രതിചിത്രത്താഴ്‌ 5 [NIM]

Posted by

രതിചിത്രത്താഴ്‌ 5

Rathichithra Thazh Part 5 | Author : NIM

Previous Part

 

സുഖ ശോഭനം രതി മയം, കൽക്കത്തയിൽ വച്ചു ഷൂട്ട്‌ ചെയ്യൽ നടന്നില്ല. പ്രൊജക്റ്റ്‌ കുറച്ചു വൈകി. കുറെ നാളുകൾക്ക് ശേഷം കേരളത്തിൽ വച്ചാണ് ഷൂട്ട്‌ ചെയ്തത്.
ടിനുവിന്റെ ഫ്രണ്ട് കാർത്തിക് ഇപ്പോൾ സ്ഥിരമായി ഗംഗയുടെ വീട്ടിൽ വരാറുണ്ട്. ടിനുവിനെ പോലെ സുന്ദരൻ.. കോളേജിൽ ഒരുമിച്ചാണ് പഠിക്കുന്നത്.
ടിനുവിന്റെ ആന്റി എന്ന നിലയിൽ മാത്രമല്ല.. ഏതാനും വർഷങ്ങൾക്ക് മുൻപ് സ്കൂളിൽ പഠിച്ചിരുന്ന കാർത്തിക് നു ഗംഗ റ്റിയൂഷനും എടുത്തിട്ടുണ്ട് എന്ന ബഹുമാനവും സ്നേഹവും കാർത്തിക് നു ഗംഗ ആന്റിയോട്‌ ഉണ്ട്. തിരിച്ചു ഗംഗക്കും കാർത്തിക് നെ പ്രിയമാണ്, ഇങ്ങനെ ഉള്ള കുട്ടികളെ മാത്രം friends ആക്കിയാൽ മതിയെന്ന് ഗംഗ ടിനുവിനോട് പറഞ്ഞു.
വൈശാലി കലാവേദിയിൽ ഒരു താത്കാലിക മാനേജർ എന്ന നിലയിൽ വെക്കേഷൻ ടൈമിൽ കാർത്തിക് നെ ഗംഗ നിർബന്ധിച്ചു appoint ചെയ്തു. അവനു പോക്കറ്റ് മണി കിട്ടും എന്നത് കൊണ്ട് കുഴപ്പം തോന്നിയില്ല. ടിനുവും പറഞ്ഞു, അവിടെ ചിലപ്പോ ചരക്കു പെൺകുട്ടികൾ വരും ഒന്നില്ലെങ്കി വായ് നോക്കി ഇരിക്കാലോ..
എന്നിട്ട് നീ പോവാത്തത് എന്തേ
അതിന് എന്നെ അവിടെ അടുപ്പിക്കേണ്ടേ?
അത് ശരിയാ ഗംഗ ആന്റി ടിനുവിനെ ഡാൻസ് സ്കൂളിന്റെ പരിസരത്തു അടുപ്പിക്കാറില്ല.
കാർത്തിക് ന്റെ അമ്മ സുചിത്ര ഗംഗയുടെ കൂട്ടുകാരി ആണ്.. സുചിത്ര ആണ് ഗംഗയോട് ഈ നിർദേശം വച്ചത്. ഗംഗക്കും അത് നന്നായി തോന്നി. പ്രോഗ്രാംസ് chart ചെയ്യാനും cash ഡീൽ ചെയ്യാനും ഒക്കെ ഒരാൾ വേണം. കാർത്തിക് ആണെങ്കിൽ നല്ല കുട്ടി ആണ്.
പക്ഷേ ഗംഗ വിചാരിച്ച പോലെ ആയിരുന്നില്ല കാര്യങ്ങൾ.
കാർത്തിക് വന്നു ഒരാഴ്ച കഴിഞ്ഞപ്പോഴേ ദിവ്യയെ വളച്ചു. ദിവ്യക്ക് ലെറ്റേഴ്സ് കൊടുക്കാനും അവളിൽ നിന്നു വാങ്ങാനും ഒക്കെ ആയി കാർത്തിക് നെ ഉപയോഗിക്കാം എന്നാണ് ടിനു plan ചെയ്തത്. പക്ഷേ ഹംസത്തിനു ദിവ്യ പ്രമോഷൻ കൊടുത്ത് part ടൈം കാമുകൻ ആക്കി.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *