്രചോധനങ്ങൾക്കും ഹൃദയത്തിൽ നിന്നും നന്ദി അറിയിക്കുന്നു.

 

 

 

 

തൊട്ടടുത്ത നിമിഷം തന്നെ നീനുവിന്റെ ഒരു മെസ്സേജ്…
“കാമിനിയുടെ സമ്മാനം കാണണോ, ഫോളോ ദിസ്‌ ലൊക്കേഷൻ…”
ഒപ്പം ഒരു ലൊക്കേഷനും അയച്ചു തന്നു….

തുടർന്ന് വായിക്കുക….

കയ്യിലെ മൊബൈലിലിൽ ഞാൻ ഒന്ന് കൂടി ശ്രദ്ധിച്ചു നോക്കി. കാറിന്റെ പുറകിലെ സീറ്റിൽ ആണവർ ഇരിക്കുന്നത്. വീഡിയോ എടുത്തിരിക്കുന്നത് ഫ്രണ്ട് സീറ്റിൽ നിന്നും. എന്നാൽ കാർ ഓടിക്കുന്നത് വേറെ ആരോ ആണ്. കാബ് ആണോ എന്നറിയില്ല. സീറ്റ് കണ്ടാൽ ഇത്തിരി പഴക്കം ചെന്ന കാർ ആണെന്ന് ഉറപ്പ്. വെറും 10 സെക്കന്റ്‌ മാത്രമുള്ള ഒരു വിഡിയോയിൽ എത്രത്തോളം കാര്യങ്ങൾ എനിക്ക് നോക്കി മനസ്സിലാക്കാൻ കഴിയും?

 

ആഷി ജീൻസ് പാന്റ് ആണ് ധരിച്ചിരിക്കുന്നത്. ടോപ്പിൽ ഒരു ഷർട്ട് ആണെന്ന് തോന്നുന്നു. പക്ഷെ ഇതുവരെ ഞാൻ കണ്ടിട്ടില്ല ആ ഷർട്ട്. എന്നാൽ, ടക്കിൻ ചെയ്തിട്ടുണ്ട്… കറുത്ത കുണ്ണയുടെ ഉടമസ്ഥൻ, ടി ഷർട്ട് ആണെന്ന് തൊന്നുന്നു. എനിക്ക്‌ താഴെ കുറച്ചു മാത്രമേ കാണുന്നുള്ളൂ, എന്നാൽ അവന്റെ ജീൻസും ഷഡിയും കാൽമുട്ട് വരെ താഴ്ത്തിയിരിക്കുന്നു… മൈരുളകളെല്ലാം ഷേവ് ചെയ്തു മിനുക്കിയിട്ടുണ്ട്… ആഷിയുടെ കൈകൾ മുകളിൽ നിന്നും താഴേക്കു ചലിക്കുമ്പോൾ കുണ്ണയുടെ തൊലി മാറി, കുണ്ണ മകുടം അനാവരണം ചെയ്യപ്പെടുന്നു… കുണ്ണ മകുടം പിങ്ക് നിറത്തിൽ ആണ്. എന്റെ കുണ്ണ മകുടം നിറം കുറപ്പാണ്. ചെറുപ്പത്തിലേ സുന്നത് കഴിഞ്ഞത് കൊണ്ട്. എന്ത് തന്നെ ആയാലും ആഷി അവളുടെ രണ്ട് കൈകളാൽ കുണ്ണയിൽ പിടിച്ചിട്ടുണ്ട്. ഒരു കൈ കുണ്ണയുടെ താഴ്ഭാഗത്തും. മറ്റൊരു കൈ കുണ്ണയുടെ മുകളിലായും… ആ കുണ്ണയുടെ ഉടമ

“നീ…….. ”

എന്ന് തുടങ്ങി എന്തോ പറയാൻ വരുന്നുണ്ട്. അതിൽ തന്നെ വീഡിയോ തീരുന്നു.

ഇനി നിങ്ങൾ പറ, 10 സെക്കണ്ടുള്ള ഒരു വിഡിയോയിൽ നിന്നും ഇതിൽ കൂടുതൽ ഞാൻ എങ്ങനെ കാര്യങ്ങൾ മനസ്സിലാക്കും. എന്തായാലും ഒന്നെനിക്കുറപ്പാണ്. ഈ വീഡിയോയുടെ ലെങ്ത് ഇതിൽ കൂടുതൽ ഉണ്ട്. ഒന്നുകിൽ ഞാൻ കാണാൻ പാടില്ലാത്ത എന്തോ ഒന്ന് അതിലുണ്ട്. അല്ലങ്കിൽ എനിക്കെന്തോ ഒരു സസ്പെൻസ് നീന ആ വിഡിയോയിൽ കരുതിയിട്ടുണ്ട്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *