🔥ഡാഡിയുടെ കമ്പനിയും സ്റ്റെപ്പ് മമ്മിയും 🔥[ലൈല ബീഗം]

Posted by

🔥ഡാഡിയുടെ കമ്പനിയും സ്റ്റെപ്പ് മമ്മിയും 🔥
Daddiyude Companiyum Step Mammiyum

Author : Laila Beegam

ഗോവയിലെ നമ്പർ വൺ സീ ഫുഡ്‌ കമ്പനി ആയ “സീ ലിങ്ക്” ന്റെ ഓണർ ആയിരുന്നു പ്രസാദ് വർമ്മ എന്ന 58 കാരൻ ആയ മലയാളി ബിസിനസ് മാൻ. നാട്ടിലും വിദേശത്തും ആയി ഒരുപാട് ബ്രാഞ്ചുളള ഒരു കമ്പനി ആയിരുന്നു സീ ലിങ്ക്. 7 വർഷം മുൻപ് ഭാര്യ മരിച്ചുപോയ പ്രസാദ് വർമ്മ, 26 വയസ്സ് പ്രായം ഉള്ള മകൻ ശ്യാം വർമ്മയുടെ കൂടെ ഗോവയിൽ തന്നെ ആയിരുന്നു ഇപ്പോൾ സ്ഥിര താമസം. പെൺ വിഷയത്തിൽ നല്ല താല്പര്യം ഉള്ള പ്രസാദ് വർമ്മ തന്റെ കമ്പനിയിലെ ഒട്ടു മിക്ക പൊസിഷനുകളിലും നല്ല ഒന്നാംതരം ഉരുപ്പടികളെ ആയിരുന്നു നിയമിച്ചത്. 7 വർഷം ആയി വിഭാര്യൻ ആയി ജീവിക്കുന്ന പ്രാസാദ് വർമ്മയുടെ ഏക ആശ്വാസം അവർ ആയിരുന്നു. മകൻ ശ്യാം ഇപ്പോൾ കമ്പനിയിൽ ഇടയ്ക്ക് വന്നു കാര്യങ്ങൾ ഒക്കെ നോക്കി നടത്താൻ പഠിക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു. ശ്യാമിന് സ്പെഷ്യൽ ട്രെയിനിങ് നൽകാൻ പ്രസാദ് വർമ്മ ഏല്പിച്ചത് ആവട്ടെ, അതി സുന്ദരിയും കമ്പനി GRE യും 47 കാരിയും ആയ മലയാളി കൂടെ ആയ “അനിത മേനോനെ” ആയിരുന്നു.
അതിൽ പ്രസാദ് വർമ്മക്ക് ഒരു ലക്ഷ്യം കൂടെ ഉണ്ടായിരുന്നു. പകരം വെക്കാൻ ഇല്ലാത്ത അപൂർവം ഇനത്തിൽ പെടുന്ന ഒന്നാംതരം മിൽഫ് ആയ അനിത മേനോനെ കല്യാണം കഴിക്കാൻ പ്രസാദ് വർമ്മക്ക് നല്ല താല്പര്യം ഉണ്ടായിരുന്നു. ബട്ട്‌ തന്റെ എല്ലാം എല്ലാം ആയ പുത്രൻ ശ്യാം ന് അത് ഇഷ്ട്ടം ആവുമോ എന്ന ഭയം അയാളിൽ ഉള്ളത് കൊണ്ട് തന്നെ, ശ്യാമുമായി അടുക്കാനും, അവന്റെ ഇഷ്ട്ടം പിടിച്ചു പറ്റാനും കൂടെ വേണ്ടി ആയിരുന്നു വർമ്മ ,അനിത മേനോനെ തന്നെ ആ ധൗത്യം ഏല്പിച്ചത്. അങ്ങനെ ശ്യാം കമ്പനിയിൽ വന്നു തുടങ്ങി. ചെയർമാന്റെ മോനും ഭാവിയിലെ തങ്ങളുടെ മുതലാളിയും ആണെന്ന് ഓർത്തു എല്ലാവർക്കും അവനോട് ഭയങ്കരം ബഹുമാനവും വിനയവും ഒക്കെ ആയിരുന്നു. അനിത മേനോന്റെ കീഴിൽ ശ്യാം കാര്യങ്ങൾ എല്ലാം ഓരോന്നായി പഠിച്ചുവന്നു. അനിത ശ്യാമിനെ നന്നായി കാര്യങ്ങൾ എല്ലാം വിശദീകരിച്ചു മനസിലാക്കി കൊടുത്തു. ഓരോ ദിവസം കഴിയുംതോറും അനിത ശ്യാമും ആയി കൂടുതൽ അടുത്തു ഇടപഴകി തുടങ്ങി.
പ്രസാദ് വർമ്മയും ആയുള്ള ഒരു ബന്ധം അവളും ഒരുപാട് ആഗ്രഹിച്ചിരുന്നു.ഈ കാണുന്ന അളവില്ലാത്ത സ്വത്തിന് ഒരു അവകാശി ആവാൻ അവളും മോഹിച്ചിരുന്നു. പക്ഷെ അതിന് പ്രസാദ് വർമ്മയെ കല്യാണം കഴിച്ചിട്ട് മാത്രം കാര്യം ഇല്ല എന്ന് അവൾക്ക് നന്നായി അറിയാം ആയിരുന്നു. കാരണം സ്വത്ത്‌ന്റെ ഭൂരിഭാഗവും ശ്യാം വർമ്മയുടെ പേരിൽ ആണെന്ന് അവൾക്ക് നന്നായി അറിയാമായിരുന്നു. അതുകൊണ്ട് തന്നെ ശ്യാമിനെ ഇമ്പ്രെസ്സ് ചെയ്യാനും അവൾ നന്നായി ശ്രദ്ധിച്ചു. ഏതൊരു ചെറുപ്പക്കാരനെ പോലെയും, ശ്യാമിനും അനിത മേനോനെ പോലെ ഉള്ള ഒരു അപൂർവ്വ ഇനം മിൽഫ് ലേഡിയോട് ഉള്ളിൽ വികാര വിചാരം ഉണ്ടായിരുന്നു. അത്രക്ക് സുന്ദരി ആയിരുന്നു അവർ, ഈ 47 വയസ്സിലും ഒരു ഉടവും പറ്റാത്ത ശരീരം, വശ്യമായ കണ്ണുകൾ,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *