ഡാഡി 6 [Radha]

Posted by

ഡാഡി 6

Daddy Part 6 | Author : RadhaPrevious Part

 

ആറടി പൊക്കത്തിൽ അതിനൊത്ത തടിയും കഷണ്ടികയറിയ തലയും വിടർന്നു രോമം നിറഞ്ഞ നെഞ്ചും ചാടിയ വയറും ആറിഞ്ച് നീളത്തിൽ തടിച്ചുരുണ്ട കുണ്ണയും വലിയ മണിസഞ്ചിയുമായി അയാൾ പൂർണ്ണ നഗ്നനായി അനുവിനടുത്തേക്ക് നടന്നു…

ഒരു ചുരിദാർ ടോപ്പും അടിയിലൊരു പാന്റിയും മാത്രം ധരിച്ചു വാതിലിനെതിർ വശത്തേക്ക് തിരിഞ്ഞു ചെരിഞ്ഞാണ് അനു കിടന്നിരുന്നത്… ആ കിടപ്പിൽ അവളുടെ ശരീരത്തിലെ ഉയർച്ചതാഴ്ചകളും ചുരിദാർ പൊളി പിറകിൽ അൽപ്പം കയറി താഴേക്ക് വീണു കിടക്കുന്നതിനു അടിയിലൂടെ കാണുന്ന അവളുടെ ഇളം റോസ് നിറത്തിലെ ഷെഡ്‌ഡിയും അയാളെ കൂടുതൽ ഉന്മത്തനാക്കി… ആ കാഴ്ചയുടെ ആനന്ദത്തിൽ കിടക്കുന്നത് സ്വന്തം മകളാണെന്നതയാൾ മറന്നു.. അയാൾ കുണ്ണയും തിരുമ്പി അവൾക്കരുകിലേക്ക് നടന്ന് അവളുടെ അരഭാഗത്തായി കട്ടിലിനു താഴെ കുന്തൻകാലിൽ ഇരുന്നു… പിന്നെ അവളെ മൊത്തത്തിൽ ഒന്നൂടെ നോക്കീട്ട് മുഖം അവളുടെ കുണ്ടിയിലേക്കടുപ്പിച്ചു.. കൂതി വിടവിലേക്ക് കയറി അവളുടെ ചെറിയ കുണ്ടിയുടെ ഷേപ്പ് കൃത്യമായി ഒപ്പിയെടുത്ത ഷെഡ്‌ഡിയുടെ പിറകിൽ അയാൾ മൂക്കടുപ്പിച്ചു അവളുടെ വിയർപ്പ് മണം വലിച്ചെടുത്തു.. അയാളുടെ. മീശരോമങ്ങൾ കാലിൽ കൊണ്ട ഇക്കിളികൊണ്ടാണെന്ന് തോന്നുന്നു അവൾ പെട്ടന്ന് മലർന്നു കിടന്നു…

നിറുകയിൽ വട്ടത്തിൽ ചുറ്റി കെട്ടിയ മുടിയിൽ നിന്നും ഫാനിന്റെ കാറ്റിൽ അവളുടെ മുഖത്തേക്ക് പറന്നു നടന്ന മുടിയിഴകൾ അവൾക്ക് കൂടുതൽ ഭംഗി നൽകി… നീണ്ട കണ്ണുകളും ചെറിയ മൂക്കും പവിഴ ചുണ്ടുകളും അരയന്ന കഴുത്തും ഒതുങ്ങിയ അരക്കെട്ടുമായി അവളൊരു അപ്സരസിനെപോലെ ആ കട്ടിലിൽ നീണ്ടു നിവർന്ന് കിടന്നു.. ചുരിദാറിന്റെ മുമ്പിലെ പൊളി അവളുടെ വിടർത്തിവെച്ച കാലുകൾക്കിടയിലേക്ക് വീണു കിടന്നതിനാൽ അവളുടെ തടികുറഞ്ഞ നീണ്ടു വെളുത്ത കാലുകൾ പൂർണമായും നഗ്നമായി തന്നെ കിടന്നു…

ഹരി എഴുന്നേറ്റ് അവളുടെ കട്ടിലിൽ അവൾക്കരികിലായി ഇരുന്ന് അവളുടെ നെഞ്ചിനിരുവശവും കൈകുത്തി അവളുടെ ചുണ്ടിൽ അമർത്തി ചുംബിച്ചു.. താടി ഉയർത്തി അവളാ ചുംബനം വാങ്ങി കൂടുതൽ എന്തോ പ്രതീക്ഷിച്ചപോലെ ചുണ്ടുകൾ പിളർത്തി കൊടുത്തു.. അയാൾ അവൾ പിളർത്തി വെച്ച ചുണ്ടുകൾക്കിടയിലേക്ക് അയാളുടെ നാവ് കടത്തി അവളുടെ നാവുമായി കെട്ടുപിണഞ്ഞു… അയാളുടെ കഴുത്തിൽ ചുറ്റാനായി പൊങ്ങിയ കൈകൾ അവളുടെ തലയ്ക്കിരുവശത്തുമായി പൊക്കി അമർത്തി പിടിച്ചുകൊണ്ടയാൾ അവളുടെ വായിൽ നിന്ന് നാക്കെടുത്തു കൈ ഇറക്കം കുറഞ്ഞ ടോപ്പിൽ നഗ്‌നമായി കിടന്ന അവളുടെ വടിച്ചു മിനുസമാക്കിയ കക്ഷത്തിൽ അമർത്തി മുത്തം വെച്ചുകൊണ്ട് അവളുടെ വിയർപ്പ് മണം നന്നായി ആസ്വദിച്ചു മണത്തു… കൂടാതെ ബ്രായില്ലാതെ ടോപ്പിനുള്ളിൽ തെറിച്ചു നിന്ന മുലഞെട്ടുകൾക്ക് ചുറ്റും വിരലുകൾ കൊണ്ട് കളം വരച്ചപ്പോൾ അത് കൂടുതൽ ബലംവെച്ചു പുറത്തേക്ക് തുറിച്ചു വന്നു.. അയാൾ മുലഞെട്ടുകൾക്ക് മുകളിൽ നാക്ക് നീട്ടി നക്കികൊണ്ട് അവളുടെ ടോപ്പ് മുകളിലേക്ക് ഉയർത്തി അവളുടെ ആലിലവയറിനു മുകളിലാക്കിവെച്ച് ഒട്ടികിടന്ന അവളുടെ വയറിനു നടുവിലെ ചെറിയ പൊക്കിൾ കുഴിയിൽ വിരൽകയറ്റി പയ്യെ ഇക്കിളിയാക്കി കൊണ്ട് അവളുടെ മുലഞെട്ടുകൾ രണ്ടും മൃദുവായി ചപ്പി വലിച്ചു.. ഏതോ സ്വപ്നലോകത്തെന്ന പോലെ അവൾ ബെഡിൽ തലയിട്ടു ഉരുട്ടികൊണ്ട് ചെറുതായി പുഞ്ചരിച്ചു..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *