കാമറാണി വഴി തെറ്റിച്ച കൗമാരം 8 [Kamaraj]

Posted by

കാമറാണി വഴി തെറ്റിച്ച കൗമാരം 8

Kaamaraani vazhithetticha kaumaaram Part 8 bY Kamaraj |

Previous  Parts

ആദ്യമുതല്‍ വായിക്കാന്‍ click here

നല്ലതു പോലെ കഴ മൂത്തു കേറിയപ്പോ തന്നെ ഗായത്രി നിർത്തിട്ടു പോയതിൽ അകെ നിരാശനായി മനു നിന്നു. കമ്പി ആയി മൂത്തു കഴച്ചു നിന്ന കുണ്ണയും കയ്യിൽ പിടിച്ചു ആ പാർക്കിംഗ് സ്ഥലത്തിന്റെ സൈഡിൽ എന്ത് ചെയ്യണം എന്ന് ഒരു ഐഡിയയും ഇല്ലാതെ മനു നിന്നു.കഴപ്പു മൂത്തിട്ടാണേൽ സഹിക്കാൻ പറ്റുന്നില്ല . പെട്ടെന്ന് ആരോ പാർക്കിങ്ങിലേക്ക് വരുന്ന പോലെ തോന്നി. ഏതോ രണ്ടവന്മാര് സിഗരറ്റ് വലിക്കാൻ ഇറങ്ങിയതാ . കുണ്ണ പെട്ടെന്ന് പാന്റ്സിനുള്ളിലേക്കാക്കി മനു ഒന്നും സംഭവിക്കാത്ത പോലെ ഓഡിറ്റോറിയത്തിലേക്കു നടന്നു.

നേരത്തെ ഇരുന്നിടത്തു തന്നെ ഗായത്രിയും ഷെറിനും ഇരിക്കുന്നുണ്ട്. മനു ഗായത്രിയെ ഒന്ന് നോക്കി. ഗായത്രി മൈൻഡ് പോലും ചെയ്യാതെ ഇരിക്കുന്നു. മനുവിന് ഒന്നും മനസിലാകുന്നിലാരുന്നു.എന്താണ് ചെയ്യേണ്ടത് എന്ന് ഒരു ഐഡിയയും കിട്ടുന്നില്ല. കുണ്ണ ആണേൽ ഇപ്പോ നടന്ന കാര്യങ്ങൾ ഒക്കെ ആലോചിച്ചു കമ്പി അടിച്ചു ഇരിക്കുന്നു. കഴപ്പ് സഹിക്കാൻ പറ്റുന്നില്ല. എങ്ങനേലും ഒന്ന് വാണം അടിച്ചാലേ പറ്റുള്ളൂ.

“എന്താടാ ഇവിടെ ചുറ്റി തിരിയുന്നെ?”

ശബ്ദം കേട്ട് മനു തിരിഞ്ഞു നോക്കി . ശ്രേയ കുഞ്ഞമ്മ ആണ്.

“ഏയ് ഒന്നുമില്ല . ഞൻ ചുമ്മാ പ്രോഗ്രാം ഒക്കെ കണ്ടിരിക്കുവാരുന്നു.”
“മതി കണ്ടത് . അടുത്ത മാസം എക്സാം ഉള്ളതാ. പോയിരുന്നു പഠിക്കു. ഞാനും നിന്റെ അമ്മയും കുറച്ചു കഴിഞ്ഞു വന്നോളാം “

വൈദ്യൻ കല്പിച്ചതും പാല് രോഗി ഇച്ഛിച്ചതും പാല് എന്ന് പറഞ്ഞ പോലെ ആയി കാര്യങ്ങൾ. വീട്ടിൽ പോയി നല്ല ഒരു വാണം അടിക്കണം.

“വീട്ടിൽ വേണി ഉണ്ടാകും .കഴിക്കാൻ ഉള്ളത് അവൾ എടുത്തു തരും . നീ ചുറ്റി തിരിയാതെ പോകാൻ നോക്ക് “

രണ്ടും കുടി എന്നെ പറഞ്ഞു വിട്ടിട്ടു വെള്ളമടിക്കാൻ ഉള്ള പരുപാടി ആണ് . മ്മ്മ്മ് നടക്കട്ടെ

വേണി ഉണ്ടെന്നു പറഞ്ഞത് മനുവിന്റെ കഴപ്പ് മൂപ്പിച്ചു. മണി ഇപ്പോ 9 ആയതേ ഉള്ളു. അമ്മയും ആന്റിയും ഇനി 12 മാണി കഴിഞ്ഞേ വരുള്ളൂ. ചേച്ചി അന്ന് ചെയ്തു തന്ന പോലെ എന്തേലും ചെയ്തു തന്നാലോ. ശെരിക്കും മനു വീട്ടിലേക്കു ഓടുകയായിരുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *