ചിരട്ടപ്പാറയിലെ ഇക്കിളിക്കഥ 2 [Joel]

Posted by

നിഷയുടേയും മകന്റേയും ചിരട്ടപ്പാറയിലെ ഇക്കിളിക്കഥ 2

Nishayudeyum Makanteyum Chirattapparayile Ekkilikadha 2 | Author : Joel | Previous part

 

ഒരു ഫഌഷ് ബാക്ക്നിഷയുടേയും ജോയലിന്റെയും മനസ്സില്‍ മൊട്ടിട്ട കാമദാഹം ആത്മഗതങ്ങളിലൂടെ അവതരിപ്പിക്കുകയാണ് ഇവിടെ,

രാത്രി ഉറങ്ങുന്നതിനുമുന്‍പ് ഇളം നീല നിറത്തിലുള്ള സാറ്റിന്‍ നൈറ്റി സ്ലിപ്പ് അണിഞ്ഞ് നിഷ നിലക്കണ്ണാടിയുടെ മുന്‍പില്‍ നിന്ന് സ്വയം സൗന്ദര്യം ആസ്വദിച്ചു.

നിഷാ വയസ്സു 39 ആയാലും നീ ഇപ്പോഴും ഏതു പുരുഷനും കൊതിക്കുന്ന മാദകത്തിടമ്പുതന്നെ അവള്‍ സ്വയം മനസ്സില്‍ മന്ത്രിച്ചു.

അവള്‍ നൈറ്റിക്കുമുകളിലൂടെ നിറഞ്ഞ മാറിടത്തിലൂടെ കൈകളോടിച്ചു സ്വന്തം മൂലകളുടെ മുഴുപ്പില്‍ ആത്മനിര്‍വൃതി കൊണ്ടു.

ജോയല്‍ ഉറങ്ങി കാണുമോ …അവള്‍ ക്ലോക്കിലേക്കു നോക്കി.. സമയം 10.45 ആകുന്നതേ ഉള്ളൂ … ഇല്ല ഉറങ്ങി കാണാന്‍ വഴിയില്ല…..നാളെ തോട്ടത്തില്‍ പോകുന്ന കാര്യം അവനെ ഒന്നുകൂടെ ഓര്‍മ്മപ്പെടുത്തണ്ടെ …. ഇന്നലെ പറഞ്ഞതാണ് ….ഇപ്പോള്‍ പോയി ഒന്നുകൂടി ഓര്‍മ്മിപ്പിച്ചാലോ……എന്തിനു ഇപ്പോള്‍ പോകണം… അവനോടു മുന്‍പു സൂചിപ്പിച്ചിട്ടുള്ളതല്ലേ..ഇനി നാളെ രാവിലെ പറഞ്ഞാല്‍ പോരെ..എന്തിനാണ് രാത്രി 11 മണിക്ക് ്അവന്റെ റൂമില്‍ ചെല്ലാന്‍ താന്‍ ആഗ്രഹിക്കുന്നത് ..ഉറക്കം വരുന്നില്ല… പോയി തോട്ടത്തില്‍ പോകുന്ന കാര്യം അവനെ ഓര്‍മ്മിപ്പിച്ചിട്ടു വരാം. അവള്‍ തിരുമാനിച്ചു.

നിഷ ഒരിക്കല്‍ കൂടി നിലക്കണ്ണാടിയുടെ മുന്‍പില്‍ നിന്ന് സ്വയം സൗന്ദര്യം ആസ്വദിച്ചു.

ഇല്ല ഒന്നുകൂടി പൂര്‍ണ്ണതവരാനുണ്ട് ..രാത്രി ഉറങ്ങുമ്പോള്‍ താന്‍ അടിപാവാട ധരിക്കാറില്ലല്ലോ ..നൈറ്റിക്കടിയില്‍ ഇന്നേഴ്‌സ് മാത്രമിട്ടല്ലേ താന്‍ ഉറങ്ങാറുളളത് പിന്നെ എന്തിനാ ഇപ്പോള്‍ നൈറ്റിക്കടിയില്‍ അടിപാവാട…വേണ്ട…താന്‍ ഉറങ്ങാന്‍ പോകുകയല്ലല്ലോ …അപ്‌സ്റ്റെയര്‍ റൂമിലുള്ള മകന്‍ ജോയലിനോടു സംസാരിക്കാന്‍ പോകുകയല്ലേ ….അപ്പോള്‍ അടിപാവാട ഇട്ടുപോകുന്നതല്ലേ നല്ലത് …ഈ ഇളം നീല സാറ്റിന്‍ നൈറ്റി വല്ലാത്ത ട്രാന്‍സപരന്റല്ലേ ….അടിപാവാടയിട്ടില്ലെങ്കില്‍ തന്റെ പാന്റിയും തുടയുമെല്ലാം നിഴലടിച്ചു കാണില്ലേ….തിരിച്ചു വന്നിട്ടു ഉറങ്ങുന്ന സമയത്ത് അടിപാവാട അഴിച്ചു കളഞ്ഞാല്‍ പോരേ…..ഇല്ല താന്‍ ഉറങ്ങാന്‍ പോകുകയാണ് അപ്പോള്‍ പെട്ടന്ന് നാളെ തോട്ടത്തില്‍ പോകുന്ന കാര്യം ഓര്‍മ്മവന്നു .അത് അവനെ ഓര്‍മ്മിപ്പിക്കാന്‍ അവന്റെ റൂമില്‍ ചെന്നു. അതിലെന്താണ് അസ്വാഭാവികത .അപ്പോള്‍ അടിപാവാട ധരിക്കേണ്ട കാര്യമില്ല. അവള്‍ സ്വയം മനസ്സാക്ഷിയോടു കള്ളം പറഞ്ഞു അടിപാവാടയുടെ ചരടുകളഴിച്ച് അടിപാവാട ഊരി ഹാംഗറിലിട്ടു വീണ്ടും നിലക്കണ്ണാടിക്കുമുന്നില്‍ വന്നു നിന്നു.

അവള്‍ നിലകണ്ണാടിയില്‍ അരക്കുതോഴെക്കു നോക്കി ..കൊള്ളാം ഇപ്പോഴാണ് യഥാര്‍ത്ഥ മാദകത്തിടമ്പായത് …വെളുത്തു വിരിഞ്ഞ അരക്കെട്ടില്‍ പിങ്ക്-ബ്ലാക്ക് മിക്‌സ് ടോണ്‍ ക്ലോവിയ പാന്റി തെളിഞ്ഞുകാണുന്നത് അവള്‍ ആസ്വദിച്ചു.തിരിഞ്ഞു നിന്ന് വിരിഞ്ഞു തടിച്ച കുണ്ടിയുടെ ലുക്ക് ആ നൈറ്റിയില്‍ എങ്ങിനെയുണ്ടെന്ന് സ്വയം നോക്കി അഭിമാനം കൊണ്ടു. കൊഴുത്തു വെളുത്ത തുടകള്‍ വല്ലാതെ തെളിഞ്ഞു കാണുന്നു.അയഞ്ഞ സാറ്റിന്‍ നൈറ്റി ദേഹത്തോടു ചേര്‍ത്തുപിടിച്ച് അവള്‍ ഒന്നുകൂടെ ട്രാന്‍സ്പരന്‍സിയുടെ ആധിക്യം അളന്നു…മോശമാകുമോ… അടിപാവാട എടുത്തു വീണ്ടും ഇടണോ… ഇല്ല അത്ര വള്‍ഗര്‍ ലുക്കില്ല…ഉറങ്ങുന്നതിനുമുന്‍പ് അത്യാവശ്യമായി അവനെ നാളത്തെ കാര്യം ഓര്‍മ്മിക്കാന്‍ ചെന്നു.വേറേ ഒരു കള്ളത്തരവും അമ്മയായ തന്റെ മനസ്സില്‍ ഇല്ല എന്നു സ്വയം ആശ്വസിച്ച് അവള്‍ അപ്‌സെറ്റയറില്‍ ജോയലിന്റെ മുറിയിലേക്ക് നടന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *