ഞാനും എന്റെ മോനും അവന്റെ ഫ്രണ്ടും [ഹസ്ന]

Posted by

ഞാനും എന്റെ മോനും അവന്റെ  ഫ്രണ്ടും

Njanu Ente Monum Avante Friendsum | Author : Hasna

 

കിച്ചണിൽ ജോലി ചെയുമ്പോൾ ആണ് ട്രിങ്ങ് ട്രിങ് കോളിങ് ബെല്ലിന്റ്റെ സൗണ്ട് കേട്ടത്

ഇന്നലെ വീട്ടിൽ ഇക്കാന്റെ കുടുംബക്കാർ വന്നത് കൊണ്ട് അടുക്കളയിൽ ഒരുപാട് പണിയുണ്ടായിരുന്നു

അവർ ഈ പുതിയ വീട് വെച്ചപ്പോൾ ഗൾഫിൽ ആയിരുന്നു അത്കൊണ്ട് നാട്ടിൽ വന്നപ്പോൾ കുടുമ്പത്തോട് വിരുന്ന് വന്നു. കൂട്ടികളുടെ ബഹളവും പിന്നെ ഇത്ത യുടെ സംസാരവും എല്ലാം കൂടി ആയപ്പോൾ എന്തു രസം ആയിരുന്നു. ഇന്നലെ കിച്ചണിൽ പത്രം ക്ലീൻ ചെയ്യാൻ വന്നപ്പോൾ ഇത്ത പറഞ്ഞതാ നമ്മൾ ഇടക്കല്ലേ ഇവിടെ വരാറുള്ളൂ നമുക്ക് കുറച്ചു കയിഞ്ഞു കഴുകി വെക്കാം എന്നിട്ട് എന്നെയും കൂട്ടി റൂമിൽ പോയി ഇരുന്നു സംസാരിച്ചു ഇരുന്നു. സമയം പോയത് അറിഞ്ഞില്ല രണ്ടു പേരും. അവസാനം പിയാപ്ല അതായത് ഇത്തന്റെ ഭർത്താവ് (നമ്മുടെ നാട്ടിൽ ഭർത്താവിന്റെ ഇത്തന്റെ ഭർത്താവിനെ പിയാപ്ല എന്നു വിളിക്കും അത് എത്ര കാലം ആയാലും ) അത് പിയാപ്ല വിളിച്ചപ്പോൾ ആണ് സമയം പോയത് അറിഞ്ഞത്. വേഗത്തിൽ ഇത്ത ഡ്രസ്സ്‌ ഓക്കേ നേരെ ആക്കി പിയാപ്ലന്റെ കൂടെ പോയി. അവർ പോയി കഴിഞ്ഞു ഒരു ഉഷാർ ഇല്ലായിരുന്നു ഒന്നിനും അത് കൊണ്ട് പാത്രം അങ്ങനെ സിങ്കിൽ ഇട്ടു ഞാൻ നിസ്കരിച്ചു കിടന്നിരുന്നു.

എന്നോട് വലിയ കാര്യമാ എനിക്കു തിരിച്ചും. ഇത്തക് മാത്രം അല്ല ഇക്കാന്റെ ഉമ്മക്കും ഉപ്പക്കും. ഞാൻ ഇതു വരെ ആരോകെണ്ടും പറയാപിച്ചില്ല എന്റെ വസ്ത്ര ധാരണയും വളരെ മാന്യമായി ആയാണ് പുറത്തു പോകുമ്പോൾ പർദ്ദയും ഹിജാബും (തട്ടം ) ഇടാതെ ഞാൻ പുറത്തു പോകില്ല. അത് കൊണ്ട് തന്നെ എന്നെ വലിയ കാര്യം ആണ് ഇക്കാന്റെ വീട്ടുകാർക്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *