ഇക്കയുടെ ഭാര്യ 10 [മാജിക് മാലു]

Posted by

ഇക്കയുടെ ഭാര്യ 10 – SAABI IS BACK
Ekkayude Bharya Part 10 | Author : മാജിക് മാലു

Previous Part

നെക്സ്റ്റ് സൺ‌ഡേ മീറ്റിംഗ് അറേഞ്ച് ചെയ്തു, ഷഹനാസ് എന്നെ വിളിച്ചു കാര്യങ്ങൾ പറഞ്ഞു. ഞാൻ റംല ബീഗവും ആയി സംസാരിച്ചു കാര്യങ്ങൾ ഒക്കെ സെറ്റ് ചെയ്തു, എല്ലാം വിട്ടുകൊടുക്കാനും സേട്ടുമായുള്ള കളിക്കും റംല തയ്യാറാണ് എന്ന് എന്നോട് അവൾ പറഞ്ഞു. ഞാൻ അതൊക്കെ ഷഹനാസിനെ അറിയിച്ചു അവൾ എന്നോട് ബാക്കി എല്ലാ കാര്യങ്ങളും സെറ്റ് ആക്കിട്ടു വിളിക്കാം എന്ന് പറഞ്ഞു. എനിക്ക് ആകെ ടെൻഷൻ ആയി, ആദ്യമായി ആയിരുന്നു ഒരു അധോലോക ടീമും ആയി ഡീൽ. ഇനി 3 ദിവസം മാത്രം, ടെൻഷൻ കൂടി വന്നു. ഞാൻ അലമാര തുറന്നു ഷഹനാസ് തന്ന ഗൺ എടുത്തു നോക്കി, അപ്പോൾ ഒരു ധൈര്യം ഒക്കെ വന്നു.
അന്ന് ഞാനും ഉമ്മയും ജാസ്മിനും കൂടെ തറവാട് വരെ പോയി, സാബി അമ്മായി ഈ ഇടെ ആയി സ്പാനിഷ് ഭാഷ പഠിക്കാൻ പോവുന്നുണ്ട്, അമ്മായിക്ക് ഒരു ജോബ് ഏകദേശം റെഡി ആയി വന്നിട്ടുണ്ട് അതുകൊണ്ട് അമ്മായിക്ക് ക്ലാസ്സ്‌ ഉണ്ടായത് കൊണ്ട് അന്ന് ഞങ്ങളുടെ കൂടെ തറവാട്ടിൽ വന്നില്ല. അങ്ങനെ ഉച്ച വരെ ഉള്ള ലാംഗ്വേജ് ക്ലാസ്സ്‌ കഴിഞ്ഞു വീട്ടിൽ വന്നു കുളിച്ചു ഡ്രസ്സ്‌ മാറ്റി ഇത്ത ടി വി കണ്ടു ഇരിക്കുമ്പോൾ ആയിരുന്നു ശിഹാബ്ക്കന്റെ ബിസിനസ് പാർട്ണർ രഘു ഏട്ടൻ വീട്ടിൽ വന്നത്, പുള്ളി ഇക്കാന്റെ അടുത്ത് നിന്ന് വന്നത് കൊണ്ട് ഇത്തയുടെ കുറച്ചു സാദനങ്ങൾ കൊണ്ട് വന്നത് ആയിരുന്നു. ബെൽ അടിയുന്ന സൗണ്ട് കേട്ട് ഇത്ത പോയി വാതിൽ തുറന്നു നോക്കിയപ്പോൾ രഘു മുന്നിൽ നിൽക്കുന്നു. ഇത്തയോട് അന്ന് രൂക്ഷമായ നോട്ടം കിട്ടിയതിനു ശേഷം പുള്ളി അതികം കോഴി ആവാൻ നിൽകാറില്ലായിരുന്നു.
ഇത്ത :- ഹാ…. ഇതാരാ രഘു ഏട്ടനോ? എപ്പോ എത്തി?
രഘു : – ഹാ ഞാൻ ഇന്നലെ, ശിഹാബ് വിളിയോടെ വിളി ആണ്….. സാബിക്ക് സാദനം കൊടുത്തോ എന്ന് ചോദിച്ച്.
സാബി : – ഹഹഹ, വാ അകത്തേക്ക് വരൂ..
രഘു : – (രഘുവിന് അല്പം ചമ്മൽ എപ്പോഴും ഉണ്ടായിരുന്നു സാബിയെ കാണുമ്പോൾ ബട്ട്‌ ഇത്ത അതൊക്കെ എപ്പോയെ മറന്നത് ആണ്) ഓഹ് ആയിക്കോട്ടെ, എവിടെ പോയി ഉമ്മയും കുട്ടികളുമൊക്കെ?
സാബി : – ഓഹ് അവർ ഒക്കെ തറവാട്ടിൽ പോയത് ആണ്, രഘുവേട്ടൻ ഇരിക്ക് ഞാൻ എന്തെങ്കിലും കുടിക്കാൻ എടുക്കാം.
രഘു : – (ഹാളിൽ സോഫയിൽ ഇരുന്നു, സാബിയുടെ പെരുമാറ്റത്തിൽ നിന്ന്, സാബിക്ക് ദേഷ്യം ഒന്നും ഇല്ല എന്ന് രഘുവിന് തോന്നി) തണുത്തത് എന്തെങ്കിലും മതി സാബി, ഭയങ്കര ചൂട് ആണ് പുറത്ത്.
സാബി : – ഓക്കേ ആയിക്കോട്ടെ, (സാബി കിച്ചണിൽ പോയി)

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *