കുമ്പസാരം 2 [Master]

Posted by

കുമ്പസാരം 2

Kumbasaram Part 2 | Author : Master | Previous Part

 

ഷെറിന്‍ ചന്തികള്‍ കുലുക്കി മുകളിലെ തട്ടില്‍ നിന്നും ചുമ്മാ ഓരോ സാധനങ്ങള്‍ അങ്ങോട്ടും ഇങ്ങോടും നീക്കി. ചെക്കനെ ഭ്രാന്തു പിടിപ്പിച്ച് കൊല്ലുകയായിരുന്നു അവളുടെ ലക്‌ഷ്യം. ഒപ്പം അവന്‍ തന്നെ ആക്രമിച്ച് കീഴ്പ്പെടുത്തി ഭോഗിക്കണം എന്നുമവള്‍ ഭ്രാന്തമായി മോഹിച്ചു. സമനില തെറ്റി അവന്‍ തന്നെ കീഴ്പ്പെടുത്തണം. അവന്റെ പുരുഷത്വത്തിനു വിധേയയാകാന്‍ അവളുടെ മനസ്സിനേക്കാള്‍ അധികം വെമ്പുന്നുണ്ടായിരുന്നു കടി മുറ്റിയ അവളുടെ പൂറ്.“ഹാ”

മുജീബ് അലറിക്കൊണ്ട് ചാടി എഴുന്നേറ്റ് അവളുടെ അരക്കെട്ടില്‍ കൈകള്‍ വട്ടം ചുറ്റി പൂറ്റില്‍ മുഖം പൂഴ്ത്തി. ഷെറിന്‍ അനങ്ങിയില്ല. അവന്റെ ഉറച്ച കവിളുകള്‍ തന്റെ കൊഴുത്ത തുടകളുടെ മൃദുലതകളില്‍ ഉരുമ്മുന്നതിന്റെ സുഖം അവള്‍ ഭ്രാന്തമായി ആസ്വദിച്ചു. അവന്റെ മൂക്ക് തന്റെ രോമങ്ങളില്‍ കുത്തുന്നു. അവന്റെ പല്ലുകള്‍ പാന്റീസ് സഹിതം പൂറു കടിച്ചു ചപ്പാന്‍ തുടങ്ങിയിരിക്കുന്നു. യൌവ്വനം മുറ്റിയ അവളുടെ പൂറിന്റെ മാസ്മരികഗന്ധം അത്യാര്‍ത്തിയോടെ നുകര്‍ന്ന്, ധാരാളമായി ഊറിക്കൊണ്ടിരുന്ന കൊഴുത്ത കടിജലം തനിനായയെപ്പോലെ അവന്‍ നക്കിയിറക്കി. ഷെറിന്‍ കാത്തുകാത്തിരുന്ന ഭ്രാന്തന്‍ നിമിഷങ്ങളിലേക്ക് അവളെത്തിക്കഴിഞ്ഞിരുന്നു. പക്ഷെ ജൂബി സ്വന്തം ഔദാര്യത്തില്‍ നല്‍കാമെന്നു പറഞ്ഞ ചെക്കന്‍ തന്റെ പൂറിന് വേണ്ടി കെഞ്ചി യാചിക്കണം എന്ന ദുര്‍മ്മോഹം അവളെ അടിപ്പെടുത്തി.

“വിടെടാ, വിടാന്‍”

പെണ്‍പുലിയെപോലെ ചീറിയ ഷെറിന്‍ അവനെ കുടഞ്ഞെറിഞ്ഞു. നല്ല ആരോഗ്യമുള്ള പെണ്ണായിരുന്നു അവള്‍. പാവപ്പെട്ട വീട്ടില്‍ അധ്വാനിച്ച് ജോലി ചെയ്ത് വളര്‍ന്നതിന്റെ കരുത്ത് വേണ്ടുവോളം അവളുടെ വിടര്‍ന്ന ശരീരത്തിനുണ്ടായിരുന്നു. നിലത്തേക്ക് തെറിച്ചു വീണ മുജീബ് ചുണ്ടുകളില്‍ പറ്റിയ മദജലം നക്കിയിറക്കി ശക്തമായി കിതച്ചു.

“ഇറങ്ങിപ്പോ..” ഷെറിന്‍ പല്ലുഞെരിച്ച് മുരണ്ടു.

വീണ്ടും അവള്‍ പഴയപടി അലമാരയിലേക്ക് കാലുയര്‍ത്തി വച്ച് തുടകള്‍ അകത്തി. മുജീബിന്റെ ആക്രാന്തം പിടിച്ച ചപ്പല്‍, അവളുടെ പാന്റീസിനു സ്ഥാനംഭ്രംശം വരുത്തിയിരുന്നു. ഒരു വശത്തേക്ക് തെന്നിമാറിയ അത് അവളുടെ പൂറിന്റെ പിളര്‍പ്പിനെ അനാവൃതമാക്കിയിരുന്നു. കാലകത്തി നിന്ന് ലജ്ജയില്ലാതെ അത് പ്രദര്‍ശിപ്പിച്ച അവള്‍ മുജീബിന്റെ സിരകളില്‍ വെടിമരുന്ന് നിറച്ചു. പേപിടിച്ച നായെപ്പോലെ അവന്‍ അതിലേക്ക് നോക്കി; രോമങ്ങളുടെ നടുവില്‍ ശംഖുപുഷ്പം പോലെ വിരിഞ്ഞു വിടര്‍ന്നു ചാടി നില്‍ക്കുന്ന യോനീദളങ്ങള്‍.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *