മൂന്നംഗ മുന്നണി 2 [REMAAVATHI]

Posted by

പുഴയോരവും പൂനിലാവും [ മൂന്നംഗ മുന്നണി-II ]

Moonnanga Munnani Part 2 | Author : REMAAVATHI | Previous Part

 

ഞാൻ രമ. മൂന്നംഗ മുന്നണി ആദ്യ ഭാഗം വായനക്കാർ വായിച്ചാസ്വദിച്ചല്ലോ. സോനുവുമായി ഉള്ള അവസാന സംഗമത്തിന് ശേഷം അവിടെ നിന്നും ഞങ്ങൾ യാത്ര പറഞ്ഞു. വർഷങ്ങൾക്കു ശേഷം ഉണ്ടായ മറ്റൊരു അനുഭവം ആണ് ഇനി ഈ അധ്യായത്തിൽ വിവരിക്കുന്നത്.വായനക്കാർ നൽകുന്ന പ്രോത്സാഹനം വിലപ്പെട്ടത് തന്നെ. അത് തുടർന്നും പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. ഈ കഥ നേരുത്തേ മറ്റൊരു സൈറ്റിൽ വായിച്ചിട്ടുള്ളവരും കാണും എന്നറിയാം.

ചേട്ടൻ വടക്കു കിഴക്കൻ അതിർത്തി പ്രദേശത്തേക്കായിരുന്നു സ്ഥലം  മാറ്റം കിട്ടി പോയത്. അവിടെയെത്തി ഏകദേശം രണ്ടു വർഷത്തോളം കഴിഞ്ഞാണ് എന്നെ അവിടേക്കു കൊണ്ടുപോയത്. ഒരു കുഗ്രാമം. മലകളും പുഴകളും ഒക്കെ ഉള്ള ഒരു സ്ഥലം.

വലിയ മാർക്കറ്റുകളോ ഒന്നും ഇല്ല. ആകെ മൂന്നു ഫാമിലി കോർട്ടേഴ്‌സുകൾ ആണ് ഉള്ളത്. ഞാൻ ചെന്ന സമയത്തു, മറ്റു രണ്ടെണ്ണവും താമസമില്ലാതെ കിടക്കുകയായിരുന്നു. ചിറാപുഞ്ചിയുടെ അടുത്ത സ്ഥലമായിരുന്നതിനാൽ മിക്ക സമയവും മഴയായിരിക്കും. അങ്ങനെ അവിടെ ഞങ്ങൾ വീണ്ടും ഒരുമിച്ചുള്ള താമസം തുടങ്ങി.

സോനുവുമായി നടന്ന കളികൾക്ക് ശേഷം, എനിക്ക് എന്തോ പിന്നീട് പയ്യന്മാർ ഒരു ബലഹീനതയായി തീർന്നു. ചേട്ടനുമായും ഇടയ്ക്കു ഇതിനെ കുറിച്ചൊക്കെ സംസാരിക്കുമായിരുന്നു. അവസരം കിട്ടിയാൽ വീണ്ടും അതുപോലെ ഒരെണ്ണം നടത്തണം എന്ന് ചേട്ടനും ഉറപ്പിച്ചു.

അതിനു മറ്റൊരു കാരണം കൂടിയുണ്ട്. ഞാനും സോനുവും കൂടിയുള്ള രതിലീലകൾക്കു ശേഷം ചേട്ടനും ലൈംഗീകാസ്വാദനത്തിന്റെ മറ്റൊരു തലത്തിലേക്ക് പ്രവേശിക്കുകയായിരുന്നു എന്ന് പിന്നീടാണ് എനിക്ക് മനസ്സിലായത്. അത് ഏതു തലമാണ് എന്നത് വായനക്കാർക്കു വഴിയേ മനസ്സിലാകും എന്ന് കരുതുന്നു.

അങ്ങനെയിരിക്കെ ചേട്ടന്റെ ഓഫീസിൽ ഉള്ള ഒരു ജൂനിയർ പയ്യൻ ഒരു ദിവസം കമ്പ്യൂട്ടറിൽ ഒരു നീലപ്പടം കണ്ടാസ്വദിക്കുന്നതു ചേട്ടൻ കണ്ടു പിടിച്ചു. ആദ്യം അവനെ കുറെ വഴക്കൊക്കെ പറഞ്ഞു. പിന്നെ പതിയെ ചേട്ടൻ അവന്റെ ഇഷ്ടങ്ങളും താല്പര്യങ്ങളും ഒക്കെ ചോദിച്ചു അവനുമായി നല്ല സൗഹൃദത്തിൽ ആയി.

പക്ഷെ ചേട്ടന്റെ മനസ്സിലിരുപ്പ് അവനോടു പറഞ്ഞില്ല. അവന്റെ പേര് സുഖ്‌വീർ സിംഗ്. സിഖുകാരൻ. 25-26 വയസ്സ്. അവിവാഹിതൻ. ഇടക്കൊക്കെ മറ്റുള്ളവർ ഇല്ലാത്തപ്പോഴൊക്കെ സുഖ്‌വീറും ചേട്ടനുമായി ഇരുന്നു കമ്പ്യൂട്ടറിൽ നീലപ്പടങ്ങൾ കാണുമായിരുന്നു.

അവൻ കൂടുതലും കാണുന്നത് 50 വയസ്സിൽ കൂടുതൽ പ്രായമുള്ള  പെണ്ണുങ്ങൾ അവരിലും പകുതി പ്രായമുള്ള പയ്യന്മാരുമായി കളിക്കുന്ന വിഭാഗത്തിലെ മൂവീസ് ആയിരുന്നു.

അപ്പോഴൊക്കെ അവന്റെ അരക്കെട്ടിലെ മുഴുപ്പിൽ നിന്നും അവന്റെ ആയുധത്തിന്റെ വലിപ്പം ചേട്ടന് ഊഹിക്കാൻ കഴിഞ്ഞു. പിന്നെ പല ദിവസങ്ങളിലും അതിനെക്കുറിച്ചൊക്കെ പറഞ്ഞായിരുന്നു ഞങ്ങളുടെ കളികൾ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *