ഫോട്ടോ ഷൂട്ടിൽ അയൽക്കാരി [Deepu]

Posted by

ഫോട്ടോ ഷൂട്ടിൽ അയൽക്കാരി

Photo Shootil Ayalkkari | Author : Deepu

ഞാൻ ദീപു, അനുഭവങ്ങളുടെ പാൽക്കടൽ താണ്ടിയ എന്നെ പരിചയപ്പെടുത്തേണ്ട എന്ന് കരുതുന്നു..മുൻ കഥകളിൽ വ്യക്തമായി എഴുത്തതിയിട്ടുണ്ട്….

എന്തായാലും ചുരുക്കി പറയാം…ഞാൻ ദീപു ഒരു സ്വകാര്യ കമ്പനിയിൽ ഇലക്ട്രീഷ്യൻ ആണ്. എറണാകുളം ആയിരുന്നു.ഇപ്പോൾ തിരുവനന്തപുരം ആണ് ജോലി. ഞങ്ങൾ നാല് കൂട്ടുകാർ ആണ്.എന്റെ ഭാര്യ പ്രിയ…വിശദീകരണം ഇല്ല….

25 ആം വയസ്സിൽ വിവാഹം കഴിഞ്ഞ എനിക്ക് ഇപ്പോൾ 30 വയസ്സ് ആയി,. ജോലി തിരക്കിനിടെ പല യാത്രകൾ നടത്തി ഉല്ലാസം കണ്ടെത്തുന്ന ശീലം ഉണ്ട്…അങ്ങനെ ഞങ്ങൾ കൂട്ടുകാർ ഭാര്യമാരുടെ കൂടെ നടത്തിയ ഒരു ട്രിപ്പിനെ കുറിച്ചുള്ള കഥ മുൻപ് പറഞ്ഞിരുന്നു…

അങ്ങിനെ ഇരിക്കെ, പൂജ ഹോളിഡേയ് ആയതിനാൽ പ്രിയയുടെ ചേച്ചിയും മക്കളും എല്ലാം വീട്ടിൽ വരുന്നുണ്ട് അതുകൊണ്ട് അവൾക്ക് നാട്ടിൽ പോകണം എന്ന്, പറഞ്ഞതുകൊണ്ട് രാവിലെ തന്നെ വണ്ടി കയറ്റി വിട്ടു .എനിക്ക് ആണെങ്കിൽ ലീവ് എടുക്കാൻ കഴിയാത്ത അവസ്ഥയാണ്… അങ്ങനെ അവളെ കയറ്റി വിട്ട് വീട്ടിൽ വന്നു… ആ..അത് പറഞ്ഞില്ല… ഞങ്ങൾ ഇവിടെ ഒരു ചെറിയ വീട് എടുത്താണ് താമസം….വീട്ടിൽ എത്തി…വരുന്ന വഴി വാങ്ങിയ പൊറോട്ടയും ചിക്കൻ കറിയും കഴിച്ച്, ഫ്രിഡ്ജിൽ നിന്ന് ഒരു സെവൻ അപ്പ് എടുത്ത് ഒരു ഗ്ലാസ്സിൽ ഒഴിച്ച് കുടിച്ചുകൊണ്ടു മൊബൈൽ ഫോണിൽ നോക്കി ഇരുന്നു…
ഫോൺ എടുത്തതും ക്യാമറ ഓൺ ആയി, സ്ക്രീനിൽ വെളുത്ത തുടകൾ….നല്ല ഭംഗിയായി കാണുന്നു…അതും നന്നേ അടുത്ത്…. മുണ്ട് മടക്കി ഉടുത്തു കൊണ്ട് സിറ്റിയിൽ കാൽ നീട്ടി ചാരി ഇരുന്നപ്പോൾ എന്റെ തുടകൾ തന്നെയാണ് ക്യാമറയിൽ കണ്ടത്….അപ്പോൾ ആണ്…കല്യാണത്തിന് മുൻപും , ഭാര്യ വീട്ടിൽ ഇല്ലാത്തപ്പോഴും എല്ലാം ടൈം പാസ്സിന് വേണ്ടി കാട്ടി കൂട്ടുന്ന ചില കോപ്രായങ്ങൾ മനസിൽ വന്നത്….പഴയതൊന്നും അങ്ങനെ പെട്ടന്ന് മറന്ന് പോകില്ലല്ലോ…പിന്നെ അതൊക്കെ തന്ന സുഖങ്ങളും….
വീണ്ടും ആ കുസൃതികൾ ചെയ്യാൻ എന്റെ മനസ്സ് വീണ്ടും വീണ്ടും പറഞ്ഞു കൊണ്ടിരുന്നു…. അങ്ങനെ ഗ്ലാസ്സിൽ എടുത്ത 7 അപ്പ് ഒറ്റ വലിക്ക് കുടിച്ച് , എണീറ്റ് റൂമിൽ കയറി….ബെഡിൽ ഇരുന്ന് മുന്നിലുള്ള അലമാരയുടെ കണ്ണാടിയിൽ നോക്കി ഇരുന്നുകൊണ്ട്, ടീ ഷർട്ട് അഴിച്ചു മാറ്റി…സ്വർണ്ണ ചെയ്ൻ നെഞ്ചിലെ രോമാവൃതമായ മേനിയിൽ തിളങ്ങി…കിടക്കുന്നു…മുണ്ട് അഴിച്ചു അടുത്ത കസേരയിലേക്ക് എറിഞ്ഞു…അടിയിൽ ത്രീ ഫോർത് ഉണ്ട്….വെളുത്ത ശരീരത്തിൽ പൊക്കിളിനു താഴെ നിന്ന് കറുത്ത ത്രീ ഫോർത്ത്, അൽപ്പം വലിച്ച് താഴ്ത്തി വച്ച് നോക്കി…ജോക്കി എന്ന് പ്രിന്റ് ചെയ്ത ജെട്ടിയുടെ ഇലാസ്റ്റിക്ക് ഇപ്പോൾ കാണാം…..ത്രീ ഫോറത്തിന് മുൻ വശം മുഴച്ചു പൊങ്ങി വരുന്നത്

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *