ഇക്കയുടെ ഭാര്യ REBOOTS [Magic Malu]

Posted by

ഇക്കയുടെ ഭാര്യ REBOOTS.
Ikkayude Bharya | Author : Magic Malu | Previous Parts

ഇക്കയുടെ ഭാര്യ അവസാന ഭാഗത്തിന് ഇത്രയും വലിയ സ്വീകാര്യതയും വളരെ നിഷ്കളങ്കവും പ്രോത്സാഹനപരവും സ്നേഹത്തിന്റെ ഭാഷയിലും കമന്റുകൾ ഇട്ടു അഭിനന്ദിച്ച ആളുകൾക്കും ആദ്യമേ പെരുത്ത് നന്ദി രേഖപെടുത്തികൊണ്ട് തുടങ്ങട്ടെ,കമന്റ് ഇടുമ്പോൾ മിനിമം കോമൺ സെൻസ് ഇനിയെങ്കിലും ഉപയോഗിക്കണം എന്ന് ഓർമിപ്പിക്കുന്നു പിന്നെ, കഥ വേറൊരു രീതിയിൽ റീബൂട്ട് ചെയ്യാൻ വേണ്ടി ആണ് അവിടെ സ്റ്റോപ്പ് ചെയ്തത്, അതിവിടെ തുടരാൻ പോവുന്നു. താല്പര്യം ഉള്ളവർ വായിക്കുക.
മാജിക് മാലു….
ഓരോ അടിയിലും, ഷിഫാസിന്റെ മൂക്കിലൂടെ വിയർപ്പ് തുള്ളികൾ ഉറ്റി കമലയുടെ മുഖത്തു വീണു കൊണ്ടിരുന്നു. കമല, അപ്രതീക്ഷിതമായി ഉള്ള പണിയിൽ എന്താണ് ചെയ്യേണ്ടത് എന്ന് അറിയാതെ അവന്റെ ഓരോ കിന്റൽ അടിയും പൂറിൽ ഏറ്റു വാങ്ങി കൊണ്ട് കിടന്നു കൊടുത്തു. കമലയുടെ മുകളിൽ കയറി കിടന്നു അവളുടെ തുടയിടുക്കിലേക്ക് അരക്കെട്ട് തള്ളി കയറ്റുമ്പോൾ ഷിഫാസ് സാബിറ മുതൽ ഷഹനാസ് വരെ ഇന്ന് വരെ താൻ പണ്ണിയ മുഴുവൻ പെണ്ണുങ്ങളുടെയും പൂറിന്റെ ഇറുക്കവും ചൂടും അയവിറക്കി കൊണ്ട് കമലയെ നന്നായി താങ്ങി കൊടുത്തു. ജാസ്മിൻ കല്യാണം കഴിഞ്ഞു ഭർത്താവിന്റെ കൂടെ അവൾ ഗൾഫിലേക്ക് പോയതും, തന്റെ ഭാര്യ ഷഹനാസിനെ അന്ന് രാത്രി ഹോട്ടലിൽ വെച്ച് അർമാനും ഷൈനും കൂടെ മുംബൈയിലേക്ക് കടത്തി കൊണ്ട് പോയതും ഒപ്പം തന്റെ ഇക്കയുടെ ഭാര്യ സാബിറ, ഇക്കയും ആയി തെറ്റി ഇപ്പോൾ കാനഡയിൽ ഒരു കാനഡകാരന്റെ സെറ്റപ്പ് ആയി കഴിഞ്ഞു കൂടുന്നത് കാരണവും, വെടിവെക്കാൻ ഇപ്പോൾ സ്ഥിരം ആയി ഒരു പെണ്ണ് ഇല്ലാത്ത കാരണം വേലക്കാരി കമലയുടെ മേൽ ആണ് ഇപ്പോൾ കടി മൂക്കുമ്പോൾ ഷിഫാസ് കാമം തീർക്കുന്നത്. കമലയുടെ പൂറിൽ തുരു തുരെ വെടിവെച്ചു കൊണ്ട് ഷിഫാസ് അവന്റെ കാമ ജലം മുഴുവൻ അവളിലേക്ക് അടിച്ചു കയറ്റി,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *