മുത്താണ് മായ 3 [Simon&Jessy] [Climax]

Posted by

മുത്താണ് മായ 3

Muthanu Maaya Part 3 | Author : Simon&Jessy | Previous part

സുഹൃത്തുക്കളേ, “മുത്താണ് മായ” ഇവിടെ അവസാനിക്കുന്നു. എണ്ണത്തിൽ കുറവാണെങ്കിലും എൻറെ ഈ ചെറിയ ഉദ്യമത്തെ നെഞ്ചേറ്റിയ വായനക്കാർക്ക് സമ്മാനിക്കുന്ന ഉപഹാരമായി ഇത് സ്വീകരിക്കുമല്ലോ.. മുൻ അധ്യായങ്ങൾ വായിച്ചവർ മാത്രം വായിച്ചു അഭിപ്രായം അറിയിക്കുക. പ്രോത്സാഹനം തന്ന എല്ലാവരുടെയും അഭിപ്രായം പരിഗണിച്ചിട്ടുണ്ട്. ഇനി തുടരാൻ മാത്രം പറയരുത്. സ്നേഹത്തോടെ… സൈമൺ

മുത്താണ് മായ 3

എൻറെയുള്ളിൽ അത്ഭുതമാണോ ദേഷ്യമാണോ വന്നതൊന്നും എനിക്കറിയില്ല.‌ പൂർവ്വകാല കാമുകനെ ഉമ്മ വെക്കാൻ പെർമിഷൻ കൊടുത്തു വിട്ട ഭാര്യ, കാമുകന്റെ കുണ്ണയുടെ ടേസ്റ്റും പൂറ്റിൽ ചുമന്നു വന്നിരിക്കുന്നു.
“കയ്യീന്ന് പോയി ഉണ്യേട്ടാ…” അവൾ തളർന്ന് സോഫയിലേക്ക് ചാഞ്ഞു. തളർന്നു കിടന്ന അവളുടെ മുഖത്തേക്ക് ഞാൻ നോക്കി. പക്ഷേ, അവൾ ഉറക്കത്തിലേക്ക് വീണു കഴിഞ്ഞിരുന്നു. ഇനി മുഖത്ത് നോക്കി ഇരുന്നിണ്ടെന്ത് പ്രയോജനം. ‌ഞാൻ അവളുടെ ലെഗ്ഗിംഗ്സ് ഊരിയെടുത്ത് തറയിലേക്ക് ഇട്ടു. എന്നിട്ട് വിയർത്തു കുളിച്ച അകംതുടകളിൽ നക്കി തോർത്തി. അൽപം താഴ്ത്തി വെച്ച പാന്റീസ് ഊരിയെടുക്കാനാഞ്ഞപ്പോൾ മായ ആലസ്യത്തോടെ തല പൊക്കി നോക്കി, ശേഷം അവൾ തന്നെ ഷെഡ്ഡി കനത്ത തുടകളിലൂടെ ഊരി ഫ്ലോറിലേക്ക് ഇട്ട് സോഫയിൽ നിവർന്ന് കിടന്ന് ഉറക്കം തുടർന്നു. ഞാൻ അവളുടെ കാലുകൾ കവച്ച് വെച്ച് അതിനിടയിലേക്ക് മുഖം പൂഴ്ത്തി വടിച്ച് വെടുപ്പാക്കിയ പൂറ് മൊത്തത്തിൽ നാവോടിച്ചു. കന്ത് ഇരുവിരലുകൾ കൊണ്ട് അകത്തി ഞെരടിയപ്പോൾ അവൾ ഒന്ന് ഇളകി വീണ്ടും ഉറക്കത്തിലേക്ക് വീണു “ടയേഡാ ഉണ്യേട്ടാ…”
നായേടെ മോള്, കണ്ടവന്റെ കുണ്ണ കയറ്റി അടിപ്പിച്ചിട്ട് ഭർത്താവിന് നക്കാൻ ഏൽപ്പിച്ചു കിടന്നുറങ്ങുന്നത് കണ്ടില്ലേ’ ആത്മഗതത്തോടെ ഞാൻ അവളുടെ മുഖത്തേക്ക് നോക്കി
നിഷ്ക്കളങ്ക മുഖം കണ്ടപ്പോൾ എനിക്ക് പാവം തോന്നി. ഞാനായിട്ട് പവിത്രയായ ഭാര്യയെ ഇളക്കി വിട്ടതല്ലേ, എന്തിന് അവളെ പറയണം. കുണ്ണ കംബിയാകുന്നതിനൊത്ത് എന്നിലെ കുക്കോൾഡ് തല പൊക്കുന്നതും താഴുന്നതും അവൾക്ക് എങ്ങനെ മനസ്സിലാക്കാനാകും…!!!
പിന്നെ ഞാനൊന്നും ആലോചിച്ചില്ല. നേരിട്ട് കാണാനായില്ലെങ്കിലും അവൾ സക്കീറിനെക്കൊണ്ട് കളിപ്പിച്ച പൂറ് തനിക്ക് ഗിഫ്റ്റായി കൊണ്ട് വന്നല്ലോ, തിരക്കഥ മറികടന്ന് നടന്ന സത്യം അവൾ തന്നോട് തുറന്നു പറഞ്ഞല്ലോ… ആശ്വാസത്തോടെ ഞാൻ ആ പൂറിലേക്ക് മുഖം പൂഴ്ത്തി. അതേ, ഇന്ന് വരെ ആസ്വദിച്ചിട്ടില്ലാത്ത ഒരു ടേസ്റ്റുണ്ട് ആ പൂറിന്. ഞാൻ നല്ലോണം നക്കിയെടുത്തു. നാവ് അകത്തേക്ക് കയറ്റി ആഴത്തിലെ അന്യന്റെ കുണ്ണയുടെ സ്വാദറിഞ്ഞു.
“കുട്ട്യോള് വരുമ്പോഴേക്കും ഒന്ന് മയങ്ങട്ടെ ഉണ്യേട്ടാ…” എൻറെ ആസക്തി നിറഞ്ഞ നാവ് ആഴം തേടി ചെന്നപ്പോൾ അവളുടെ ഉറക്കത്തിന് ഭംഗം വന്നു
“എത്ര തവണ കേറ്റി അടിച്ചെടീ സക്കീറ് ഈ പൂറ്റിൽ…?” ഞാൻ നക്കൽ തുടർന്നു കൊണ്ട് ചോദിച്ചു
മായ എൻറെ തല മാറ്റി സോഫയിൽ എണീറ്റ് ഇരുന്ന് എന്നെ ചൂഴ്ന്നു നോക്കി. അവളുടെ നോട്ടത്തിൽ ഞാൻ പരുങ്ങി. എന്നിട്ട് ടോപ്പ് താഴ്ത്തി പൂറ് മറച്ചു കൊണ്ട് ചോദിച്ചു “എന്താ ഉണ്യേട്ടാ ടോണിലൊരു മാറ്റം..?”
“എന്ത് മാറ്റം..?” ഞാൻ ആകെ വിവശനായി. അത്ര ഹാർഷായിപ്പോയോ എൻറെ സ്വരം.! ആയെങ്കിൽ തന്നെ ഇവിടെ ഇപ്പോൾ വാദിയാര്, പ്രതിയാര്..?
ഞാനല്ലേ ഡോമിനെന്റ്, അവളല്ലേ തെറ്റുകാരി..? നൂറു കൂട്ടം ചോദ്യങ്ങൾ ഉള്ളിൽ രൂപം കൊണ്ടെങ്കിലും ഒന്നും പുറത്തേക്ക് വന്നില്ല…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *