ഹേമോഹനം 2 [ManuS]

Posted by

ഹേമോഹനം 2

Hemohanam Part 2 | Author : ManuS | Previous Part

 

മഴത്തുള്ളികൾ തുളളി മുറിഞ്ഞു……. മഴ ശരിക്കും തോർന്നിരിക്കുന്നു….. പ്രഭാതസൂര്യൻ്റെ കിരണങ്ങൾ ഹേമയുടെ മുഖത്ത് വെളിച്ചം വീശി…… നഗ്നമായ മുഴുത്ത മാറിടങ്ങൾ മോഹൻ്റെ നെഞ്ചിൽ ചേർത്ത് വച്ച് കൊഴുത്ത തുടകൾ അവൻ്റെ അരക്കെട്ടിലേക്ക് പൊക്കി വച്ച് നിതംബങ്ങൾ പുറകിലേക്ക് തള്ളി……. പൂർണ്ണ നഗ്നയായി മോഹനെ കെട്ടിപ്പിടിച്ച് അവൾ ഗാഢനിദ്രയിലാണ്…. മോഹനും അവളെ പുണർന്ന് സുഖ ഉറക്കത്തിൽ…….

ഇന്നലത്തെ കാമക്രീഢകൾ രണ്ട് പേരേയും ഒരു പോലെ തളർത്തി….. മുഖത്തേക്ക് വീണ സൂര്യകിരണങ്ങൾ ഹേമയെ ഉറക്കത്തിൽ നിന്ന് വിളിച്ചുണർത്തി…… അവൾ പതുക്കെ കണ്ണുകൾ തുറന്നു….. ഉറക്കത്തിൻ്റെ ആലസ്യത്തിൽ അവൾ അങ്ങനെ അവൻ്റെ നെഞ്ചിൽ മുഖമമർത്തി കിടന്നു….. തലേന്ന് രാത്രിയിലെ കാര്യങ്ങൾ ഓർത്തപ്പോൾ അവളുടെ മുഖം ലജ്ജയിൽ കുതിർന്നു…… അവൾ അവൻ്റെ വിരിഞ്ഞ രോമാവൃതമായ മാറിൽ തലോടി…..

പ്രാണനാഥൻ എനിക്ക് നൽകിയ പരമാനന്ദ രസത്തെ……

ഹേമയുടെ മനസ്സിൽ ആ ഗാനം ആരോ പാടി….. ആരോ അല്ല അവൾത്തന്നെ…..

അവൻ്റെ അരക്കെട്ടിൽ വച്ചിരുന്ന കാൽ പതുക്കെ താഴേക്ക് വലിച്ച് അവൾ കിട്ടിലിലേക്കിരുന്നു…. അവളുടെ തുടയുടെ അടിയിൽ അമങ്ങി കിടന്ന മോഹൻ്റെ പൗരുഷത്തെ കണ്ട് അവൾ നാണിച്ചു മുഖം പൊത്തി…..

അവൻ്റെ പൗരുഷത്തെ വീണ്ടും കാണാനുള്ള കണ്ണുകളുടെ കൊതി….. പൊത്തിയ കൈകളെ പിടിച്ചകത്തി….. ഹേമ കൊതിയോടെ നോക്കി….. ഇന്നലെ രാത്രിയിൽ തന്നിലേക്ക് പിളർന്നു കയറിയ മോഹൻ്റെ പൗരുഷം ഉറങ്ങുന്ന അവസ്ഥയിലും അതിൻ്റെ വലുപ്പം കണ്ട് അവൾ അമ്പരന്നു…. ആദ്യമായി ഹേമ കാണുന്ന മുതിർന്ന പുരുഷലിംഗം……

ഹേമയുടെ തുടകളുടെ ഇടയിൽ നനവ് പടർന്നു….. കൂടെ നീറ്റലും…. കയ്കൾ ഉയർത്തി പനങ്കുല പോലെ അഴിഞ്ഞുലഞ്ഞു കിടന്ന കാർ കൂന്തൽ വാരിക്കെട്ടി….

ഹോ ആ ഇരുപ്പൊന്നു കാണണം….. മദം പൊട്ടിയ മുലകൾ മുന്നോട്ട് തള്ളി വിരിഞ്ഞു പന്തലിച്ച് ചന്തികൾ തള്ളി കാലുകൾ പാതി മടക്കി ചരിഞ്ഞിരിക്കുന്ന ഒരു രതിശിൽപ്പം പോലെ…..

ഹേമ എഴുന്നേറ്റ് കണ്ണാടിയുടെ മുന്നിൽ പോയി നോക്കി… തൻ്റെ നഗ്നശരീരം കണ്ണാടിയിൽ കണ്ട് അവൾ സ്വന്തം ശരീര ഭംഗി ഒന്ന് നോക്കി…. മുൻപൊന്നും ഹേമ തൻ്റെ ശരീരഭംഗി നോക്കിയിരുന്നില്ല….. തൻ്റെ മുലകൾക്ക് ഇത്രയും വലിപ്പം ഉണ്ടാരുന്നുവോ….. അവൾ തനിയെ മുലകളിൽ പിടിച്ചമർത്തി…. കൈകൾ ഉയർത്തി അവൾ ഒന്നു നടുവിടർത്തി…. തൻ്റെ കക്ഷങ്ങളിൽ രോമം നിറഞ്ഞു നിൽക്കുന്നു,.. അവൾ താഴേക്ക് കണ്ണു പായിച്ചു അവിടെയും രോമം വളർന്നു കാടായി… അവൾ അതൊന്നും ശ്രദ്ധിക്കാറില്ലാരുന്നു…. അവൾ മോഹനെ ഒന്ന് നോക്കി…. തന്നെ സുഖത്തിൻ്റെ കൊടുമുടിയിൽ എത്തിച്ച പുരുഷൻ നഗ്നനായി ഉറങ്ങുന്നു അവൻ്റെ പൗരുഷത്തിലേക്ക് വീണ്ടും അവളുടെ കണ്ണുകൾ തെന്നി നീങ്ങി…..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *