രണ്ടാനമ്മയുടെ അടിമ 8 [Sagar Kottappuram]

Posted by

രണ്ടാനമ്മയുടെ അടിമ 8

Randanammayude Adima Part 8 | Author : Sagar Kottappuram

Previous Parts

 

വാണിംഗ് – സ്കാട് ഫെറ്റിഷ് ഉണ്ട് ..തുടരുന്നു ! പിന്തുണച്ചവർക്കു നന്ദി.

മുരുകന്റെ പെരുംകുണ്ണ മമ്മിയുടെ അരുമ പൂറ്റിലേക്ക് ശരവേഗത്തിൽ കയറിയിറങ്ങി..അയാളുടെ മണിസഞ്ചി മമ്മിയുടെ പൂറുകൾക്കു കീഴെ പ്ലക് പ്ലക് എന്ന് വന്നിടിച്ചു..മമ്മിയുടെ മേലാസകലം ചുവന്നു തുടുത്തിരുന്നു .മമ്മിയുടെ മുലഞെട്ടിയിൽ മുരുഗൻ ഇലാസ്റ്റിക് വലിച്ചു വിടുമ്പോലെ പിച്ചി വിട്ടുകൊണ്ട് അടിച്ചു !

മമ്മി ;”ഹാഹാ….”

മമ്മി രതിമൂര്ച്ഛയുടെ മൂര്ധന്യത്തിലേക്കെത്തി വിയർത്തു കലങ്ങിയ അയാളുടെ നഗ്നമേനി പുണർന്നു തന്നിലേക്കമര്ത്തി .മുരുകന്റെ അരകെട്ടുമാത്രം പൂറിനുള്ളില് ഗ്രൈന്റർ തിരിയും പോലെ കിടന്നിളകി കൊണ്ട് നിറയൊഴിച്ചു …!മുരുകന്റെ അരകെട്ടു ഉയർന്നു താഴ്ന്നുകൊണ്ട് പൂറിനുള്ളില് മുങ്ങാം കുഴിയിട്ടു !

മമ്മി സുഖത്താൽ അയാളുടെ മുഖത്തു തെരു തെരെ ഉമ്മവെച്ചുകൊണ്ടിരുന്നു . മുരുഗൻ മമ്മിയെയും !

മുരുഗൻ ;”എപ്പടി അമ്മ? “

മമ്മി ;”എന്നെ സ്വർഗം കാട്ടി നീ മുരുകാ….”

മമ്മി നല്ല വടിവൊത്ത മലയാളം പറഞ്ഞു അയാളുടെ ചുണ്ടിൽ അമർത്തി ചുംബിച്ചു.അവർ ഇരുവരും നന്നായി കിതക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു .

അൽപ നേരം ആ കിടത്തം കിടന്നു മുരുഗൻ മമ്മിയുടെ ദേഹത്ത് നിന്നും എഴുനേറ്റു .പൂറിൽ നിന്നും പാലും മദജലവും കൊണ്ട് നനഞു കുതിർന്ന കുണ്ണ അല്പം യഞ്ഞൂ തൂങ്ങി !അതിന്റെ താളപ്പിൽ നിന്നും കൊഴുത്ത നൂല് പോലുള്ള ദ്രാവകം നിലത്തോട്ടു ഇറ്റി..എണീച്ചു നിലത്തേക്കിറങ്ങിയ മുരുകനെ മമ്മി പിടിച്ചു നിർത്തി.

പിന്നെ ബെഡിന്റെ ഒറത്തേക്കിരുന്നു മുരുകന്റെ കുണ്ണത്തലപ്പിൽ അവശേഷിച്ച കൊഴുത്ത പാലും മമ്മി ആർത്തിയോടെ നക്കി നുണഞ്ഞു…പൂറിൽ നിന്ന് പുറത്തേക്കൊലിച്ച കുണ്ണ പാലും മമ്മി കൈകൾ കൊണ്ട് വടിച്ചെടുത്തു കുടിച്ചിറക്കി..ആ തമിഴന്റെ കരി മുട്ടയിൽ നിന്നും വന്ന പാൽ മമ്മി അറപ്പില്ലാതെ മധുരം നുണയും പോലെ കുടിച്ചിറക്കുന്നത് എനിക്ക് അത്ഭുതമായി !

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *