അനന്തിരവളുമായി രതിലീല [Remavineet]

Posted by

അനന്തിരവളുമായി രതിലീല

Ananthiravalumaayi Rathileela | Author : Remavineet

 

+ചന്ദ്രൻ ഒരു വിമുക്തഭടനാണ്. ചന്ദ്രൻ അയാളുടെ അനന്തിരവൾക്കു ആദ്യമായി സെക്സിന്റെ അനൂഭൂതി പകർന്നു കൊടുത്ത കഥയാണ്. അനന്തിരവൾ  എന്നാൽ ചന്ദ്രന്റെ മരിച്ചുപോയ ഭാര്യാ സഹോദരന്റെ മകൾ. പേര് ശാലു.  പഠിക്കുമ്പോൾ തന്നെ പ്രായത്തിൽ കവിഞ്ഞ ശരീര വളർച്ചയുള്ളവൾ ആയിരുന്നു ശാലു. നല്ല സ്വർണ്ണ വർണ്ണം.  അവളുടെ മുഴുത്ത മാറിടവും വിടർന്ന നിതംബവും എല്ലാം ചന്ദ്രനിൽ വല്ലാത്ത ആവേശം പകരുമായിരുന്നു. പട്ടാളത്തിൽ ഉള്ളപ്പോൾ ലീവിൽ വരുമ്പോൾ ചന്ദ്രൻ ശാലുവിനായി സോപ്പ്, ഷാംപൂ, ബോഡി സ്പ്രേ, ഹെയർ ഓയിൽ മുതലായ പ്രത്യേക സമ്മാനങ്ങൾ കൊടുത്തിട്ടു അവളെ തഴുകിയും തലോടിയും ഒക്കെ ആനന്ദം കണ്ടെത്തുമായിരുന്നു. ഇടയ്ക്കിടെ അവളെ ടൗണിൽ കൊണ്ടുപോയി പുതിയ വസ്ത്രങ്ങൾ പിന്നെ NON-VEG ഇഷ്ട ഭക്ഷണം ഒക്കെ വാങ്ങി കൊടുക്കുമായിരുന്നു. ശാലുവിന്റെ വീട്ടുകാരും അച്ഛനില്ലാത്ത കുട്ടിയോട് ചന്ദ്രൻ കാണിക്കുന്ന സ്നേഹത്തിനെ  മറ്റൊരു രീതിയിൽ കണ്ടിരുന്നില്ല. പക്ഷെ ശാലുവിന്റെ രൂപഭംഗി ചന്ദ്രന്റെ ഉറക്കം കെടുത്തുന്നത് ആരോട് പറയാൻ.

കാലം കടന്നു പോയി. ചന്ദ്രൻ പട്ടാളത്തിൽ നിന്നും നാല്പത്തിയാറാം  വയസ്സിൽ വിരമിച്ചു നാട്ടിൽ എത്തി ഒരു വ്യാപാര സ്ഥാപനത്തിൽ ഗുമസ്തപ്പണിയിൽ കൂടി. ശാലു അപ്പോഴേക്കും പ്ലസ് 2 കഴിഞിരുന്നു. അവൾ ഒത്ത ഒരു പെണ്ണായിരുന്നു. അവളെ ഒന്ന് പ്രാപിക്കാൻ ഉള്ള ആഗ്രഹം ചന്ദ്രനിൽ കലശലായിക്കൊണ്ടിരുന്നു. പക്ഷെ അവസരങ്ങൾ അനുകൂലമല്ലായിരുന്നു. അങ്ങിനെയിരിക്കെ ഒരു തൊഴിൽ സംബന്ധമായി ശാലുവിന് ഒരു ഇന്റർവ്യൂവിനായി വയനാട്ടിലേക്ക് വിളി വന്നു. കൂടെ പോകാൻ ചന്ദ്രനെ വീട്ടുകാർ ചട്ടം കെട്ടി. വീണു കിട്ടിയ അവസരം ചന്ദ്രനെ ആവേശഭരിതനാക്കി. എല്ലാ ചിലവുകളും വഹിച്ചുകൊണ്ട് ചന്ദ്രൻ ശാലുവിനെയും കൊണ്ട് ഇന്റർവ്യൂവിന്റെ തലേ ദിവസം വൈകുംനേരം തന്നെ കൽപ്പറ്റയിൽ എത്തി ഒരു നല്ല ലോഡ്ജിൽ റൂം തരപ്പെടുത്തി. ശാലുവിന് കോഴിക്കോട്ടു നിന്നും കല്പറ്റയിലേക്കുള്ള യാത്ര നന്നായി ഇഷ്ടപ്പെട്ടു. താമരശ്ശേരി ചുരത്തിൽ കൂടി ഹെയർ പിൻ വളവുകൾ ചുറ്റി കാടിന്റെ ഭംഗി ആസ്വദിച്ചുള്ള സുഖ ശീതളമായ യാത്ര അവളുടെ ജീവിതത്തിൽ ആദ്യമായിരുന്നു. ചന്ദ്രൻ ശാലുവിനെ ചേർത്ത് പിടിച്ചു വനഭംഗിയെ കുറിച്ച് വർണ്ണിച്ചു കൊടുത്തു. പിന്നെ രണ്ടാളും വൈകുംനേരം ടൗണിൽ ഒക്കെ കറങ്ങി. അവൾക്കു ഇഷ്ടമുള്ള ഭക്ഷണം, പിന്നെ ഐസ് ക്രീം, ചോക്കോ ബാർ ഒക്കെ വാങ്ങി രാത്രി എട്ടു മണിയായപ്പോഴേക്കും ലോഡ്ജിൽ എത്തി.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *