അനിലയുടെ മുതു തുള [ഭായ്]

Posted by

അനിലയുടെ മുതു തുള

Anilayude Muthu thula | Author : Bhai

 

തുടക്കക്കാരൻ ആണ് .അതിൻറെ തായ് തെറ്റുകുറ്റങ്ങൾ കാണും ക്ഷമിക്കുക.തുടർന്നുവരുന്ന അദ്ധ്യായങ്ങളിൽ മെച്ചപ്പെടുത്താൻ ശ്രമിക്കാം.🙏🙏🙏🙏ഇത് എൻറെ ജീവിതത്തിലെ ഒരു ഏട് തന്നെ എന്ന് പറയാം.സംഭവം നടക്കുന്നത് ഒരു 15 വർഷം മുമ്പാണ്.ഇതിലെ നായിക അനില എൻറെ അയൽക്കാരിയായവീട്ടമ്മയും യും ഉത്തമയായ ഒരു കുടുംബിനിയും .

 

.കോട്ടയത്തെ ഒരു ഉൾനാടൻ ഗ്രാമത്തിൽ ആയിരുന്നു ഞങ്ങളുടെ വീട് .ഞാൻ വീട്ടിലെ ഇളയ സന്താനം.സഹോദരിയെവിവാഹം കഴിപ്പിച്ചു വിട്ടു.വീട്ടിൽ അമ്മയും ഞാനും മാത്രം.അച്ഛൻ രാവിലെ പണിക്കു പോകും  ഞാനും .വലിയ അലച്ചിലും ഒന്നുമില്ലാതിരുന്ന ഒരു സാധാരണ കുടുംബമായിരുന്നു ഞങ്ങളുടേത്.ഞങ്ങളുടെ കൂടെ തൊട്ടു അയൽക്കാർ ആയിരുന്നു ഈ അനിലയും കുടുംബവും .

സംഭവംനടക്കുമ്പോൾ എനിക്ക്  പ്രായം 26.അത്യാവശ്യം കൂട്ടും വെള്ളമടിയും  പുക എടുപ്പും ഒക്കെയായി മദിച്ചു നടക്കുന്ന സമയം.ഇനിഎന്നെ പറ്റി പറഞ്ഞാൽ,26 വയസ്സിൽ പൗരുഷത്തിെന്റ ഒരാൾ രൂപം. ഞാൻ ഒരൊത്ത പുരുഷനാണ്.ആറടി അടുത്ത് ഉയരം പണിയെടുത്ത് ഉറച്ച ശരീരം . വ ളരെ ചെറുപ്പം തൊട്ടേ സെക്സ് എന്ന് പറഞ്ഞാൽ എനിക്ക് ഒരു ഭ്രാന്ത് ആയിരുന്നു.ശുക്ലംവെച്ച സമയം തൊട്ട് ഞങ്ങളുടെവീടിൻറെ അടുത്തുള്ള പുഴക്കടവിൽ ഒരു നിത്യ സന്ദർശകനായിരുന്നു ഞാൻ .ചെറുതും വലുതുമായ ഒരുപാട് പൂറുകൾ കണ്ട് വാണം അടി തുടങ്ങി.പത്ത് പതിനഞ്ച് വയസ് ആയപ്പോൾ എൻറെ ലിംഗം നന്നായി വളർന്നു.അതോടൊപ്പം എൻറെ ആഗ്രഹവും , രാത്രികളിൽ ഞങ്ങളുടെ നാട്ടിലെ ഒട്ടുമിക്ക സ്ത്രീകളുടെയും കുളിമുറിയുടെ മുന്നിൽ ചെന്ന് ഒളിഞ്ഞുനോട്ടംപതിവാക്കി.ഒട്ടുമിക്ക പെണ്ണുങ്ങളും കുളിമുറിയിൽ നൂൽബന്ധമില്ലാതെ ആണ് കുളിക്കുന്നത്.അങ്ങനെ ഒരുപാട് പൂറുകൾ കണ്ടു കണ്ടു തകർത്തു നടന്ന കാലം .പിന്നെ കമ്പി പുസ്തക വായനയും ബ്ലൂഫിലിം കാണലും പതിവാക്കി.തുണ്ടു പടങ്ങളിൽ അക്കൻ മാരുടെ പടങ്ങൾ കണ്ടു കണ്ടു എനിക്ക് ഇഷ്ടം എന്നെക്കാൾ മുതിർന്ന സ്ത്രീകളോട് ആയി .അങ്ങനെ കൈ പണികിട്ടി കൈ പണികിട്ടി ആയിരിക്കണം എൻറെ പറി* ഇരുമ്പുലക്ക പോലെ ആയി . പൊങ്ങി നിന്നാൽ ഒരു വലിയ ഏത്തക്കായുടെ വലിപ്പം. ക്ലാസിൽ പഠിക്കുമ്പോൾ മൂത്രമൊഴിക്കാൻ നിൽക്കുമ്പോൾ എൻറെ കൂട്ടുകാരൊക്കെ അതിൽ നോക്കി കണ്ണ് വെക്കുമായിരുന്നു.  ഇതൊക്കെ ആകാം ഒരുപക്ഷേ കാരണം, എൻറെ 18 വയസ്സ് മുതൽ എനിക്ക് പെൺ ശരീരങ്ങൾ കിട്ടിത്തുടങ്ങി.നന്നെ ചെറുപ്പത്തിൽ തന്നെ ഏത്ര് കഴപ്പ് മുറ്റിയ പെണ്ണിനെ കിട്ടിയാലും അവളുടെകടി തീരുന്നതുവരെ എൻറെ പേരും സാധനം കയറ്റി അടിച്ചു പറപ്പിക്കാൻ എനിക്ക് സാധിച്ചു. എൻറെ ഒരുപാട് കളി കഥകൾ അതൊക്കെ വഴിയെ നൊസ്റ്റാൾജിയ ആയി പറയാം.

ഞങ്ങളുടെ തൊട്ട് അയൽക്കാർ ആയിരുന്നു ഈ അനില ചേച്ചിയും ഭർത്താവും രണ്ട് കുട്ടികളുമടങ്ങുന്ന കുടുംബം .ഇവരുടെ ഭർത്താവ് മോഹനൻ ,രണ്ട് മക്കൾ ,ഒരാൾ അനില ചേച്ചിയുടെ കുടുംബ വീട്ടിൽ നിന്നാണ് പഠിച്ചിരുന്നത്.മാസത്തിൽ ഒരു തവണ വരും.രണ്ടാമത്തെ കുട്ടിതാമസിച്ചാണ് ഉണ്ടായത് . ഒരു കുഞ്ഞു വീട് .ഇടയ്ക്ക് സാമ്പത്തികഞെരുക്കം വരുമ്പോൾ ഞാൻ ആയിരുന്നു മുഖ്യ സഹായി.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *