ടിക്-ടോക്ക് ഗൌരി [Master]

Posted by

ടിക്-ടോക്ക് ഗൌരി

Tik-Tok Gouri | Author : Master

“ആന്റീ, ആദിയില്ലേ?”

ഗൌരിയുടെ ശബ്ദം കേട്ട ഞാന്‍ കട്ടിലില്‍ നിന്നും ഒരു കുതിപ്പിന് നിലത്തേക്കും അവിടെ നിന്നു പടികളും ചാടിയിറങ്ങി മിന്നായം പോലെ താഴെയെത്തി. അവള്‍ വാതിലിനു പുറത്ത് നില്‍ക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു, അമ്മയുടെ ഒപ്പം. ശബ്ദം കേട്ട് അമ്മ തിരിഞ്ഞു നോക്കി, എന്നെ കണ്ടപ്പോള്‍ തലയാട്ടി ആക്കുന്ന ഭാവത്തോടെ പുഞ്ചിരിച്ചു.

“ദാ എത്തിക്കഴിഞ്ഞല്ലോ. ഞാന്‍ നൂറു തവണ വിളിച്ചാല്‍ വരാത്തവന്‍ നിന്റെ ശബ്ദം കേട്ടപ്പോഴേ ചാടി വന്നത് കണ്ടില്ലേ”

ഗൌരി നുണക്കുഴികള്‍ വിരിയിച്ച് മുല്ലമൊട്ടുകള്‍ കാട്ടിച്ചിരിച്ചു. ഞാന്‍ ചെറുതായി ഒന്ന് ചമ്മാതിരുന്നില്ല. അവളുടെ ശബ്ദം കേട്ടയുടന്‍ ഞാനെത്തി എന്നൊക്കെ പറഞ്ഞാല്‍ അതെന്റെ വിലയ്ക്കും നിലയ്ക്കും മോശമല്ലേ?

“എടാ ഒന്ന് വാ. മാത്ത്സിന്റെ ഒരു പ്രോബ്ലം ഞാനെത്ര നോക്കിയിട്ടും ഒക്കുന്നില്ല” എന്നെ നോക്കി കള്ളച്ചിരിയോടെ ഗൌരി പറഞ്ഞു.

ഞാനവളെ അടിമുടി ഒന്ന് നോക്കി; അമ്മയുടെ പിന്നില്‍ നിന്നുകൊണ്ട്. മുട്ടുവരെ ഇറക്കമുള്ള ഷോര്‍ട്ട് പാന്റും കൈയില്ലാത്ത ടീഷര്‍ട്ടും ധരിച്ചിരുന്ന അവള്‍ മുടി അലസമായി വാരിക്കെട്ടിയാണ് നിര്‍ത്തിയിരുന്നത്. അത് അവളുടെ കമ്പിത്തം വളരെ വര്‍ദ്ധിപ്പിച്ചിരുന്നു. ഗൌരി ഞങ്ങളുടെ നാട്ടിലെ ഏറ്റവും കമ്പി ലുക്കുള്ള പെണ്ണാണ്. രതിഭാവം എന്നൊക്കെ പറയുന്നവര്‍ ഗൌരിയെ കണ്ടാല്‍ ഞെട്ടും; കാരണം രതിഭാവത്തിന്റെ പാരമ്യതയായിരുന്നു അവള്‍. ടീഷര്‍ട്ടിന്റെ ഉള്ളില്‍ അവളുടെ മുലകള്‍ രണ്ടു മുഴുത്ത കുമ്പളങ്ങകള്‍ പോലെ തള്ളി നില്‍ക്കുന്ന കാഴ്ച എന്റെ ബര്‍മുഡയുടെ ഉള്ളില്‍ അനക്കങ്ങള്‍ ഉണ്ടാക്കി.

“അതിനിവന് കണക്കറിയാമൊ പെണ്ണെ” എന്നെ ആക്കാന്‍ കിട്ടുന്ന ഒരവസരവും പാഴാക്കാത്ത അമ്മയുടെ ചോദ്യമാണ്.

“കണക്കില്‍ ഇവന്‍ മാസ്റ്ററാ ആന്റീ. എനിക്ക് എപ്പോ സംശയം ഉണ്ടായാലും ഞാനിവനോടാ ചോദിക്കുന്നത്”

ഗൌരി കൊഴുത്ത കൈകള്‍ പൊക്കി, എന്റെ ദൌര്‍ബല്യങ്ങളായ കക്ഷങ്ങള്‍ കാട്ടി മുടി ചുമ്മാ ഇളക്കിക്കൊണ്ട് പറഞ്ഞു. അതില്‍ വളര്‍ന്നിരുന്ന രോമങ്ങള്‍ താഴെ ഒരാളെ മൂന്നര ഇഞ്ചില്‍ നിന്നും ഒറ്റയടിക്ക് ഏഴിലേക്ക് ദീര്‍ഘിപ്പിച്ചു. കാമാക്രാന്തം മുഖത്തേക്ക് വരാതിരിക്കാന്‍ ഞാന്‍ പെട്ടപാട് കൃഷ്ണന് മാത്രമേ അറിയൂ; അയല്‍ക്കാരന്‍ കൃഷ്ണനല്ല, സാക്ഷാല്‍ ഭഗവാന്‍ കൃഷ്ണന്.

“ഉം ഉം..ചെല്ല് ചെല്ല്” അമ്മയെന്തോ വിശ്വസമാകാത്ത മട്ടില്‍ പറഞ്ഞു. ഞാന്‍ വേഗം പുറത്തിറങ്ങി ഗൌരിയുടെ അടുത്തെത്തി.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *