നിഷയുടെ പൊന്ന് മോൻ 3 [വിനയൻ]

Posted by

നിഷയുടെ പൊന്ന് മോൻ 3

Nishayude Ponnumon Part 3 | Author : Vinayan

Previous Part

 

നിഷയുടെ ചന്തിയുടെ മാംസളമായ വശങ്ങ ളിൽ മുറുകെ പിടിച്ചു കൊണ്ട് അവൻ തന്റെ കു ണ്ണയെ അവളുടെ ഓമന പൂറ്റിലേക്ക് മുഴു നീളത്തിൽ ഊരി അടിച്ചു കൊണ്ടിരുന്നു …….. അവന്റെ കുണ്ണ ചീറ്റുന്നതിന് മുന്നെ അതിനെ പുറത്തേക്ക് എടുക്ക ണം എന്ന് അവൾ കരുതിയതാണ് ………

പക്ഷേ നിഷക്ക്‌ അതിനു കഴിയുന്നതിന് മുന്നേ അവൻ തന്റെ അരകെട്ടിനെ ആ …… അമ്മേ …… എന്ന് പറഞ്ഞ് അവളുടെ തുടുത്ത ചന്തിയിലേക്ക് തന്റെ അരകെട്ട് ചേർത്ത് നിമിഷങ്ങൾ ഓളം അമർത്തി പിടിച്ചു ……..

കുനിഞ്ഞ് നിന്ന അവളുടെ മേലേക്കു പതിയെ ചാഞ്ഞ കുട്ടു അവളെ മുറുകെ പിടിച്ചു നിന്നു ……… അവന്റെ കുണ്ണ തുമ്പിൽ നിന്ന് വിട്ട് വിട്ട് ചീറ്റിയ ശുക്ല തുള്ളികൾ നിഷയുടെ പൂർ ചുണ്ടു കൾക്കിടയിലൂടെ തുടയിലെക്ക് പതിയെ ഒലിച്ച് കൊണ്ടിരുന്നു ……..

അൽപനേരം അങ്ങനെ നിന്ന ശേഷം നിവർന്ന് തിരിഞ്ഞു നിന്ന നിഷ അവനെ കേട്ടി പിടിച്ചു കൊണ്ട് പറഞ്ഞു ……… ” മിടുക്കൻ തന്നെ അമ്മേടെ പൊന്ന് മോൻ ” അവനെ ചേർത്ത് പിടിച്ചു തലോടി ക്കൊണ്ട് അവൾ അവനെയും പിടിച്ചു കൊണ്ട് വിരിപ്പിൽ മലർന്നു കിടന്നു ………… തുടകൾ അകത്തി വച്ച നിഷ ചെറിയ ടവ്വൽ കൊണ്ട് തന്റെ പൂറും തുടയും തുടക്കുന്ന കണ്ട് അവളെ പറ്റി ചേർന്ന് കിടന്ന കുട്ടു ചോതിച്ചു ……….

“എന്താ മ്മെ ചെയ്യണേ ” ?………..

അവന്റെ വാടിയ ചീര തണ്ടുപോലെ കിടന്ന കുണ്ണയിൽ തന്റെ വലതു കൈ കൊണ്ട് പിടിച്ച് ഇക്കിളി ഇടുന്ന പോലെ കളിച്ചുകൊണ്ട് അവൾ പറഞ്ഞു ……….. ” അമ്മേടെ പൊന്ന് മോന്റെ ഇൗ വികൃതി കുട്ടൻ അമ്മേടെ പൂമ്പാറ്റ ക്കുള്ളിൽ ചുരത്തിയ സ്നേഹ രെസത്തെ തുടച്ച് വൃത്തിയാ ക്കേണ് മോനു ……….

തുടച്ച് കഴിഞ്ഞ് ടവ്വൽ സൈഡിലേക്ക് ഇട്ട് നിഷ അവനെ ചേർത്ത് പിടിച്ചു പൂർണ്ണ നഗ്നരായ അവർ മുഖത്തോട് മുഖം നോക്കി കിടന്നു ………. അവന്റെ സിൽക് പോലുള്ള തലമുടിയിൽ വിരലുകൾ കോർത്തു തലോടിക്കൊണ്ട് അവൾ ചോതിച്ചു മോനെന്താ ആലോചിക്കുന്നേ ? ……… തന്റെ ഇടതു കൈ നീട്ടി നിഷയുടെ തുടക്കിടയിലെ ഓമന പൂറ്റിൽ തഴുകി കൊണ്ട് അവൻ പറഞ്ഞു ………

അമ്മേടെ ഇൗ പൂമ്പാറ്റ വല്ലാത്ത ഒരു സംഭവം തന്നെ സംശയം ഇല്ല ……..

“എന്തെ ? ”

അമ്മേടെ ഈ പൂമ്പാറ്റയെ കാണുമ്പോഴും , അതിനുള്ളിലെക്ക് എന്റെ ഈ ലിംഗം ആഴ്‌ന്ന് ഇറ ങ്ങുമ്പോഴും ഞാൻ ഇതുവരെ അനുഭവിച്ചിട്ടില്ലാത്ത ഒരു തരം ലേഹരി പോലുള്ള സുഖം ആയിരുന്നമ്മേ ഞാൻ അനുഭവിചിരുന്നത് ……… എന്റെ ഇൗ സുന്ദരി അമ്മയിലേക്ക് എനിക്ക് അലിഞ്ഞു ചേരാൻ കഴിഞ്ഞെങ്കിൽ എന്ന് പോലും ആ സമയം ഞാൻ ചിന്തിച്ചു പോയിട്ടുണ്ട് അമ്മേ ! ………..

തന്റെ ഇളം കരിക്ക് പോലുള്ള മൃദുലമായ തുടു ത്ത മുല ക്കുടങ്ങളെ അവന്റെ മാറിൽ ചേർത്ത് അവനെ മുറുകെ പുണർന്നു കൊണ്ട് അവൾ പറഞ്ഞു ……….. അമ്മേടെ പൊന്നുമോൻ ജനിച്ച ശേഷം നമ്മൾ ഇരുവരും മാത്രം ഉള്ള സമയങ്ങളിൽ അമ്മ മോനേ മുലയൂട്ടിരുന്നത്‌ നമ്മൾ പൂർണ്ണ നഗ്നർ ആയിട്ടായിരുന്നു ………

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *