സ്വാതിയുടെ പതിവ്രത ജീവിതത്തിലെ മാറ്റങ്ങൾ 14 [അജ്ഞാതൻ]

Posted by

സ്വാതിയുടെ പതിവ്രത ജീവിതത്തിലെ മാറ്റങ്ങൾ 14

Swathiyude Pathivrutha Jeevithathile Maattangal Part 14
Author : അജ്ഞാതൻ

 

എന്നാൽ അവളിൽ നിന്നും അപ്പോഴും പുറത്തേക്കു വന്നത് ഇന്ന് രാവിലത്തേത് പോലെ അപരിചിതമായ ഒരു ഗന്ധം ആണ്.. ആ ഗന്ധം മൂക്കിലോടെ അൻഷുലിന്റെ തലച്ചോറിലേക്ക് കടന്നു ചെന്ന് വീണ്ടും ചില വിത്തുകൾ പാകി…***************************************

അപ്പൊ ബാക്കി പറയാം അല്ലേ…..

അവൾ അടുക്കളയിൽ നിന്നും പാത്രം കഴുകി വെച്ച് കൊണ്ട് നിൽക്കെ ഡോർ ബെൽ ശബ്‌ദിച്ചു. ഹാളിൽ ടി.വി കണ്ടു കൊണ്ടിരുന്ന അൻഷുലും അടുക്കളയിൽ നിന്ന സ്വാതിയും അതുകേട്ടു വാതിൽക്കലേക്കു നോക്കി. അവൾ ചെന്നു വാതിൽ തുറന്നപ്പോൾ ഏകദേശം 21 വയസുള്ള സുമുഖനായ ഒരു യുവാവ് ഒരു ബാഗും തോളിൽ തൂക്കിക്കൊണ്ട് അവിടെ നിൽക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു. അവൾ പുരികം ഉയർത്തി ആ പയ്യനോട് ചോദിച്ചു.. “ആരാ..?”

ഇതു വരെ കാണാത്ത അവളെ അവിടെ കണ്ടപ്പോൾ അവൻ സംശയത്തോടെ… “ജയരാജ് സാറിന്റെ ഫ്ലാറ്റ്?..”

ജയരാജിനെ കാണാൻ വന്നത് ആണ് എന്ന് മനസ്സിലായ സ്വാതി ചിരിച്ചു കൊണ്ട്: അതെ, ഇത് തന്നെ ആണ്.. ജയരാജേട്ടനെ കാണാൻ വന്നത് ആണോ..?

മെക്കാനിക്ക്: അതെ, പിന്നെ ഇവിടത്തെ എ.സി മോശമാണ് എന്ന് പറഞ്ഞു. നന്നാക്കാൻ വേണ്ടി വന്നത് ആണ്..

അപ്പോഴേക്കും ജയരാജ് ഒരു ഷോർട്സ് മാത്രം ധരിച്ചു കൊണ്ട് പുറത്തേക്ക് വന്നു..

ജയരാജ്‌: ആ താൻ ആണോ.. വാ വാ.. ഈ മുറിയിലെ എ.സി ആണ് മോശം ആയതു.

അയാൾ അവളും താനും ഇപ്പോൾ കിടക്കുന്ന അൻഷുലിന്റെ മുറി കാണിച്ചു കൊടുത്തു. പക്ഷെ ആ പയ്യൻ അപ്പോഴും തന്റെ മുന്നിൽ നിൽക്കുന്ന സ്വാതിയുടെ സുന്ദര്യം നോക്കി നിൽക്കുകയായിരുന്നു.. വേറെ ഒരുത്തൻ തന്റെ കാമിനിയുടെ സൗന്ദര്യം നോക്കുന്നത് കണ്ട ജയരാജിന് ദേഷ്യം വന്നുവെങ്കിലും പിന്നീട് അവളെക്കാൾ 6-7 വയസ്സിനു ഇളയതായ ആ ചെക്കൻ വരെ അവളുടെ സൗന്ദര്യത്തിൽ മതിമറന്നു നിന്നെന്നതു ഓർത്തപ്പോൾ പിന്നെ സന്തോഷിച്ചു… ആ സൗന്ദര്യത്തെ ആണ് താൻ കുറച്ചു മുൻപേ ഭ്രാന്തമായി പണ്ണിയും കടിച്ചു പറിച്ചും സുഖിച്ചതു എന്ന് ഓർത്തപ്പോൾ അയാളുടെ കുണ്ണ വീണ്ടും ഉണരാൻ തുടങ്ങി…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *