അമ്മകിളികൾ 9 [രാധ]

Posted by

അമ്മകിളികൾ 9

Ammakkilikal Part 9 | Author : Radha | Previous Part

 

പതിവ് പോലെ കെട്ടിയോനേം മോനേം യാത്രയാക്കി അകത്തു കേറി ബ്രാക്കടിയിലെ എക്സ്ട്രാ ഫിറ്റിങ്സ് അഴിച്ചു മാറ്റുന്നതിനിടയിലാണ് ഡോർബെല്ലടിച്ചത്… കള്ളൻ ഗഫൂർ കട്ട് തിന്നാൻ വരുന്നതാകുമെന്ന ചിന്ത രേണുവിന്റെ ചുണ്ടിൽ ചിരിയും അരയിൽ ബോംബുമായി പൊട്ടി ഒലിച്ചു… മുലകൾ സന്തോഷത്തോടെ കല്ലിച്ചു മുലഞെട്ടുകൾ വെളിയിലേക്ക് നീണ്ടു…

രേണു വാതിൽ തുറന്നപ്പോൾ ഗഫൂർ അകത്തേക്ക് കേറി തലകൊണ്ട് ആരേയോ വിളിക്കുന്നത് കണ്ട് രേണു പുറത്തേക്ക് തലനീട്ടി.. പിന്നെ ഒരു കാമുകിയുടെ നാണത്തോടെ തലവലിച്ചു നാക്കിന്റെ തുമ്പൊന്ന് കടിച്ചു നന്ദിയോടെ ഗഫൂറിനെ നോക്കി…

ബഷീർ അകത്തേക്ക് കയറിയതും ഗഫൂർ വാതിലടച്ചു, രേണു ആ നെഞ്ചിലേക്ക് തന്റെ കനത്ത മുലകൾ ചേർത്ത് കക്ഷത്തിനിടയിലൂടെ കയ്യിട്ട് കെട്ടിപിടിച്ചോണ്ടും കഴുത്തിലും കാതിലും ചുണ്ടിലുമെല്ലാം ചുംബനം കൊണ്ട് മൂടി ആനന്ദ കണ്ണീരും പൊഴിച്ച് നെഞ്ചിൽ മുഖം പൂഴ്ത്തി നിന്നു..

“ചേച്ചി ഞാൻ പോയിക്കോട്ടെ… “

ഗഫൂറിന്റെ സ്വരം കേട്ട് ബഷീറിന്റെ നെഞ്ചിൽ നിന്നും മുഖമുയർത്തി തിരിഞ്ഞ് നോക്കിയ രേണുവിനെ കണ്ട് പിന്നെ ഒന്നും പറയാതെ മുഖവും താഴ്ത്തി സെറ്റിയിലേക്ക് ഇരുന്നു.. രേണു ബഷീറുമായി മുറിയിലേക്ക് കയറി ഹരിയേട്ടന്റെ ഒരു ലുങ്കി എടുത്ത് കൊടുത്തു..

“ഡ്രസ്സ് മാറിക്കോ അപ്പോളേക്കും ഞാൻ കുടിക്കാനെടുക്കാം “

“വേണ്ട… എനിക്ക് പോണം ആരെങ്കിലും വന്നാൽ “

“ഇപ്പ ആരും വരൂല.. വന്നാലല്ലേ ഗഫൂർ… അങ്ങേര് ഹരിയേട്ടന്റെ ആളാ “

കൺകോണിലൂടെ ബഷീറിനെ ഒന്ന് നോക്കി ചിരിച്ചോണ്ടും കുണ്ടിയും കുലുക്കി പിറത്തേക്കിറങ്ങി ഗഫൂറിനെ കണ്ണ് കാട്ടി സിഗ്നൽ കൊടുതോണ്ടും അടുക്കളയിലേക്ക് നടന്നു… ഫ്രിഡ്ജിലെ ജ്യൂസെടുത്തു ഗ്ലാസ്സിലേക്ക് ഒഴിക്കുന്നതിനിടയിലാണ് ഗഫൂർ വന്നവളെ പിന്നിലൂടെ കെട്ടി പിടിച്ചത്.. അയാളുടെ പിടി വിടുവിച്ചു വാതിലിലേക്ക് നോക്കികൊണ്ട് അയാളെ ഗാഢമായി കെട്ടിപിടിച്ചോണ്ടും ചുണ്ടിലേക്ക് അമർത്തി ചുംബിച്ചോണ്ടും വായിലെ ഉമിനീർ മുഴുവൻ അയാൾക്ക് പകർന്നു കൊടുത്തു…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *