ഇണയെ ആവശ്യമുണ്ട് പാര്‍ട്ട് 2 [തീപ്പന്തം രാജ് ബോസ്]

Posted by

ഇണയെ ആവശ്യമുണ്ട് പാര്‍ട്ട് 2
Enaye Avashyamundu Part 2 | Author : Theepantham Jose | Previous Part

 

നീ കിച്ചണില്‍ പോയി എനിക്ക് കുറച്ച് വെള്ളം കൊണ്ടുവാ’കിതച്ചുകൊണ്ട് അയാള്‍ പറഞ്ഞു.അവള്‍ അതേ പടി ചന്തിയും മുലയുമെല്ലാം കുലുക്കി കിച്ചണിലേക്ക് ഓടി വെള്ളമെടുത്ത് വന്ന് ബലറാമിന് കൊടുത്തു.കട്ടിലില്‍ ചാരിയിരുന്ന് വെള്ളം കുടിച്ച ശേഷം ബലറാം തന്റെ ലിംഗത്തിലേക്ക് നോക്കി.വാടി തളര്‍ന്നിട്ടുണ്ട്.അത് കണ്ട് നീനയ്ക്ക് ഒരു ചിരി പൊട്ടിയെങ്കിലും അവള്‍ അത് അടക്കിപ്പിടിച്ചു.മാത്രമല്ല സ്ക്വിര്‍ട്ടിങ് കൊണ്ട് തൃപ്തിപ്പെടുന്ന ശരീരമല്ല അവളുടേത്.അവള്‍ക്ക് ഇന്‍സെര്‍ട്ട് ചെയ്യണമെങ്കില്‍ വാടി വീണ ലിംഗം പഴയ പടി ആവണം.സമയം അപ്പോള്‍ 1.45 ആയിരുന്നു.ഒരു മണിക്ക് തുടങ്ങിയ കലാ പരിപാടിയാണ്.നീന അയാളുടെ രോമം നിറഞ്ഞ പാറ പോലെ ഉറച്ച നെഞ്ചിലേക്ക് തല ചായ്ച്ച് കെെകള്‍ കൊണ്ട് അയാളുടെ മുഖത്ത് തലോടി കിടന്നു.

‘ഇങ്ങോട്ട് ആരെങ്കിലും വരുമോ ? ഉള്ളില്‍ കയറ്റി ചെയ്യാതെ എങ്ങനെയാ ഇവിടുന്ന് പോവുക.’

ബലറാം അവളോട് ചോദിച്ചു.

നീന : ആരും വരില്ല.മോള്‍ മറ്റന്നാളെ എത്തുവെന്ന് ഞാന്‍ നേരത്തെ പറഞ്ഞില്ലേ.പിന്നെ ഇന്‍സെര്‍ട്ട് ചെയ്യാതെ ഇവിടുന്ന് പോവരുത്… പ്ലീസ്… സാറിന്… ഓഹ് ഞാനെന്താ വിളിക്കണ്ടെ എന്നറിയത്തോണ്ടാ അങ്ങനെ വിളിച്ചത്… തിരക്കില്ലെങ്കില്‍ എത്ര സമയം വേണമെങ്കിലും നമുക്ക് എടുക്കാം.

ബലറാം : എനിക്ക് തിരക്കൊന്നുമില്ല.വീട്ടില്‍ ആരും കാത്തിരിക്കാനുമില്ല.പിന്നെ എന്നെ ബാലു എന്ന് വിളിച്ചോളൂ.

നീന : (കള്ളച്ചിരിയോടെ ബലറാമിന്റെ വാടിയ ലിംഗത്തെ കെെക്കുള്ളിലാക്കിക്കൊണ്ട്) ബാലു ഏട്ടന്‍ന്ന് വിളിക്കാം.ഏട്ടന്റെ കുട്ടന്‍ ഉണരുന്നത് വരെ ഞാനും കാത്തിരിക്കാം.

ബലറാം തന്റെ നെഞ്ചില്‍ തല ചായ്ച്ച് കിടന്ന അവളുടെ മുടിയുടെ മണം ആസ്വദിച്ച് മൂര്‍ദ്ധാവില്‍ ചുംബിച്ച്കൊണ്ട് പറഞ്ഞു.

‘നീനയും കൂടി വിചാരിച്ചാല്‍ അവനെ പെട്ടെന്ന് ഉണര്‍ത്താം.’

ഇത് കേട്ട നീന തന്റെ നനവുള്ള സോഫ്റ്റ് ആയ വെളുത്ത കെെവെള്ളയ്ക്കുള്ളിലാക്കി അയാളുടെ കരിവീരനെ താഴോട്ടും മുകളിലോട്ടും തൊലിച്ചുകൊണ്ടിരുന്നു.തൊലിക്കുന്നതിനിടയില്‍ അതിന്റെ അഗ്ര ഭാഗത്തെ റോസ് നിറമുള്ള ഭാഗത്ത് വിരലുകൊണ്ട് കറക്കി.ബലറാം തഴമ്പിച്ച കെെ കൊണ്ട് നീനയുടെ മുല അമര്‍ത്തുകയും മുലഞ്ഞെട്ട് വിരലുകള്‍ക്കിടയില്‍ വെച്ച് ഞെരിക്കുകയും ചെയ്തു.അവര്‍ വീണ്ടും പരസ്പരം ആസ്വദിക്കാന്‍ തുടങ്ങി.നീന ബലറാമിന്റെ മുകളിലേക്ക് കയറി ലിംഗമെടുത്ത് അവളുടെ പൊക്കിളില്‍ ഇട്ട് കറക്കി.ബലറാം ഒരേ സമയം അവളുടെ രണ്ട് മുലയും ചപ്പാത്തി മാവ് പോലെ കുഴച്ചു മറിച്ചു.

‘നമുക്ക് ടിറ്റ് ജോബ് ചെയ്യാം’ ബലറാം പറഞ്ഞു.

അതെങ്ങനെയാണെന്ന് ചോദിച്ച നീനയോട് അയാള്‍ മലര്‍ന്ന് കിടക്കാന്‍ പറഞ്ഞു.അവള്‍ മലര്‍ന്ന് കട്ടിലില്‍ കിടന്നപ്പോള്‍ ബലറാം അവളുടെ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *