ഒന്നിങ്ങു വന്നെങ്കിൽ 3 [നിഷാന്ത്]

Posted by

ഒന്നിങ്ങു വന്നെങ്കിൽ 3

Onningu Vannenkil Part 3 | Nishanth | Previous Part

ഉച്ച ഊണിന് മുന്നോടി ആയി സാന്ദ്രയും   രവിയും ഫ്രഷ് ആവാൻ  ബാത്രൂമിലേക്ക്…

പിറന്ന പടി, നൂൽ ബന്ധമില്ലാതെ  മുന്നിൽ  “ലേഡീസ് ഫസ്റ്റ് ”  ന്യായത്തിൽ  സാന്ദ്ര നടന്ന് ഇളകി പോകുമ്പോൾ   വിശ്വാമിത്രൻ പോലും വേണ്ടാതീനത്തിന് മുതിർന്നു പോകും, ഉറപ്പ്… ഇളകി ആടാൻ മടിച്ചു നിൽക്കുന്ന  ഉറച്ച ഉരുണ്ട മുലകൾ…… പ്രത്യേകം പറഞ്ഞു ചെയ്യിച്ച പോലെ, കനത്ത ചന്തികൾ….. രവിക്ക് വേണ്ടി സ്പെഷ്യൽ ആയി   രോമ മുക്തി വരുത്തിയ വാഴത്തട പോലുള്ള തുടകൾ… ഇവയൊക്കെ ആസ്വദിച്ച് പിന്നെ പോകുന്ന രവിയുടെ കുണ്ണ പൊങ്ങിയില്ലെങ്കിലേ   അതിശയമുള്ളൂ… ആ കാഴ്ച്ച ഇടയ്ക്കൊന്ന്   വെട്ടിച്ചു തിരിഞ്ഞു നോക്കി   സാന്ദ്ര ഉറപ്പ് വരുത്തി…. “നിത്യ കമ്പി ”  ആയ രവിയുടെ കുലച്ച കുണ്ണ  ഒരു വിസ്മയം ആയി മനസ്സിൽ കൊണ്ട് നടക്കുന്ന  സാന്ദ്രയുടെ ചുണ്ടിൽ ഒരു കുസൃതി ചിരി പ്രകടമായി… “അവന്റെ ഒരു എടുപ്പ് കണ്ടില്ലേ? ഗുരുവായൂർ കേശവനെ പോലെ…. !”കൊതിച്ചിക്ക് ഒലിക്കുന്നുണ്ട്…. (ഇണ ചേരുമ്പോൾ കൃത്യമായി ഇതിലൊന്നും ശ്രദ്ധിച്ചെന്നിരിക്കില്ല… ഭംഗിയായി പൂർണ അളവിൽ കാണുന്നത്, ഇപ്പോഴാ… സാന്ദ്രയുടെ വായിൽ വെള്ളമൂറി )

ബാത്‌റൂമിൽ എത്തിയപ്പോൾ, സാന്ദ്ര രേവിയോടായി പറഞ്ഞു, “മൂത്രമൊഴിച്ചോളു “അത്രയ്ക്ക് അങ്ങു കമ്പി ആയത്   മൂത്രം ഒഴിക്കാഞ്ഞു കൂടിയാണെന്ന്     സാന്ദ്ര തീർച്ചപ്പെടുത്തി….

സാന്ദ്രയ്ക്ക് നന്ദി പറഞ്ഞുകൊണ്ട്   യൂറോപ്യൻ ക്ലോസെറ്റിൽ രവി മൂത്രമൊഴിക്കുമ്പോളും, ഇനി ഒരു തുള്ളി പോലും ശേഷിച്ചില്ല എന്നു ഉറപ്പു വരുത്താനായി കുണ്ണ കുലുക്കി, അല്പ നേരം തൊലി മേലോട്ടും താഴോട്ടും   നീക്കി നിന്നത്   സാന്ദ്ര കൗതുകത്തോടെ നോക്കി  നിന്നു..

രവി മൂത്രമൊഴിച്ചു കുണ്ണ കഴുകി കഴിഞ്ഞിട്ടും “താങ്ങി തൂങ്ങി ”  അവിടെ തന്നെ നിൽപ്പാണ്…

അതിൽ എന്തോ ഒരു കള്ളത്തരം   ഉണ്ടെന്ന്   സാന്ദ്രയ്ക്ക് മനസിലായി…

“എന്നാൽ ചെല്ല്, ഞാൻ എളുപ്പം വന്നേക്കാം… “സാന്ദ്ര പറഞ്ഞു

ആപാദ ചൂടം പാളി നോക്കി  തന്റെ നഗ്നത ആസ്വദിക്കുന്ന രവിയെ കണ്ട്   ഒരു വേള, സാന്ദ്രയ്ക്ക്, മറ്റൊരാളുടെ മുന്നിൽ വിവസ്ത്ര ആയി നിൽക്കുന്നതിൽ ലജ്ജ തോന്നി…. ബാങ്ക് വിളി കേൾക്കുമ്പോൾ മുസ്ലിം സ്ത്രീകൾ യന്ത്രികമെന്നോണം   തലയിൽ തട്ടം വലിച്ചിടുന്ന പോലെ, സാന്ദ്ര ഒരു കൈ കൊണ്ട് മുല രണ്ടും, മറു കൈ കൊണ്ട് പൂറും മറച്ചു നിന്നത് കണ്ട് രവിക്ക് ചിരി വന്നു..

“എന്തിനാ ഇനിയും നില്കുന്നത്.? ”  ചിരിച്ചുകൊണ്ട്   സാന്ദ്ര ചോദിച്ചു…

രവി കണ്ണ് സാന്ദ്രയുടെ പൂറ്റിലേക്ക് ആംഗ്യം കാണിച്ചു..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *