സ്വാസികയുടെ തേൻ മലർ പല്ലവി [NIM]

Posted by

സ്വാസികയുടെ തേൻ മലർ പല്ലവി

Swathikayude Then Malar Pallavi | Author : NIM

 

ഹോസ്റ്റൽ റൂമിൽ ബെഡിൽ കിടന്നു യൂട്യൂബിൽ സിനിമ വല്ലതും കാണാൻ ഉള്ള ശ്രമത്തിലാണ് പ്രിൻസ് ആന്റണി എന്ന പ്രിൻസ്. ക്ലാസിൽ പോവാൻ മൂഡ് ഇല്ല. ഇടക്ക് കുറച്ച് നാൾ ബാംഗ്ലൂർ ജീവിച്ചത് കൊണ്ട് കന്നട സിനിമകൾ കാണുന്ന ശീലമുണ്ട്. അങ്ങനെ ശിവരാജ് കുമാറിന്റെ ജനുമാദത്ത എന്ന പഴയൊരു പടം കാണാൻ തുടങ്ങി. നമ്മുടെ അഞ്ചു അരവിന്ദ് ആണ് നായിക. തമിഴിൽ പോയിട്ട് വരെ മൂടി പൊതിഞ്ഞു നടന്നിരുന്ന പാർട്ടി ആണ്.ഒന്നും പ്രതീക്ഷിക്കുന്നതിൽ അർത്ഥമില്ല. അപ്പോഴാണ് ഒരു ഗാനരംഗം വന്നത്. പ്രിൻസിന്റെ കണ്ണ് തള്ളിച്ച് കൊണ്ട് അഞ്ചു അരവിന്ദ് ടൈറ്റ് മിനി സ്കർട് ഇട്ടു തുടകൾ പ്രദർശിപ്പിച്ച് നായകനെ കെട്ടിപ്പിടിച്ചു ഇഴുകി ചേർന്ന് ആടിപ്പാടി വിലസി. ഒരു റോക്കറ്റ് ലോഞ്ചിനുള്ള കൗണ്ട് ഡൌൺ തുടങ്ങിയപ്പോൾ വാതിലിൽ മുട്ട് കേട്ടു.. നാശം ആരാണീ സമയത്ത് ?

വാതിൽ തുറന്നപ്പോൾ രോഹിത്.. അവൻ ഡേ സ്കോളർ ആണ്.. ഹോസ്റ്റലിലേക്ക് കെട്ടിയെടുത്തത് എന്തിനാണാവോ.

വാ വേഗം റെഡി ആവ്… രോഹിത് പറഞ്ഞു

എന്തിന്

കോളേജിൽ പോണ്ടേ

ഞാൻ ഇല്ല.. കുറച്ച് നോട്സ് എഴുതാൻ ഉണ്ട്.

ഇന്ന് പുതിയ പിള്ളേർ വരുന്നതല്ലേ.. അവരെ ഒന്ന് റാഗ് ചെയ്ത് ചരക്കുകളെ സ്കെച് ചെയ്ത് ഒന്ന് അടിച്ചു പൊളിക്കാഡേയ്, ചുമ്മാ ഇവിടെ കിടന്ന് ഉറങ്ങാതെ

അയ്യോ ഇന്നാണല്ലേ ഫസ്റ്റ് ഇയർ ക്ലാസ്സ്‌ തുടങ്ങണെ.. ഓർത്തില്ല പണ്ടാരം.. 5 മിനുട്ട്.. ദിപ്പോ വരാം.

കാന്റീൻ കെട്ടിടത്തിന്റെ പിന്നിൽ ആയി ഒരു ഒഴിഞ്ഞ ഏരിയ കയ്യടക്കി പ്രിൻസും രോഹിതും നിന്നു. പിള്ളേരെ ദ്രോഹിക്കുന്ന ഊമ്പിയ പൈങ്കിളി റാഗിംഗ് ൽ അവർക്ക് ഇന്റെരെസ്റ്റ് ഇല്ല. തല്പര കക്ഷികൾ ആണെന്ന് തോന്നുന്ന ചരക്കുകളെ വളക്കൽ മാത്രമാണ് ഉദ്ദേശം.

അപ്പോഴാണ് ഒരു ഇളം ചരക്ക് നടന്നു വരുന്നത് കണ്ടത്.. ഗോൾഡൻ കളർ ബ്ലൗസും മെറൂൺ കളർ പട്ടു പാവാടയും. സ്ലീവ് ലെസ്സ് എന്ന് തോന്നിപ്പിക്കുന്ന ചെറിയ കയ്യുള്ള ടൈറ്റ് ബ്ലൗസിൽ ചരക്കിന്റെ മുലകൾ ജിൽ ജിൽ എന്ന് എടുത്ത് നിന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *