ലൈലാക്കിന്റെ പൂന്തോട്ടം 2 [ലൈലാക്ക്]

Posted by

ലൈലാക്കിന്റെ പൂന്തോട്ടം 2

Lailakkinte Poonthottam Part 2 | Author : Lailak | Previous Part

 

തിരികെ വീട്ടിൽ ചെന്ന് സൈനത്താനു ഒരു വണവും വിട്ടു കിടന്ന ഞാൻ നിർത്താതെയുള്ള കോളിംഗ് ബെൽ കേട്ടാണ് ഉണർന്നത്… ഹാ അവർ എത്തിക്കാണും.. സ്റ്റെയർ ഇറങ്ങി വന്നു കതവ് തുറന്നപ്പോൾ ഉമ്മിയും വാപ്പിയും തന്നെ, എത്ര നേരമായെടാ വിളിക്കുന്നു… അതെങ്ങാനാ മുറിയും പൂട്ടി കിടന്നാൽ പിന്നെ ലോകമിടിഞ്ഞു പോയാലും അവനറിയോല..
വാപ്പി_ടാ നിനക്ക് വാപ്പുമ്മ തന്നയാണ് എന്നും പറഞ്ഞു ഒരു കവർ എനിക്ക് നേരെ നീട്ടി,കിളിർക്കാൻ പ്ലാൻ ഉള്ള ചില തേങ്ങകളുടെ ഉള്ളിള്ളോരു ഐറ്റം ഉണ്ട്… അതാണ് സാനം… ഞൊങ്ങ് എന്നാ ഞങ്ങടെ നാട്ടിലൊക്കെ പറയുന്നേ… ഒരു കൊച്ചു പ്ലാസ്റ്റിക്ക് ടപ്പി നിറയെ ഞൊങ്ങ്… ശോ വാപ്പുമ്മയെ കാണാൻ പോവാഞ്ഞത് മോശമായി പോയി… അല്ലാ.. പോയിരുന്നേൽ സൈനുതായുമായി ഇത്രെം ഒക്കെ നടക്കുവാരുന്നോ… അതൊക്കെ ആലോചിച്ചിരുന്നപ്പോഴാണ് മൊബൈലിൽ സൈനുതാന്റെ വിളി വരുന്നേ… തൊട്ടു മുന്നിലിരുന്ന ഉമ്മി അതു കാണുകയും ചെയ്തു…
സൈനുത്ത_ സുഹി, ജ്ജ് ഇങ്ങോട്ടൊന്നു വന്നേ..
ഞാൻ_ഇപ്പൊ വരാം ഇത്താ…
ഗേറ്റ് തുറന്നു അകത്തു കയറിയതും എന്തോ അങ്കലാപ്പിൽ പെട്ട മുഖവുമായി ഇത്ത അവിടുണ്ട്… എന്തായിത്താ വിളിച്ചെ…
ഇത്ത_ഓൻ നിക്കാഹിന് പോയിട്ടു വന്നപാടെ മുറിയിൽ കയറിയതാ, ഒരനക്കോമില്ല, എനിക്കണേൽ പേടിയാവുന്നു മോനെ… നീ ഒന്നു വിളിക്കു… ഞാൻ പുറത്തെ സ്റ്റെപ്പ് കയറി ഷെയിഡിൽ കയറി എയർഹോളിലൂടെ നോക്കി, അവൻ കട്ടിലിൽ കമിഴ്ന്നു കിടക്കുവാ… പടച്ചോനെ ഈ ചെക്കനിത്‌ എന്തു ഭാവിച്ചാ… അങ്ങിനെ മനസ്സിൽ പറഞ്ഞു കൊണ്ട് ഞാൻ അവന്റെ വാതിലിൽ മുട്ടി, സൈനുത്താ തൊട്ടു പുറകിൽ തന്നെയുണ്ട്…
കതവ് തുറക്കെടാ… നീ മര്യാദക്ക് തുറക്കുന്നോ, അതോ ഞാൻ ചവിട്ടി പൊളിക്കണോ… അവൻ വന്നു കതവ് തുറന്നു
സൈനുത്ത… എന്നെ മറികടന്നു അകത്തു കയറി കൈക്ക് പതിയെ നാലഞ്ചു അടി പറ്റിച്ചു… ” അസത്തെ, മേലാ കതവ് കുറ്റിയിട്ടു പോയാ കതവ് ഞാൻ വാക്കത്തിക്ക് അരിയും, നോക്കിക്കോ… ” എന്നൊക്കെ പറഞ്ഞു വൻ ഷോ… എന്നിട്ട് എന്നോട് തിരിഞ്ഞു… മോനെ പോവല്ലേ ഇത്ത ചായയെടുക്കാമെ എന്നുപറഞ്ഞു അടുക്കളയിലേക്ക് പോയി.. ഞാൻ_ശരിക്കും എന്താ നിന്റെ പ്രശനം ?
അവൻ_എടാ ഞാനിന്നു അവളെ കണ്ടു, അഹ്‌സിയെ.. ഞാൻ_ എന്നിട്ട്..!!!??
(ഓന്റെ 5 കൊല്ലത്തെ പ്രേമം ആയിരുന്നു അഹ്‌സി) കപ്പിൾസ് എന്നൊക്കെ പറഞ്ഞാൽ അതായിരുന്നു… അവർക്ക് സെക്കൂരിറ്റി നിക്കലായിരുന്നു എന്റെ സ്ഥിരം പരിപാടി, നല്ല വെളുത്ത് ,ഒതുങ്ങിയ ശരീരത്തിൽ കൊണ്ടുപിടിച്ചു എടുത്തു നില്ക്കുന്ന മുലകളായിരുന്നു അഹ്‌സിയുടെ മെയിൻ, രണ്ടിനും ഞാൻ ആ പരിസരത്തുണ്ടെങ്കിലും അത്ര നാണം ഒന്നുമില്ലാതെ മുലയിൽ പിടുത്തവും അവളുടെ തടിച്ച ചുണ്ട് കൊണ്ടുള്ള ഊമ്പലും ഒക്കെ നടന്നിരുന്നു… സ്‌കൂളിന്റെ പിന്നിലൂടെ കവലയിൽ കയറാനുള്ളൊരു വഴിയായിരുന്നു ഞങ്ങളുടെ ആഭാസം മുഴുവനും… ഒരു തോടും ഇരുവശത്തും വിജനമായ പറമ്പും, ചില കാട് കയറിക്കിടക്കണ പറമ്പിന് ചുറ്റുമതിൽ വരെയുണ്ട്… അവിടെ ചോക്കാലൻ പറമ്പ് എന്നറിയപ്പെട്ട പറമ്പ് ഉണ്ടാരുന്നു… അതാണ് ഞങ്ങളുടെ പ്ളേഗ്രൗണ്ട്.. അവർ രണ്ടും അകത്ത് പിടിയും വലിയും നടക്കുമ്പോ… ഞാൻ പുറത്തു ഒരു സിഗരറ്റ് ഒക്കെ കത്തിച്ചു ഇരിക്കും… ആരേലും വരുവാണേൽ സിഗരറ്റ് ഓടയിൽ കളയും, അവർക്ക് സിഗ്നലും കൊടുക്കും… അങ്ങിനെ +1 ആയപ്പോ അവളുടെ ബെസ്റ്റ് ഫ്രണ്ട് സഞ്ചന കൂടെ കമ്പനിയിൽ കയറി… പതിയെ ഞങ്ങൾ രണ്ടു കപ്പിൾസ് എന്ന നിലയിലേക്ക് മാറി, ഞങ്ങളുടെ ചുറ്റിക്കളികൾക്ക് അവർ കൂട്ടിരിക്കാനും തുടങ്ങി… ഒരിക്കൽ രണ്ടൂന്ന് പയ്യന്മാരു ചൂണ്ടയും പിടിച്ചു ആ വഴി വരുന്ന കണ്ടു ഞങ്ങൾ രണ്ടും പറമ്പിലേക്ക് കയറി, അവിടെ അഹ്‌സിയുടെ വെളുത്തു തടിച്ചുരുണ്ട മൽഗോവ മാമ്പഴങ്ങളിലൊന്നിൽ മുത്തമിട്ടു കളിക്കുന്ന സാജിദിനെയാ കണ്ടത്… മിണ്ടല്ലേ എന്നു ഞങ്ങൾ കാണിച്ചു എന്നിട്ട് ഞങ്ങൾ ആ പയ്യന്മാരുടെ ഒച്ച ഞങ്ങളെ വിട്ട് അകലും വരെ കാത്തിരുന്നു… അഹ്‌സിയുടെ മുലക്കൂമ്പുകൾ സാജി നുണയുന്ന കണ്ട ചൂടിൽ, ഞാൻ സഞ്ചനയെ എന്നോട് ചേർത്തു, അവളുടെ കഴുത്തിനും നെഞ്ചിനും ഇടയിലുമ്മ വച്ചു…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *