സൗമ്യ 2 [RAGAVRAJ]

Posted by

സൗമ്യ 2

SOUMYA Part 2 | Author : RAGAVRAJ | Previous Part

 

സുഹൃത്തുക്കളെ ഇത് എന്റെ ആദ്യത്തെ കമ്പി കഥയുടെ സെക്കൻഡ് പാർട്ട് ആണ്, തെറ്റുകൾ ഉണ്ടെങ്കിൽ ക്ഷമിക്കണം, നിങ്ങളുടെ പ്രോത്സാഹനം അനുസരിച്ചായിരിക്കും ഇനി അങ്ങോട്ട്.ഞാനൊന്നു നോക്കി അവർ ചിരിച്ചിട്ട്  പരിപാടിയിലേക്ക്,

ഷീബയെ കുറിച്ച് പറയുകയാണെങ്കിൽ അവൾ ഒരു ചരക്കാ, ഒരു സ്ലിം ബ്യൂട്ടി, പലതവണ അവളെ ആലോചിച്ചു വാണം അടിച്ചിട്ടുണ്ട്, ഒടുക്കത്തെ സ്ട്രക്ചർ, മുല ആണെങ്കിൽ ഇങ്ങനെ തള്ളി നിൽക്കുന്ന ആരെങ്കിലും ഒന്ന് പിടിചോ എന്ന് പറഞ്ഞു കൊണ്ട് വീർപ്പുമുട്ടി ഇരിക്കുകയാണ്, നല്ല വെള്ള നിറം, കോളാമ്പി പൊക്കിള്, കുറ്റി രോമം ഒന്നുമില്ലാത്ത വൃത്തിയായ കക്ഷം, മടക്കുള്ള ആലില വയർ, പിടിച്ചു ഞരിക്കാൻ തോന്നും.സാർ ഇപ്പോൾ ഷീബയുടെ നക്കുകയാണ് അവളാണെങ്കിൽ അലറി വിളിക്കുകയാണ്, ഒരു കൈകൊണ്ട് അവളുടെ മുലയും മറുകൈകൊണ്ട് അവളുടെ കൂത്തിയിലും  ഇയാൾ പിടിച്ച് അർമാദിച്ചു. പെട്ടെന്ന് അയാൾ എല്ലാം നിർത്തിയിട്ട് നിവർന്നു അവൾ ഒന്ന്  നോക്കി, അയാൾ പാന്റ് ഊരി കുണ്ണ  എടുത്ത് അവളുടെ പൂറ്റിൽ കുത്തി കേറ്റി, നല്ല ലൂബ്രിക്കേഷൻ ആയോണ്ട് അതങ്ങ് കയറിയിറങ്ങി, എന്നാൽ അവൾ നിലവിളിച്ചില്ല അതുകൊണ്ടുതന്നെ ഇവൾ  ലോക  വെടി എന്ന് എനിക്ക് മനസ്സിലായി.

ഇയാൾ ആണെങ്കിൽ പറന്ന് അടിക്കുകയാണ്, കുറച്ചു കഴിഞ്ഞിട്ട് ഡോഗി സ്റ്റൈൽ ഒന്നു പരീക്ഷിച്ചു, എന്നിട്ട് ബെഞ്ചിൽ കിടത്തി വീണ്ടും ഒരു അഭ്യാസം ഇതിൽ അവൾ ശരിക്കും നിലവിളിച്ചു,
ഷീബ: മനുഷ്യ അകത്ത് ഒഴുക്കല്ലേ, നിങ്ങൾ എന്നെയും  അബോട്ട് ചെയ്യിപ്പിക്കുമൊ
സ്വരൂപ്: അതൊക്കെ അല്ലേടി ഒരു രസം
ഈ സമയം പുറകിൽ നിന്നൊരു ശബ്ദം

രസമല്ല പുളിശ്ശേരി

പെട്ടെന്ന് ഷിബയും സ്വരൂപും   അങ്ങോട്ട് നോക്കി, ശബ്ദം കേട്ട് ഞാൻ ജനലിന്റെ അറ്റത്ത് ഒന്നുകൂടെ നോക്കി, ആ കാഴ്ച കണ്ട് ഞാൻ ഞെട്ടി
അത് സൗമ്യ ആയിരുന്നു അരഞ്ഞാണവും  ഒരു ഏലസ്സും മാത്രം ഉണ്ടായിരുന്നു അവളുടെ ശരീരത്തിൽ ആകെ. വിയർത്തുകുളിച്ച് തളർന്നുകിടക്കുക  ആയിരുന്നു  അവള്. മുടിക്കൾ  ചിതറി പാറി, മുഖത്ത് കുറച്ച് പശയും കണ്ടായിരുന്നു,

സൗമ്യ: എന്നെക്കൊണ്ടൊന്നും പറയിപ്പിക്കരുത്, ഒന്നല്ല രണ്ടു തവണയാണ് ഞാൻ അബോഷൻ ചെയ്തത്തു

സ്വരൂപ്: അതിന് എന്താടീ നീ അങ്ങ് തുടുത്തു വളർന്നല്ലോ ഇപ്പൊ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *