ഇക്കയുടെ ഭാര്യ 13 [മാജിക് മാലു]

Posted by

ഇക്കയുടെ ഭാര്യ 13 Mom n Daughter
Ikkayude Bharya Part 13 | Mom and Daughter | Author : MAgic Malu

Previous Parts


ഷഹനാസും ഞാനും തമ്മിൽ ഒരു രാത്രി മുഴുവൻ രതി നിർവ്വേദ ലീലകളിൽ ഏർപ്പെട്ടു. ഒരു കളിക്ക് പുറമെ ഞാനും ഷഹനാസും വല്ലാത്ത ഒരു അടുപ്പത്തിൽ ആയി, ഞങ്ങൾ പരസ്പരം സ്നേഹിച്ചു കിടന്നു ആ രാത്രി മുഴുവൻ. അപ്പോഴും എന്റെ മനസ്സിൽ ഒരു ആശ്ചര്യപ്പെടുത്തുന്ന ചിന്ത എന്തായിരുന്നു എന്നാൽ. താഴത്തെ നിലയിൽ കിടക്കുന്ന തസ്ലീമക്ക് അറിയാം ആയിരുന്നു അവളുടെ മകൾ ഷഹനാസ്, അതും മറ്റൊരാളുടെ ഭാര്യ കൂടെ ആയ പെണ്ണ്, എന്റെ കൂടെ ഒരേ മുറിയിൽ ഒരുമിച്ചു കിടക്കുന്ന കാര്യം. എന്നിട്ടും തസ്ലീമ അതിനെ എതിർക്കത്തിൽ എനിക്ക് അല്പം ആശ്‌ചര്യം തന്നെ തോന്നി. എന്നാൽ തസ്ലീമ താഴെ അവളുടെ ബെഡ്‌റൂമിൽ ബെഡിൽ കിടന്നു, ഞാൻ അവളുടെ മകൾ ഷഹനാസിനെ മുകളിൽ റൂമിൽ ഇട്ടു പണ്ണി ശരിപ്പെടുത്തുന്ന ദൃശ്യങ്ങൾ കണ്ടു കടി മൂത്ത് സ്വന്തം പൂറിൽ ചീർപ്പിന്റെ തടിച്ച പിടി കയറ്റി ഇറക്കി സ്വയം ഭോഗം ചെയ്യുകയായിരുന്നു.
അങ്ങനെ ആ സുന്ദര സുഖലോലുപമായ രാത്രിക്ക് ശേഷം, പിറ്റേ ദിവസം കാലത്ത് തന്നെ ഷഹനാസ് എഴുന്നേറ്റ് അവളുടെ വർക്ക്‌ ഔട്ടും കാര്യങ്ങളും ഒക്കെ കഴിഞ്ഞു ബ്രേക്ക്‌ ഫാസ്റ്റ് കഴിച്ചു ഒരു ടാക്സി വിളിച്ചു ടൗണിലേക്ക് പോയി. സേട്ട് ന്റെ കയ്യിൽ നിന്നും സ്വന്തമാക്കിയ കോടിക്കണക്കിനു രൂപ പല പല അക്കൗണ്ടുകളിൽ ആയിരുന്നു അവൾ നിക്ഷേപച്ചത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *