കമ്പനിപ്പണിക്കാരൻ…1 [നന്ദകുമാർ]

Posted by

കമ്പനിപ്പണിക്കാരൻ… നീണ്ടകഥ

KambiPanikkaran Part 1 | Author : Nandakumar

പാർട്ട് 1- ഹൈടെക് ഒളിഞ്ഞ് നോട്ടം

 

 

ഞാൻ സജിത്ത്. വയസ് 35 ആലുവായ്ക്കടുത്ത് എടയാർ ഇൻഡസ്ട്രിയൽ ഏരിയയിൽ ഒരു ഇലക്ട്രോണിക്സ് കമ്പനിയിൽ സർവ്വീസ് ടെക്നീഷ്യനായി ജോലി ചെയ്യുന്നു. അടുത്തു തന്നെയുള്ള ആലുവ മുട്ടം മെട്രോ റയിൽ സ്റ്റേഷന് സമീപമാണ് താമസിക്കുന്നത്. ഭാര്യവീട് അവിടെയടുത്താണ് ഭാര്യയും ഒരു മോനുമുണ്ട്. ഭാര്യയുടെ പേര് നിഷ ഞാൻ ജോലി ചെയ്യുന്ന കമ്പനിയിൽ തന്നെ അക്കൗണ്ട് സെക്ഷനിലാണ് ജോലി ചെയ്യുന്നത് വയസ് 30 .മോന് 3 വയസായി. ഞങ്ങൾ ജോലിക്ക് പോകുമ്പോൾ മോനെ അടുത്തുള്ള ഭാര്യ വീട്ടിലാക്കും.അവിടെ ഭാര്യയുടെ അച്ഛനുമമ്മയുമുണ്ട്.ഞങ്ങൾ വാടകയ്ക്കാണ് താമസിക്കുന്നത്. ഒരു വലിയ വീട് രണ്ടായി വേർതിരിച്ച് രണ്ട് ഫാമിലിക്ക് വാടകയ്ക്കു നൽകിയതിൽ ഒരു സെക്ഷനിലാണ് ഞങ്ങൾ താമസിക്കുന്നത്.അടുത്ത സെക്ഷനിൽ താമസിക്കുന്നത് മനോജും, ഭാര്യ ഷീലയുമാണ് ഏകദേശം ഞങ്ങളുടെ സമപ്രായക്കാരാണ് അവരും.മനോജ് ഒരു ഷിപ്പിങ്ങ് കമ്പനിയിൽ മാനേജരാണ്, ഭാര്യ ഷീല ഏതോ ഹോസ്പിറ്റലിലെ നേഴ്സ് ആണ്. അവർക്ക് കുട്ടികളില്ല. മനോജിൻ്റെ എന്തോ തകരാറുകൾ മൂലമാണ് കുട്ടികളില്ലാത്തതെന്ന് ഭാര്യ പറഞ്ഞ് കേട്ടിട്ടുണ്ട്. മനോജ് എൻ്റെയും, ഷീല ഭാര്യയുടെയും അടുത്ത സുഹൃത്തുക്കളാണ്. ഒത്ത ശരീര ഭംഗിയും, ലാവണ്യവുമുള്ള ഒരു ശാലീന സുന്ദരിയാണെൻ്റെ ഭാര്യ നിഷ. അൽപ്പം വിടർന്ന ചുണ്ടുകളും, നിരയൊത്ത പല്ലുകളും. ഓവൽ ഷേപ്പുള്ള മുഖവും, നല്ല ശരീരവടിവഴവുകളുമുള്ള അവളെ കണ്ടാൽ ഏത് പൊങ്ങാത്തവനും ഒരു വാണമടിക്കാൻ തോന്നും. എനിക്ക് ലൈംഗിക കാര്യങ്ങളിൽ അമിതമായ ആസക്തിയൊന്നുമില്ല. പക്ഷേ കണ്ടാൽ ശാലീന സുന്ദരി പഞ്ചപാവം എന്നാലോ രാത്രി കിടപ്പറയിൽ എന്നെ കൊല്ലാകൊല ചെയ്യലാണ് എൻ്റെ ഭാര്യയുടെ രീതി. അത്ര ആസക്തിയാണ് അവൾക്ക് ഇത്തരം കാര്യങ്ങളിൽ.ദീർഘനേരം വിവിധ പൊസിഷനുകളിൽ രതി അനുഭവിക്കണമെന്നാണ് അവളുടെ ആഗ്രഹം. 

എൻ്റെ ഭാര്യ ഞാൻ ജോലി ചെയ്യുന്ന കമ്പനിയിൽ ജോലിക്ക് കയറിയിട്ട് അധികകാലമായിട്ടില്ല. അതിന് മുൻപ് പല കടകളുടെയും, സൂപ്പർ മാർക്കറ്റുകളുടെയും GST കണക്കുകൾ ഫ്രീലാൻസായി വീട്ടിൽ വച്ച് ചെയ്ത് കൊടുക്കാറുണ്ട്.അങ്ങനെയിരിക്കെ അവൾക്ക് ജോലി സംബന്ധമായി പല ഓഫീസുകളിലും കടകളിലും പോകാനായി ഒരു സ്കൂട്ടർ വാങ്ങിക്കൊടുക്കണമെന്ന് ഒരേ നിർബന്ധം. എനിക്കാണെങ്കിൽ ഒരു സൈക്കിൾ ഓടിക്കാൻ പോലുമറിയില്ല. പണ്ട് സൈക്കിൾ പഠിക്കാൻ നോക്കിയപ്പോൾ നന്നായി ഒന്ന് വീണു.അതിൽ പിന്നെ അത് പഠിക്കണമെന്ന ആഗ്രഹം

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *