രതിപുഷ്പങ്ങൾ [Fantacy Lover]

Posted by

രതിപുഷ്പങ്ങൾ

Rathipushpangal | Author : Fantacy Lover

 

തന്റെ പുതിയ ഇന്നോവ കാറിൽ ഇരുന്ന് ബിനീഷ് നിർത്താതെ ഹോണടിച്ചു. ഈ പെണ്ണുങ്ങളെ കൊണ്ട് കൃത്യ സമയത്തു ഒരിക്കലും ഇറങ്ങാൻ പറ്റില്ല. അയാൾ പിറുപിറുത്തു.ഫ്രണ്ട് സീറ്റിൽ കൂടെയിരുന്ന അമ്മായിയപ്പൻ ജയൻ അത് കേട്ടു ചിരിച്ചു.
ജയൻ :ടെൻഷൻ ആവണ്ടടാ മോനെ. അവളുമാർ ഇപ്പോൾ വരും. രണ്ടും ശരീരം കാണിക്കാൻ ഒന്നിനൊന്നു മെച്ചമാണല്ലോ.
ബിനേഷ് :ങ്ങാ അത് ശരിയാ. വണ്ടി ഓടിക്കുമ്പോൾ കണ്ട്രോൾ കളയാതിരുന്നാൽ മതി
ബിനീഷ് ഒരു കയറ്റുമതി സ്ഥാപനത്തിലെ മാനേജർ ആണ്. തിരക്കുള്ള ജീവിതത്തിനടിയിൽ ഇന്ന് ഒരു ഫാമിലി ട്രിപ്പ് പോകുകയാണ്. ഗോവയിൽ ഉള്ള ഒരു പ്രൈവറ്റ് പൂൾ റിസോർട്ട് ആണ് ലക്ഷ്യം. ഒരു 3 ദിവസം അടിച്ചു പൊളിക്കാനാണ് പോകുന്നത്. ബിനീഷിന്റെ അച്ഛനും അമ്മയും ചെറുപ്പത്തിലേ മരിച്ചു. വിവാഹ ശേഷം കോഴിക്കോട് ഒരു ഫ്ലാറ്റ് വാങ്ങി ഭാര്യ മഞ്ജിമയുമായി ജീവിക്കുകയാണ്.മഞ്ജിമയുടെ അച്ഛൻ ജയനും അമ്മ മിനിയും നാട്ടിൽ ഒറ്റക്കായിരുന്നു. പട്ടണത്തിൽ താമസിക്കാനും ആഡംബര ജീവിതം നയിക്കാനുമാണ് മകളെ അത്യാവശ്യം സാമ്പത്തികവും മികച്ച ജോലിയും ഉള്ള ബിനീഷിന്റെ കൂടെ കെട്ടിച്ചത്. അതറിയാവുന്ന മഞ്ജിമയാണ് മാതാപിതാക്കളെ അധികം താമസിക്കാതെ പട്ടണത്തിലേക്ക് കൊണ്ടുവന്നത്.
ജയനും മിനിക്കും മഞ്ജിമ ഒറ്റ മകളാണ്. മിനിക്ക് 43 വയസ്സാണ് പ്രായം. കൊഴുത്ത ശരീരം. 38 size മുലകൾ.ഒന്നര കുണ്ടി. എപ്പോളും നനച്ചു കൊതിപ്പിക്കുന്ന തടിച്ച ചുണ്ടുകൾ. ആഡംബര പ്രേമിയായ മിനിക്ക് മോഡേൺ വേഷങ്ങളോടും സെക്സിനോടും എന്നും കമ്പമായിരുന്നു. എന്നാൽ നാട്ടിന്പുറത്തു ബന്ധുക്കളെ കാണിച്ചു കൊണ്ട് അതൊന്നും ഇട്ടോണ്ട് നടക്കാൻ പറ്റില്ല. എന്നാലും മിക്ക രാത്രികളിലും ജയനുമായി കാമകേളി നടത്തിയിട്ടേ മിനി ഉറങ്ങാറുള്ളു. മോഡേൺ സെക്സി വസ്ത്രങ്ങളിട്ടു വീട് മുഴുവൻ നടന്നു ബാഹ്യലീല നടത്തി അവർ കാമിച്ചു. ഇതു പലപ്പോളും മഞ്ജിമ ഒളിച്ചു കണ്ടിട്ടുണ്ട്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *