ഇടുക്കി ഗോള്ഡ് [നകുലന്‍]

Posted by

ദേ എന്റെ മുഖത്തേക്ക് ഒന്ന് സൂക്ഷിച്ചു നോക്കിക്കേ , അതെന്നേ ഇത് ഞാൻ തന്നെ, നകുലൻ.. സേവിച്ചന്റെ രാജയോഗം എന്ന കഥ ഒന്നാം ഭാഗം മാത്രം എഴുതി മുങ്ങിയ അതെ ഞാൻ ..  സത്യത്തിൽ നല്ല ഒരു തീം ആയിരുന്നു അത് എന്ന് നല്ല റിവ്യൂ കിട്ടിയിരുന്നു.. പക്ഷേ കൊറോണ അതുമായി ബന്ധപ്പെട്ട ലോക് ഡൌൺ മുതലായവ കാരണം അതിന്റെ രണ്ടാം ഭാഗം എഴുതി തീർക്കാൻ പറ്റിയില്ല.. രണ്ടാം ഭാഗം അടിപൊളി ആയി എഴുതണം എന്ന ആഗ്രഹം കൊണ്ട് ഞാൻ അല്പം ഹോൾഡ് ചെയ്തിരിക്കുകയാണ്..ഉറപ്പായും നിങ്ങൾക്ക് നല്ല ഒരു സദ്യ ആയി അതിന്റെ രണ്ടാം ഭാഗം അധികം വൈകാതെ ഞാൻ കൊണ്ട് വരുന്നതായിരിക്കും.. അതിനിടക്ക് മനസ്സിൽ വന്ന ഒരു ചെറിയ തീം നിങ്ങളുടെ മുന്നിൽ അവതരിപ്പിക്കുന്നു..

ഇടുക്കി ഗോള്‍ഡ്‌

Edukki Gold | Author : Nakulan

ഇത് സിബിയുടെ കഥ, അധ്യാപകരായ ജോസിന്റെയും റീനയുടെയും ഒറ്റ മകൻ.. കോട്ടയം ജില്ലയിലെ മുണ്ടക്കയം എന്ന സ്ഥലത്തു ആണ് താമസം.. ഇരുപത്തി ഒന്ന് വയസ്സ്.. കോട്ടയത്ത് ബിരുദാനന്തര ബിരുദ വിദ്യാർത്ഥി ആണ്.. അമ്മ റീന ഹെഡ് മിസ്ട്രസ് ആയിരുന്ന സെന്റ് മേരീസ് യൂ പീ സ്കൂളിൽ ഏഴാം ക്ലാസ് വരെ പഠിച്ചിരുന്നതിനാലും തുടർന്ന്  പ്ലസ് ടു അധ്യാപകനായ ജോസ് പഠിപ്പിച്ചിരുന്ന ഗവണ്മെന്റ് സ്കൂളിൽ പഠിച്ചതിനാലും പ്ലസ് ടു വരെയുള്ള  വിദ്യാഭ്യാസ  കാലഘട്ടത്തിൽ മറ്റുള്ളവരെ പോലെ അടിച്ചു പൊളിച്ചു ജീവിക്കാൻ സാധിക്കാതിരുന്ന ഒരു പയ്യൻ ആയിരുന്നു സിബി. എന്തെങ്കിലും ചെറിയ കുരുത്തക്കേടുകൾ കാണിച്ചാലും അധ്യാപകരായ മാതാപിതാക്കളുടെ ശ്രദ്ധയിൽ നിമിഷ നേരം കൊണ്ട് അത് എത്തുമായിരുന്നു.. അതുകൊണ്ടു തന്നെ ക്ലാസ്സിൽ ഏറ്റവും മര്യാദക്കാരൻ ആയി ഇരിക്കേണ്ടതും ഏറ്റവും നല്ല കുട്ടികളും ആയി കൂട്ട് കൂടേണ്ടി വന്നതും അവന്റെ ഗതികേട് ആയിരുന്നു.  അതെ പ്രായത്തിലുള്ള പല കൂട്ടുകാരും പെൺകുട്ടികളും ആയി ലൈൻ ആകുന്നതും രഹസ്യമായി ഞെക്കും പിടുത്തവും ഓക്കേ നടത്തി ആസ്വദിക്കുന്നതും എല്ലാം കണ്ട് നിസ്സഹായൻ ആയി നില്കണേ അവനു സാധിച്ചിരുന്നുള്ളൂ.. അവന്റെ ജീവിതത്തിലെ ആദ്യ ലൈംഗിക അനുഭവം നടന്നത് അവൻ ഏഴാം ക്ലാസ്സിൽ പഠിക്കുമ്പോഴായിരുന്നു, നമ്മുടെ ഗ്രൂപ്പിന്റെ നിയമവ്യവസ്ഥക്കു എതിരായതിനാലും വ്യക്തിപരമായി എനിക്ക് യോജിക്കാൻ കഴിയാത്ത മേഖല ആയതു കൊണ്ടും അതിനെക്കുറിച്ചു ഇവിടെ കൂടുതൽ വിശദീകരിക്കുന്നില്ല, എന്നാലും നമ്മുടെ  കഥയുടെ മുന്നോട്ടുള്ള പോക്കിനെ   ബാധിക്കുന്ന ഒരു സംഭവം ആയതിനാൽ അതിനെപ്പറ്റി ഒരു ചെറിയ വിവരണം തരുന്നു. ഇടുക്കി നെടുംകണ്ടത്തു നിന്നും ജോലി ക്കായി കോട്ടയം ജില്ലയിലേക്ക് കുടിയേറിവർ ആയിരുന്നു സിബിയുടെ മാതാപിതാക്കൾ.. അവരുടെ തറവാട് നെടുംകണ്ടത്തു തന്നെ ആയിരുന്നു.. നല്ല ഏല കർഷകർ ആയിരുന്നു സിബിയുടെ പിതാവ് ജോസിന്റെ കുടുംബക്കാർ.. ഏക്കറുകളോളം നീണ്ടു കിടക്കുന്ന ഏലതോട്ടം കുടുംബസ്വത്ത് ആയി തന്നെ അവർക്കു ഉണ്ടായിരുന്നു… രണ്ടാണും മൂന്നു പെണ്ണും അടങ്ങിയ കുടുംബത്തിൽ മൂത്ത ആളായിരുന്നു ജോസ്.. അതിനു താഴെ മൂന്നു പെണ്ണുങ്ങൾ, ഏറ്റവും ഇളയ അനിയൻ ഷിബു. ജോസും നേരെ ഇളയ സഹോദരി ജെസ്സിയും മാത്രം ആണ് പഠനത്തിൽ നിലവാരം പുലർത്തിയത് അവരിരുവർക്കും സർക്കാർ ജോലി ലഭിച്ചു, മറ്റുള്ള സഹോദരിമാരെ ഇടുക്കിയിൽ തന്നെ കല്യാണം ചെയ്തു അയച്ചു.. ഏറ്റവും ഇളയവനായ ഷിബു മാതാപിതാക്കൾക്കൊപ്പം തറവാട്ടിൽ ആണ്.  നമ്മൾ പറയുന്ന സംഭവം നടക്കുന്നത് നമ്മുടെ കഥാനായകൻ സിബി  പരീക്ഷ കഴിഞ്ഞു

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *