മകന്റെ അഭിസാരിക 2 [Theyyoli Vishnu]

Posted by

മകൻറെ അഭിസാരിക 2
Makante Abhisarika Part 2 | Author : Theyyoli Vishnu|Previous Part

 

Nb: ഇന്സസ്റ് തീം ബേസ്ഡ് കഥ ആണു താൽപര്യം ഇല്ലാത്തവർ വായിക്കാതിരിക്കുക….. അഭിപ്രായങ്ങൾ ക്കും നിർദേശകൾക്കും നന്ദി… തുടരട്ടെ………

സുഖത്തിന്റെ ഉച്ചകോടിയിൽ ഞാൻ ഒരു നിമിഷം അങ്ങനെ നിശ്ചലനായി കിടന്നു..
അമ്മ തളർന്ന ശരീരത്തെ സ്ലാബിലേക്കു ചാഞ്ഞു നിന്നു കിതച്ചു…..
ഒന്ന് രണ്ടു നിമിഷത്തിനു ശേഷം അമ്മ പതുക്കെ നേരെ നിന്നു മടക്കി കുത്തിയ പാവാട അഴിച്ചിട്ടു . അടുക്കളയിൽ ഉപയോഗിക്കുന്ന തുണി ഉപയോഗിച്ചു കൈ കാൽ എല്ലാം തുടക്കാൻ ആരംഭിച്ചു. ഇതു കണ്ട ഞാൻ പതുക്കെ നിരങ്ങി സ്ലാബിന് പിന്നിലേക്കു കുറച്ചു കൂടി നീങ്ങി ഇരുന്നു എന്റെ കുട്ടനെ വീണ്ടും ജെട്ടിയുടെയും ബർമൂടയുടേയും തടവിൽ ആക്കി. ശബ്ദം ഉണ്ടാകാതെ ഇരുന്നു .
അമ്മ താഴേക്കു കുനിഞ്ഞു താഴെ കിടന്നിരുന്ന മാക്സി എടുക്കാൻ കുമ്പിട്ടതും തല ഇടത്തോട്ടു ഒന്നു തിരിച്ചതും ഒന്നിച്ചായിരുന്നു….
അമ്മ എന്നെ കണ്ടിരിക്കുന്നു….
എന്റെ സപ്ത നാടിയിയും തളർന്നു തല ചുറ്റുന്ന പോലെ തോന്നി …
അമ്മ എന്നെ കണ്ടതും ആരാണ് എന്നു മനസിലാകാതെ മാക്സി എടുത്തു മാറും പൂറും മറച്ചു ലൈറ് സ്വിച്ചിനു അടുത്തു പോയി ലൈറ് ഇട്ടു. അമ്മക്ക് ഞാൻ ആണെന്ന് മനസിലായ നിമിഷം അമ്മ ഒന്നു ഞെട്ടി.. കൈയിൽ പിടിച്ചിരുന്ന മാക്സി താഴെ വീണു..
അരക്ക് മുകളിൽ നഗ്നയായ സ്വന്തം അമ്മ …
ആ മുലകൾക്ക് എന്തു ഭംഗി ആണ് ……. സ്വർണ നിറം , എന്തൊരു വലിപ്പം…. സ്വർണ നിറമുള്ള ഒരു ബലൂണിൽ വെള്ളം നിറച്ചു വച്ചിരിക്കുന്ന പോലെ. അമ്മ വസ്ത്രം ഉടുത്തിരിക്കുമ്പോൾ ആ മുലകൾക്ക് ഇത്ര വലിപ്പം ഉണ്ടെന്നു തോന്നാറില്ല….
ആ മുലകൾക്ക് താഴെ ചുവന്ന മുലകണ്ണു … കറുപ്പു കലർന്ന മുല ഞെട്ടുകൾ
ദൈവമേ എന്തൊരു കാഴ്ചയാണ്…
. എന്റെ കുട്ടനും അതു മനസില്ലായെന്ന പോലെ എഴുനേറ്റു വരാൻ തുടങ്ങി
ഈ സമയം എന്റെ ഉള്ളിൽ ഒരു തൃശ്ശൂർ പൂരത്തിന്റെ വെടിക്കെട്ട് നടക്കുകയായിരുന്നു… അമ്മ എന്നു ചിന്തിക്കും അമ്മ എങ്ങനെ പെരുമാറും എന്നുള്ള ചിന്ത മനസിലും തലച്ചോറിലും രക്തഓട്ടത്തെ അതികരിച്ചു ബോധക്ഷയം വരും എന്ന് അവസ്ഥയിലേക്ക് മാറിയിരുന്നു…. പക്ഷെ ഈ അവസ്ഥയിലും അമ്മയുടെ മുല ഭംഗി ഞാൻ അസ്വാധിക്കുകയായിരുന്നു

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *