രതി സുഖസാരമായി ശോഭന [NIM]

Posted by

രതി സുഖസാരമായി ശോഭന

Rathisukha Saaramayi Shobhana | Author : NIM

 

കാറ്റാടിക്കാറ്റ്, അവളുടെ ഇന്നലെ, മധുര കിനാവിൻ ലഹരി തുടങ്ങിയ ചിത്രങ്ങളിലൂടെ മലയാളികളുടെ ഹരമായി മാറിയ നടിയാണ് ശോഭന ലവ്‌ലി എന്ന സ്വപ്ന സുന്ദരി.. മലയാളത്തിൽ മാത്രമല്ല ശോഭന ലവ്‌ലി തെലുങ്ക്, തമിഴ്, കന്നട ഭാഷകളിലും വെള്ളിത്തിരയിൽ ഒരു പൂത്തിരിയായി വിടർന്നു വിലസുകയാണ്. സൂപ്പർസ്റ്റാർ സജിനികാന്തിന്റെ കൂടെ അഭിനയിച്ച ജഗപതി വലിയൊരു വിജയമായിരുന്നു.

ഇപ്പോൾ മലയാളത്തിൽ അപ്പൂസിന്റെ സ്വന്തം കുബ്ബൂസ് എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ ഷൂട്ടിങ്ങിനായി ശോഭന ലവ്‌ലി ഊട്ടിയിൽ എത്തിയിരിക്കുക ആണ്.

ഈ ചിത്രത്തിൽ പ്രധാനപെട്ട റോൾ ആണെങ്കിലും അധികം സ്ക്രീൻ സ്‌പേസ് ഇല്ല.. ഒന്ന് രണ്ടു ഗാനരംഗങ്ങൾ അല്ലാതെ കാര്യമായി ശോഭനയുടെ രംഗങ്ങൾ ഷൂട്ട്‌ ചെയ്യാനില്ല. മഞ്ഞിൽ കുളിരും രാവിൽ എന്ന ഗാനം ഊട്ടിയിൽ ആണ് ഷൂട്ട്‌ ചെയ്യുന്നത്. ഈ ഗാനരംഗത്തിൽ അധികവും മോഡേൺ വസ്ത്രങ്ങൾ ആണ് ശോഭനക്ക് നൽകിയിട്ടുള്ളത്. എക്സ്പോസ് ചെയ്ത് അഭിനയിക്കുന്ന നടിയല്ല ശോഭന. അത് കൊണ്ട് തന്നെ ശോഭനക്ക് ഇണങ്ങുന്ന വൾഗർ അല്ലാത്ത മോഡേൺ വസ്ത്രങ്ങൾ ആണ് സംവിധായകൻ നിർദേശിച്ചത്. നല്ല ഉയരവും ബോഡി ഷേപ്പും ഉള്ള അതുല്യ സുന്ദരിയാണ് ശോഭന. മെലിഞ്ഞു നീണ്ട വദനം. നീണ്ടുയർന്ന നാസിക. പ്രണയം പൊഴിയുന്ന കണ്ണുകൾ. വീണകുടം പോലുള്ള നിതംബം കവിയുന്ന കാർകൂന്തൽ. തുടുത്ത മാമ്പഴം പോലുള്ള മുലകൾ.. ഇതെല്ലാം സ്‌ക്രീനിൽ കാണുമ്പോഴേ ആസ്വാദകരുടെ കൈകൾ സ്വന്തം ലഗാൻ തടവി തുടങ്ങിയിരിക്കും.

അന്നുച്ച വരെയേ ശോഭനക്ക് ഷൂട്ടിംഗ് ഉണ്ടായിരുന്നുള്ളൂ, സെറ്റിൽ മറ്റുള്ളവർ അഭിനയിക്കുന്നത് നോക്കി ഇരിക്കുമ്പോഴാണ് അവൾ ആ കാഴ്ച കണ്ടത്, സ്വപ്നഭൂമി സിനിമ വീക്കിലിയുടെ യുവ ഫോട്ടോഗ്രാഫർ സാഗർ അവിടെ എത്തിയിരിക്കുന്നു. വളരെ സുന്ദരനും ചെറുപ്പവും ആണ് സാഗർ, 20 വയസ് പ്രായമേ ഉളളൂ. നിർമാതാവും ആയി സംസാരിച്ചിരിക്കുക ആണ്.. ഇടക്ക് ചില സ്റ്റിൽസ് എടുക്കുന്നുണ്ട്. ശോഭനയുടെ ഹൃദയം ഒന്ന് ത്രസിച്ചു, ഷൂട്ടിംഗ് കഴിഞ്ഞു റൂമിലേക്ക് പോവാൻ തോന്നാഞ്ഞത് എത്ര നന്നായി. സാഗറുമായി ഒരു പഞ്ചാര ശ്രമം നടത്തി നോക്കാം. ഊട്ടിയുടെ കുളിരിന്റെ കൂടെ പഞ്ചാരയുടെ മധുരം ഒരു രസമായിരിക്കും ശോഭന കരുതി. കഴിഞ്ഞ ഒരു മാസം തെലുങ്ക് പടത്തിന്റെ ഷൂട്ടിങ്ങുമായി ഹൈദരാബാദിൽ ആയിരുന്നു. വീട്ടിൽ നിന്നും കൂടെ നിൽക്കാൻ ആളുണ്ടായിട്ടും അവരുടെ കണ്ണ് വെട്ടിച്ചു സുന്ദരനായ നായകന്റെ റൂമിൽ ഇടക്കിടക്ക് എത്തി ചേരാൻ ശോഭനക്ക് കഴിഞ്ഞിരുന്നു..

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *