എന്‍റെ അമ്മായിയമ്മ 63 [Sachin]

Posted by

എന്‍റെ അമ്മായിയമ്മ 63

Ente Ammaayiamma part 63 By: Sachin | www.kambistories.com

Click here to read Ente Ammayiyamma All parts

 

കഥ തുടരുന്നു ..

പിറ്റേന്ന് ഉച്ചയോടെ ഞാനും ഭാര്യയും കൂടി വീട്ടിലേക്ക് തിരിച്ചു …അമ്മച്ചിയെ ബുധനാഴ്ചയെ ആശ്വപത്രിയിൽ നിന്ന് വിടുള്ളൂ മമ്മി അത് കഴിഞ്ഞിട്ട് വരാമെന്ന് പറഞ്ഞപ്പൊ പിന്നെ മോനെയും അവന്റെ ആഗ്രഹപ്രകാരം അവിടെ തന്നെ നിർത്തി …

അടുത്ത ദിവസം ഓഫീസിൽ പിടിപ്പത് പണിയുണ്ടായിരുന്നു ..വർമ്മ സർ കുറെ റിപോർട്ടുകൾ പുതുതായി വേണമെന്ന് പറഞ്ഞു …ഒരുവിധത്തിൽ എല്ലാം ഒന്ന് ശരിയാക്കി ഇറങ്ങാൻ തുടങ്ങിയപ്പോഴാണ് സെർവർ നന്നാക്കാൻ ആൾ വന്നത് ..ഞാനും ഹേമയും മാത്രമെ ഉണ്ടായിരുന്നുള്ളു .. എനിക്ക് ആകെ ദേഷ്യം വന്നു .. എന്റെ ദേഷ്യം കണ്ടിട്ടായിരിക്കും

ഹേമ : എല്ലാരും ജോലി കഴിഞ്ഞിറങ്ങിയിട്ട് വന്ന മതിയെന്ന് വർമ്മ സർ പ്രേത്യേകം പറഞ്ഞിരുന്നു ….ഞാൻ ഇരുന്നോള്ളാം ..ജിത്തു പൊക്കൊളു ..

കുറച്ച് നേരം ഒന്നും മിണ്ടാതെ അവിടെ തന്നെ ഇരുന്നു ..വീട്ടിലാണെങ്കിൽ ഭാര്യ ഒറ്റക്കെ ഉള്ളു ..ഇവളെ ഒറ്റയ്ക്ക് ഇവന്മാരുടെ ഇടയിൽ നിർത്തിയിട്ട് പോയ ശരിയാവില്ല ..ഒടുക്കം ഒരുവിധത്തിൽ അവളെ ഞാൻ നിർബന്ധിച്ച് വീട്ടിൽ പറഞ്ഞ് വിട്ടു …സെർവർ ഓഫായത് കൊണ്ട് ജോലിയും എടുക്കാൻ പറ്റില്ല ..വർമ്മ സാറിൻറെ മുറിയിൽ ഒരു ചാര് കസേര കിടപ്പുണ്ട് അതേലോട്ട് പോയി കിടന്നതെ ഓർമ്മയുള്ളു ക്ഷീണം കൊണ്ട് ഉറങ്ങി പോയി …

പിന്നെ ഉണരുന്നത് അവന്മാർ പണി കഴിഞ്ഞെന്നും തട്ടി വിളിക്കുമ്പോഴാണ് ..എല്ലാം കഴിഞ്ഞ് ഓഫിസിൽ നിന്ന് ഇറങ്ങുമ്പൊ രണ്ടു മണി കഴിഞ്ഞിരുന്നു ..വീട്ടിൽ എത്തി ബെൽ അടിച്ചപ്പൊ കുറച്ച് വൈകിയാണെങ്കിലും ഭാര്യ കതക് തുറന്ന് തന്നു …ഭാര്യ എന്തൊക്കെയൊ ചോദിച്ചു പക്ഷെ ഞാൻ കുളിച്ചിട്ട് വരട്ടെ എന്ന് മാത്രം പറഞ്ഞ് മുറിയിലേക്ക് പോയി .. അവൾ എനിക്ക് ഭക്ഷണം എടുത്ത് വെക്കാനായി അടുക്കളയിലേക്ക് പോയി ..കുളികഴിഞ്ഞ് മുറിയിൽ കേറി കൈലി ഒക്കെ ഉടുത്ത് ഇറങ്ങിയപ്പൊഴാണ് മമ്മിയുടെ മുറിയിലെ ഫാൻ കറങ്ങുന്ന ഒച്ച കേട്ടത് ..വെറുതെ എന്തിന ഫാൻ ഇട്ടിരിക്കുന്നത് ഓഫാക്കാം എന്ന് കരുതി മമ്മിയുടെ മുറിയിലേക്ക് കേറിയപ്പൊ സത്യത്തിൽ ഞാൻ ഞെട്ടി പോയി …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *