തെറ്റ് ചെയ്യാത്തവരായി ആരുണ്ട് നന്ദു 2 [John Honai]

Posted by

തെറ്റ് ചെയ്യാത്തവരായി ആരുണ്ട് നന്ദു 2
Thettu Cheyyathavarayi Aarundu Nandu Part 2 | Author : John Honai | Previous Part

എന്റെ മനസ്സിൽ വേറെ ഒരു ചിന്തയും വരുന്നില്ല… എല്ലാം സബ്ന താത്ത… മനസ്സ് കടിഞ്ഞാൺ വിട്ടു സ്വപ്‌നങ്ങൾ മെനഞ്ഞും ശരീരം ഒരു യുദ്ധത്തിനായുള്ള തയ്യാറെടുപ്പും നടത്തി കൊണ്ടിരിക്കുന്നു. എങ്ങനെയെങ്കിലും സബ്ന താത്തയെ ഒന്ന് അനുഭവിക്കണം. താത്തയോട് പ്രണയം തോന്നി അത് പടർന്നു പന്തലിച്ചു തുടങ്ങി. പന്തലിച്ചു പന്തലിച്ചു എന്റെ കുട്ടപ്പൻ ഉറക്കമില്ലാതെ സദാ സമയവും താത്തയ്ക്ക് വേണ്ടി ഉണർന്നിരിക്കുന്നു. എത്രയും പെട്ടെന്ന് താത്തയുടെ അടുത്ത് പോണം.

സമയം വൈകുന്നേരം 7 മണി. ഞാൻ സബ്ന താത്തയുടെ വീട്ടിലേക് നടന്നു. അവിടെ താത്തയുടെ ഉമ്മ രാത്രിക്കായുള്ള പാചകത്തിലാണ്. “താത്തയെവിടെ ഉമ്മാ? “

“മുകളിൽ കാണും… തുണി മടക്കി എടുത്തു വെക്കാൻ പോയതാ. നീ മേലോട്ട് പൊയ്ക്കോ. “

ഞാൻ ചെറിയ കുട്ടിയായത് കൊണ്ട് അവിടെ ഏതു നേരവും എവിടെയും ചെല്ലാം. ആർക്കും ഒരു സംശയവും ഇല്ല. ഞാൻ മേലോട്ട് പോയി. മേലെ ഉള്ള മുറിയിൽ താത്തയുണ്ട്. എങ്ങനെ പറയും !ഇനി പറഞ്ഞാൽ മുൻപത്തെ പോലെ ചൂടാവുമോ !ഏയ്യ് ഇല്ല… കാരണം താത്ത ഉറക്കത്തിൽ എന്താണ് ചെയ്തതെന്ന് താത്തയ്ക്കും ബോധമുണ്ടല്ലോ.

റൂമിൽ ചെന്നപ്പോൾ കാണുന്നത് കുനിഞ്ഞു നിന്നു തുണി മടക്കി വയ്ക്കുന്ന താത്തയുടെ സുന്ദര നിതംബങ്ങൾ. അവയെ ഒന്ന് തൊടാനും മുട്ടി ഉരുമ്മി നിൽക്കാനും ഒരാൾ എന്റെ നിക്കറിനുള്ളിൽ കൊതിച്ചു nilkukayaanennu ആ നിതംബം അറിയുന്നില്ലല്ലോ! അത് കണ്ടപ്പോൾ കൈകൾ കൊണ്ടു ആ ചന്തിപന്തുകളെ അകത്താനും അതിനിടയിൽ നാവിട്ടു തുഴയാനുമാണ് തോന്നിയത്. ചിന്തകൾ കാട് കയറി പോയപ്പോൾ…. ചിന്തയല്ല പ്രവർത്തിയാണ് വേണ്ടത് എന്ന തിരിച്ചറിവ് എന്നെ ആ ചിന്താപ്രയാണത്തിൽ നിന്നും തിരികെ കൊണ്ടു വന്നു.

“താത്താ… എന്താ പരിപാടി? “

“ആഹാ നന്ദുട്ടനോ!”
ഞാൻ അവിടെ റൂമിൽ എത്തിയതും കറന്റ്‌ പോയി. ആകെ ഇരുട്ട്… പണ്ടാരം ഒന്നും കാണുന്നില്ല.

“ശോ… നന്ദു… നീ ഇവിടെ തന്നെ നിക്ക്.. ഞാൻ മെഴുകുതിരി എടുത്തിട്ട് വരാം. എവിടെയും തട്ടി തടഞ്ഞു വീഴണ്ട.”

“ആ ശെരി. “

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *