അനു & മി 1 [Pakkaran]

Posted by

അനു & മി 1

Anu and Me Part 1 | Author : Pakkaran

 

ഇത് ഒരു ഫെറ്റിഷ് കഥയാണ്. ആദ്യ ഭാഗത്തിൽ മെഡിക്കൽ ഫെറ്റിഷിന് ആണ് പ്രാധാന്യം കൊടുത്തിരിക്കുന്നെ. ഫെറ്റിഷ് കഥകൾ താല്പര്യം ഇല്ലാത്തവർ ദയവായി ഈ കഥ സ്കിപ്പ് ചെയ്യുക. പ്രിയ വായനക്കാരുടെ എല്ലാ സപ്പോർട്ടും പ്രതീക്ഷിച്ചു കൊണ്ട് നിങ്ങളുടെ സ്വന്തം പാക്കരൻ.ഹായ് ഞാൻ അപർണ്ണ, 41 വയസുള്ള വീട്ടമ്മയാണ്. എനിക്ക് 21 വയസുള്ള ഒരു മകൾ ഉണ്ട് അനു. എന്റെ ജീവിതത്തിൽ പല മാറ്റങ്ങളും വരുത്തിയ ഒരു സംഭവമാണ് ഞാൻ ഇവിടെ പറയുന്നത്. മൂന്ന് വർഷം മുൻപുള്ള കഥയാണ് . ആ ദിവസം വൈകിട്ട് ഞാൻ സ്കൂൾ ബസ് വരുന്നിടത്തു അവളെ വിളിക്കാൻ ചെന്നതാ. സ്കൂൾ ബസ് വന്നു നിന്നപ്പോൾ ഞാൻ ഞെട്ടിപ്പോയി എന്റെ മോളെ അവളുടെ കൂട്ടുകാരികൾ താങ്ങി പുറത്തേക്കിറക്കുന്നു. ഞാൻ എന്ത് പറ്റി എന്ന് അന്നെഷിച്ചപ്പോൾ പേടിക്കാൻ ഒന്നുമില്ല അവൾ ഉച്ചക്ക് ഫുഡ് കഴിച്ചതിനു ശേഷം രണ്ടു മൂന്ന് തവണ ശർദിച്ചു എന്ന്. എനിക്കാകെ പേടിയായി ഞാൻ പെട്ടന്ന് തന്നെ ഒരു ഓട്ടോ പിടിച് മോളെ അടുത്തുള്ള ക്ലീനിക്കലേക്കു കൊണ്ട് പോയി. മോളെ വിളിച്ചിട്ടു വരുന്ന വഴിക്കു കുറച്ചു സാദനങ്ങൾ വാങ്ങാൻ ഉണ്ടായിരുന്നത് കാരണം പേഴ്‌സ് എടുത്തിരുന്നു അതുകൊണ്ടു ക്യാഷ് അത്യാവശ്യത്തിനുണ്ട്.പക്ഷെ വീട്ടിൽ നിന്ന ഡ്രെസ്സിലാ ഞാൻ ഓടി വന്നത്.ഞാൻ പെട്ടന്ന് തന്നെ മോളെ ഡോക്ടറെ കാണിച്ചു. ലേഡി ഡോക്ടർ തന്നെ ഡോക്ടർ മോളെ വിശദമായി ചെക്ക് ചെയ്തു. ഡോക്ടർ മോളോട് കാര്യങ്ങൾ ഒക്കെ ചോദിച്ചറിഞ്ഞു. ഉച്ചക്ക് കക്ക ഇറച്ചി കറി വച്ചതു സ്കൂളിൽ കൊടുത്തയച്ചിരുന്നു അത് കഴിച്ചതിനു ശേഷമാണു ശർദി തുടങ്ങിയതെന്ന് മോൾ ഡോക്ടറോട് പറഞ്ഞു. വയറു വേദനയോ ലൂസ് മോഷനോ എന്തേലും ഉണ്ടോ, ഉച്ചക്ക് ശേഷം ബാത്‌റൂമിൽ പോയോ എന്നും ഡോക്ടർ ചോദിച്ചു. ശർദി മാത്രമേ ഉള്ളു എന്നും ഉച്ച കഴിഞ്ഞു മൂത്രം ഒഴിക്കാനായി മാത്രമേ പോയുള്ളു എന്നും മോൾ പറഞ്ഞു. ഡോക്ടർ പറഞ്ഞു പേടിക്കാൻ ഒന്നുമില്ല ഫുഡ് പോയിസൺ ആണ് ഇപ്പൊ ട്രിപ്പ് ഇടാം,അപ്പുറത്തെ റൂമിൽ സിസ്റ്ററുടെ കൈയിൽ കൊടുത്താൽ മതി ട്രിപ്പ് കഴിഞ്ഞിട്ട് അത് കഴിഞ്ഞിട്ട് എന്നെ വന്നു കണ്ടാൽ മതി. ഞങ്ങൾ അടുത്ത റൂമിലേക്ക് ചെന്ന് നേഴ്സ് അവൾക്കു ട്രിപ്പ് ഇട്ടു. ഏകദേശം രണ്ടര മൂന്ന് മണിക്കൂർ എടുത്തു ട്രിപ്പ് തീരാൻ. ഹോസ്പിറ്റലിൽ ഞങ്ങളും ഡോക്ടറും മാത്രം. ട്രിപ്പ് കഴിഞ്ഞതും മോൾ പഴയ പോലെ ഉഷാറായി. ഞങ്ങൾ ഡോക്ടറുടെ റൂമിലേക്ക് ചെന്ന്. ഇപ്പൊ കുഴപ്പം എന്തേലും ഉണ്ടോ എന്ന് ഡോക്ടർ ചോദിച്ചു ഇല്ല എന്ന് മോൾ പറഞ്ഞു. അമ്മയും കഴിച്ചതല്ലേ അമ്മക്ക് കുഴപ്പമെന്തെങ്കിലും ഉണ്ടോ ഡോക്ടർ എന്നോട് ചോദിച്ചു. എനിക്കും കഴിച്ചതുമുതൽ നല്ല തളർച്ചയും ക്ഷീണവും ഫീൽ ചെയുന്നുണ്ട്. ഫുഡ് പോയ്സൺ അപ്പൊ അമ്മയ്ക്കും അടിച്ചിട്ടുണ്ട്. കുഴപ്പമില്ല അപ്പൊ രണ്ടു പേർക്കും മരുന്ന് തരാം. മോൾക്ക് ഇൻജെക്ഷൻ പേടിയുണ്ടോ ഡോക്ടർ ചോദിച്ചു. അവൾ ഒന്നും മിണ്ടാതെ എന്നെ ഒന്ന് നോക്കി. അവൾക്കു പണ്ടേ പേടി ആണെന്ന് എനിക്ക് മാത്രമല്ലെ അറിയൂ. നമുക്ക് അസുഖം മാറണ്ടേ രണ്ടു കുഞ്ഞു ഇൻജെക്ഷൻ ഉണ്ട് കേട്ടോ അമ്മയ്ക്കും മകൾക്കും. ഞാനും ഒന്ന് ഞെട്ടി ഒരുപാടു ഇൻജെക്ഷൻ കിട്ടിയിട്ടുള്ളതാണേലും ചെറിയൊരു പേടി ഇപ്പോഴും ഉണ്ട്. ഡോക്ടർ നാല് സിറിഞ്ചുകളിലായി മരുന്ന് നിറച്ചു രണ്ടെണ്ണത്തിൽ ചെറിയ സൂചിയും രണ്ടെണ്ണത്തിൽ നീളമുള്ള സൂചിയും വചു. വലുത്

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *