തേൻ മധുരം മമ്മിക്ക് 2 [DiLu]

Posted by

തേൻ മധുരം മമ്മിക്ക് 2

ThenMadhuram Mammikku Part 2 | Author : DiLu | Previous Part

 

 

പ്രിയ സുഹൃത്തുക്കളെ ….ആദ്യ ഭാഗം നല്ല പ്രതികരണങ്ങൾ കിട്ടിയതിൽ ഒരുപാട് സന്തോഷം…രണ്ടാം ഭാഗം എഴുതാൻ അത്‌ എന്നെ ഒരുപാട് പ്രോത്സാഹിപ്പിച്ചു …..പരിചയമുള്ള ചിലർ മെസ്സേജ് അയച്ചു… കഥയിൽ എന്തെങ്കിലും തെറ്റുകൾ ഉണ്ടാവുകയാണെങ്കിൽ നിങ്ങൾ ക്ഷമിക്കും എന്ന് കരുതുന്നു ….കഥ ഇഷ്ടമായെങ്കിൽ ലൈക് ചെയ്യണേ…സ്നേഹത്തോടെ ദിലു…

തേൻ മധുരം മമ്മിക്ക് 2 -(DiLu)

അടുത്ത ദിവസം കുറച്ഛ് വൈകിയാണ് അപ്പു ഉറക്കം എണീച്ചത് ….കഴിഞ്ഞ രാത്രിയിലെ ക്ഷീണം തന്നെയായിരുന്നു കാരണം….അവൻ റൂമിൽ നിന്ന് ഇറങ്ങി നടന്നു വന്നപ്പോൾ മമ്മി അടുക്കളയിൽ നിന്ന് കാപ്പി എടുത്ത് കൊണ്ട് ഡൈനിങ്ങ് റൂമിലേക്ക് കടന്നുവന്നു …അപ്പുവിനുള്ള കാപ്പി അവൾ അവന്റെ കൈയിൽ കൊടുത്തു …രണ്ടുപേരും ഒന്നും മിണ്ടാതെ കാപ്പി കുടിക്കാൻ തുടങ്ങി…
അവർക്ക് രണ്ടുപേർക്കും കഴിഞ്ഞ ദിവസം നടന്ന സംഭവങ്ങളെ ഓർത്തുള്ള കുറ്റബോധം ഉണ്ടായിരുന്നു ..രണ്ടുപേരും അവരവരെ തന്നെ മനസ്സിൽ പഴിചാരി..
“മമ്മി “…

”അപ്പു …” (അവർ രണ്ടുപേരും ഒരേസമയം തന്നെ സംസാരിച്ചു…മുഖം നോക്കി പരസ്പരം ചിരിക്കുകയും ചെയ്തു..)

“എന്നോട് ക്ഷമിക്ക് മമ്മി…”( അവൻ ഒരു സങ്കടം കലർന്ന ശബ്ദത്തിൽ സൂസനോട് പറഞ്ഞു)

“അപ്പു….ഏഹ്ഹ്…അത്…ഇന്നലെ രാത്രി സംഭവിച്ചത് ….(സൂസൻ പറയാൻ വാക്കുകൾ കിട്ടാൻ ബുദ്ധിമുട്ടികൊണ്ട് ഒരു ഇടറലോടെ പറഞ്ഞു )

“എനിക്ക് അറിയാം മമ്മി….(അപ്പു ഇടക്ക് കേറി പറഞ്ഞു) ” ഞാൻ ആണ് ഇന്നലെ എല്ലാം കുളമാക്കിയത് …”(അവന്റെ കണ്ണ് ചെറുതായി നിറഞ്ഞിരുന്നു…മമ്മിയുടെ ദേഷ്യപ്പെടൽ പ്രതീക്ഷിച്ചുകൊണ്ട് അവൻ പറഞ്ഞു )

(സൂസൻ അവനെ അത്ഭുതത്തോടെ നോക്കികൊണ്ട് പറഞ്ഞു) ” അത് നിന്റെ തെറ്റൊന്നും അല്ലാരുന്നു അപ്പൂസേ ….തെറ്റ് എന്റെ തന്നെയാ….ഇന്നലെ നടന്നത് നമുക്ക് മറക്കാം…ആ ഹോട്ടലിൽ നിന്ന് കുടിച്ച വൈൻ ന്റെ കാരണം തന്നെയാ…” ( സൂസൻ അവനെ നോക്കി ഒരു കള്ളം പറഞ്ഞു )..”ഞാൻ കുറച്ച് ഓവർ ആയിട്ട് കുടിച്ചു …

(അപ്പുവിന്റെ മുഖത്ത് ചെറിയൊരു ആശ്വസം തെളിഞ്ഞിരുന്നു )

“അപ്പൊ മമ്മി….അഹ്….മ്മ് ….നമുക്ക് ഇനിയും ഔട്ടിങ്ങ്ന് പോകാം …..? ” ( ചെറിയ പ്രതീക്ഷപോലെ അപ്പു മമ്മിയുടെ ചോദിച്ചു)

” ഇനിയും അതൊരു നല്ല ഐഡിയ ആണെന്ന് എനിക്ക് തോന്നുന്നില്ല “

“മ്മ്…എനിക്ക് അറിയാരുന്നു ” …..(ഒരു സങ്കടവും ദേഷ്യവും കലർന്ന സ്വരത്തിൽ അവൻ പറഞ്ഞു…അവന് അവനോട് തന്നെയായിരുന്നു ദേഷ്യം…അവനെ തന്നെ സ്വയം പഴിച്ചുകൊണ്ട് നനഞ്ഞ കണ്ണുകളോടെ അവൻ കസേരയിൽ നിന്ന് എഴുനേറ്റ് റൂമിലേക്ക് പോകാൻ തുടങ്ങി..)

” അപ്പു ……ഡാ ….” (സൂസൻ അവനെ പുറകിൽ നിന്ന് വിളിച്ചെങ്കിലും അപ്പു റൂമിൽ കേറി ….അത് കണ്ട് അവളുടെ മനസ്സ് ആകെമൊത്തം ഒന്ന് കലങ്ങി….എല്ലാം ഇങ്ങനെ ഒരു അവസ്ഥയിൽ ആക്കിയത് അവൾ ആണെന്ന് ഓർത്തു അവളുടെ കണ്ണുനീർ ഒഴുകാൻ തുടങ്ങി.)

അന്ന് അവർ രണ്ടുപേരും അധികം സംസാരിച്ചില്ല….വൈകുന്നേരം ആയപ്പോൾ സൂസൻ അപ്പുവിന്റെ റൂമിന്റെ കതകിൽ തട്ടി…എന്നിട്ട് പതുക്കെ തള്ളി അകത്തേക്ക് കടന്നു …അപ്പു അവന്റെ മൊബൈലിൽ കുത്തികൊണ്ട് ബെഡിൽ കമഴ്ന്നു കിടക്കുകയായിരുന്നു …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *