🔥40 കഴിഞ്ഞ അമ്മായിമാർ 5 🔥[മാജിക് മാലു]

Posted by

40 കഴിഞ്ഞ അമ്മായിമാർ 5
40 Kazhinja Ammayimaar Part 5 | Author : Magic Malu

Previous Part

ജിമ്മിയുടെ കാർ ചീറിപ്പാഞ്ഞു വന്നു ലൂക്കോയുടെ എസ്റ്റേറ്റ് മുറ്റത്തു ബ്രേക്ക്‌ ചെയ്തു, ജിമ്മി കാറിൽ നിന്നും ഇറങ്ങി എസ്റ്റേറ്റ്ന് ഉള്ളിലേക്കു ഓടിക്കയറി. ലൂക്കോയുടെ ബെഡ്‌റൂം ഡോർ തള്ളി തുറന്നു, അകത്തേക്ക് കയറി ആലീസിന്റെ നഗ്ന മേനിയിൽ തലവെച്ചു കിടക്കുന്ന ലൂക്കോയെ ജിമ്മി തട്ടി വിളിച്ചു. ജിമ്മിയെ കണ്ടതും ആലീസ് ഞെട്ടി എണീറ്റ് ബ്ലാങ്കറ്റ് കൊണ്ട് അവളുടെ ശരീരം മറച്ചു കൊണ്ട് ലൂക്കോയെ വിളിച്ചു. കണ്ണ് തുറന്നു നോക്കിയ ലൂക്കോയെ ജിമ്മി പെട്ടന്ന് എഴുന്നേല്പിച്ചു ബെഡ്‌റൂമിൽ നിന്നും പുറത്തേക്ക് പൂൾസൈഡിലേക്ക് കൊണ്ടുപോയി സ്വകാര്യം പറയുന്നു, ആലീസ് ജനലിനു ഉള്ളിലൂടെ നോക്കുമ്പോൾ സീരിയസ് ആയ എന്തോ കാര്യം ആണ് എന്ന് മനസിലായി.
ജിമ്മി : – ഇവിടെ ഇതുവരെ ആരും അറിഞ്ഞിട്ടില്ല ബട്ട്‌ സത്യം ആണ്, ഇന്നലെ രാത്രി ബെന്നി കാറിൽ വരുമ്പോൾ ഒരു ടാങ്കർ ലോറി വന്നു കയറ്റി ലോറി നിർത്താതെ പോയി, കേട്ടത് ശരി ആണെങ്കിൽ ആൾ തീർന്നെന്നാണ് ന്യൂസ്‌.
ലൂക്കോ : – (ആകെ ഞെട്ടി, വിശ്വസിക്കാൻ ആയില്ല) ജിമ്മിച്ചയാ എന്താണ് ഈ പറയുന്നത്?
ജിമ്മി : – സത്യം ആണ് ലൂക്കോ, ഞാൻ അന്വേഷിച്ചു. ടി വി യിൽ ന്യൂസ്‌ ഉണ്ട്‍.
ലൂക്കോയും ജിമ്മിയും ടി വി തുറന്നു നോക്കി, ഫ്ലാഷ് ന്യൂസ്‌ പോകുന്നുണ്ടായിരുന്നു, ഇഞ്ചിക്കാടൻ ഫിനാൻസ് ഉടമ ജോണി ഇഞ്ചിക്കാടന്റെ മകൻ ബെന്നി ഇച്ചിക്കാടൻ കാർ അപകടത്തിൽ മരിച്ചു എന്ന്. പിന്നിൽ നിന്ന ആലീസും ഈ വാർത്ത കണ്ടു ഞെട്ടി. ലൂക്കോയും ജിമ്മിയും കൂടെ വേഗം ഇഞ്ചിക്കാടൻ ബംഗ്ലാവിലേക്ക് വെച്ചു പിടിച്ചു, അപ്പൻ ജോണി ഒരു മൂലയിൽ തകർന്ന് ഇരിക്കുന്നു, അമ്മച്ചിമാർ ആണെങ്കിൽ നിലവിളിയും. ലൂക്കോ ഒരു മൂലയിൽ ഇരിക്കുന്ന ഡെയ്സിയെ നോക്കി, ഇന്നലത്തെ പാർട്ടിയുടെ മേക്കപ്പ് പോലും ശരിക്കും പൊക്കിയിട്ടില്ലായിരുന്നു അവൾ, മുഖത്തു ആണെങ്കിൽ ഒരു വിധ ദുഖവും കാണാൻ ഇല്ല.
ലൂക്കോ കൂടുതൽ ഒന്നും മൈൻഡ് ചെയ്തില്ല, നാട് മുഴുവൻ ഇഞ്ചിക്കാടൻ ബംഗ്ലാവിലേക്ക് ഒഴുകി എത്തി. ഉച്ചയോടെ ബോഡി എത്തി പിന്നെ ചടങ്ങുകൾ ഒക്കെ കഴിയുമ്പോയേക്കും വൈകുന്നേരം ആയിരുന്നു, എല്ലാവർക്കും

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *