സുശീലാ സീരീസ് Ep 2 [Kambi Lee]

Posted by

കഴിഞ്ഞ ഭാഗത്തിനു കിട്ടിയ സ്വീകരണത്തിനു ഹൃദയം നിറഞ്ഞ നന്ദി.

സുശീലയുടെ ഫോട്ടോ ഇടാൻ ആരോ കമന്റ് ഇട്ടിരുന്നു. ഫോട്ടോ കയ്യിൽ ഇല്ലാത്തതുകൊണ്ട് സുശീല ആരെപ്പോലെ ഇരിക്കും എന്നൊരു ഏകദേശരൂപം തരാം. ഏകദേശം നടി രേഖാ രതീഷിനെ പോലെ ഇരിക്കും. വലിയ ഗ്ലാമറൊന്നും ഇല്ല. എന്നാലും ബാക്കിയൊക്കെ കിടിലമാണ് – ഞാൻ ഗാരന്റി. നാട്ടിലെ കുറച്ചാണുങ്ങളുടെയെങ്കിലും വാണറാണി ആയെങ്കിൽ ആലോചിക്കാമല്ലോ.

രണ്ടാം എപ്പിസോഡ് ഇതാ.

സുശീല സീലീസ് Ep 2 : ‘കഥ, തിരക്കഥ, സംവിധാനം : കുട്ടൻ’

Susheela Series Ep 2 | Author : Kambi Lee

സിൽക്ക് സ്മിതയും മുംതാസും കാരണം ഉദ്ഘാടന ദിവസം രണ്ടു കളി കിട്ടിയത് എന്റെ കുണ്ണഭാഗ്യം കൊണ്ടു മാത്രമല്ല അത്യാവശ്യം നല്ല കുരുട്ടുബുദ്ധി കൂടി ഉള്ളതു കൊണ്ടായിരുന്നു. ഒരു വട്ടംതുറന്ന വാതിൽ വീണ്ടും വീണ്ടും തുറന്നു. സുശീലച്ചേച്ചി എന്റെ സുശീലയായി. സിൽക് സുശീല, കുണ്ടിറാണി, ആനപ്പൂറി, ചക്കമുലച്ചി അങ്ങനെ ഞാൻ വിളിച്ച എല്ലാ പേരുകളും അവൾക്ക് ഇഷ്ടമായിരുന്നു. ചേച്ചി എന്നു വിളിച്ച സ്ഥാനത്തു നിന്നും താഴ്ന്ന് അവളെന്റെ ഭാര്യ അല്ലെങ്കിൽ വെപ്പാട്ടി ആയി മാറിയിരുന്നു. എനിക്കവളുടെ മേലെ ഒരധികാരം വന്നിരുന്നു. എപ്പോൾ ചോദിച്ചാലും തരും. മിക്കവാറും എല്ലാ ഉച്ചയ്ക്കും എനിക്കു സുശീല കാലകത്തിത്തന്നു. അവളുടെ ചക്കമുല ചപ്പിക്കുടിച്ചും പൂറ്റിൽ വിരൽ ഇട്ടിളക്കിയും കുനിച്ചു നിർത്തി പുറകിലൂടെ പൂറ്റിലടിച്ചും കളിയോടു കളിയായിരുന്നു. വീട്ടിലെ മിക്കവാറും എല്ലാ മുറിയിലും ഞങ്ങൾ കളിച്ചു. സോഫയിലും കട്ടിലിലും അടുക്കളയിലും കുളിമുറിയിൽ ഷവറിനു താഴെയും ബാത്ത്ടബ്ബിലും കളിച്ചു. ബെഡ്റൂമിലെ തറയില് അലമാരക്കണ്ണാടി നോക്കിക്കളിച്ചത് മറക്കാനാവില്ല.

രണ്ടു മൂന്നാഴ്ച അങ്ങനെ പോയി. എനിക്കു ചെറുതായി ഒരു മടുപ്പു തോന്നിത്തുടങ്ങിയിരുന്നു. ശരിയാണ്, സുശീല ഒരു കിണ്ണംകാച്ചി ഐറ്റം ആണ്. ആ ചന്തിയൊക്കെ പിടിച്ചു ഞെരിച്ചു മുലയൊക്കെ കുടിച്ച് പ്ലക്ക് പ്ലക്ക് എന്നങ്ങനെ അടിച്ചു കേറ്റുമ്പോൾ അവളങ്ങനെ സുഖിച്ചുപുളയുന്നതു കാണുമ്പോൾ തന്നെ ഒരു ലോഡു പാലു പോകും. എന്നാലും ഇതു മാത്രം മതിയോ,ഒരു വറൈറ്റി വേണ്ടേ എന്നൊക്കെ ആലോചിച്ച് ഇരുന്നപ്പോഴാണ് ഒരു ഐഡിയ തോന്നിയത്. ത്രീസം. ഒരാളെക്കൂടി ചേർക്കാൻ പറ്റിയാൽ സ്വർഗ്ഗം. പക്ഷേ ആരെച്ചേർക്കും? അധികം ആലോചിക്കേണ്ടി വന്നില്ല.

മണിച്ചേച്ചി. സുശീലയുടേയും എന്റെയും അയൽവക്കം. ഇരുണ്ടപെണ്ണുങ്ങളോട് എനിക്കു മോഹം തോന്നാൻ മണിച്ചേച്ചിയായിരുന്നു കാരണം. പുള്ളിക്കാരിയും ഭർത്താവ് നാണുച്ചേട്ടനും പാരമ്പര്യമായി കൃഷിക്കാരായിരുന്നു. എന്നു വച്ച് പാവപ്പെട്ടവരൊന്നുമല്ല. സ്വന്തമായി പാടമുണ്ട്.പിന്നെ കുരുമുളക്, കാപ്പി, ഇഞ്ചി, പച്ചക്കറി അങ്ങനെ. രണ്ടു പേരും നല്ല അധ്വാനശീലരാണ്. എണ്ണക്കറുപ്പുള്ള മണിച്ചേച്ചി വെട്ടിവിയർത്തു നിൽക്കുന്നതു കാണാൻ ഒരു പ്രത്യേക ഇതാണ്- ഏത്? നാല്പതു വയസ്സായെന്നോ കല്യാണപ്രായമായ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *