മാളുവിന്റെ മുലകൾ [ബിൻസി]

Posted by

മാളുവിന്റെ മുലകൾ

Maluvinte Mulakal | Author : Bincy

 

റിട്ടയേർഡ്   കേണൽ   കുമാറിന്    ഒന്നിനും ഒരു   കുറവില്ല..  ആവശ്യത്തിന്   സമ്പത്തും    സുന്ദരിയായ ഭാര്യയും.. ആണും   പെണ്ണുമായി….. ഒരേ ഒരു സന്തതി,   രഘു…

കേണൽ   സാറിന്   പ്രായം    അമ്പത്തഞ്ച്   കഴിഞ്ഞിട്ടുണ്ട്…. അത്    റെക്കോർഡിൽ…. എന്നാൽ   കാഴ്ചയിൽ   നാല്പത്തഞ്ചിൽ   ഒട്ടും    കൂടുതൽ    പറയില്ല… ആറടി പൊക്കം…. അതിനൊത്ത   ജിം ബോഡി…. സായ്‌പിന്റെ   നിറം… തൊട്ടാൽ ചോര പൊടിക്കും…. വലിയ    കൊമ്പൻ മീശ പിരിച്ചു വെച്ചത് കണ്ടാൽ പേടി തോന്നും… ലൈംഗിക വിഷയത്തിൽ   അങ്ങേ അറ്റം   തല്പരൻ.  . ഏതൊരു പെണ്ണിനെ   ഭോഗിച്ചിട്ടുണ്ടോ…. അവൾ വീണ്ടും അയാളെക്കൊണ്ട്    ഭോഗിക്കപ്പെടാൻ കൊതിക്കും എന്നൊരു ചൊല്ലുണ്ട്… കാരണം..  ഒരു വള്ള സദ്യ പോലെ…. പൂർണ തൃപ്‌തി…. ആ   പണ്ണലിലൂടെ    സിദ്ധിക്കും    എന്ന് ചുരുക്കം…. വിശേഷപെട്ട സാധനം… അയാളുടെ കൈയിൽ (അയ്യോ… തെറ്റി… കൈയിൽ അല്ല… കാലിനിടയിൽ… പിന്നെ    മിക്കപ്പോഴും   അയാൾ അത്   കൈയിൽ എടുത്തു ഓമനിക്കാറുണ്ട്… അത്    നിഷേധിക്കുന്നില്ല… )  ഇപ്പോഴും അയാൾ അത്   എണ്ണയിട്ട്    തുരുമ്പിക്കാതെ   നില നിർത്തുന്നു…

കേണലിന്റെ   ഭാര്യ    ഭാനുമതി തങ്കച്ചി…. രാജവംശവുമായി    ബന്ധമുള്ള കുടുംബത്തിൽ നിന്നാണ്… എന്ത് കൊണ്ടും    കേണൽ കുമാറിനോടൊപ്പം അല്ല   ഒരു പണമിട മുന്നിലാവും    തങ്കച്ചി… ആയ കാലത്തു   നാട്ടിലെ    ആണുങ്ങളുടെ    ഉറക്കം കെടുത്തിയ    കാമ ദേവത…. !  കേണൽ തലങ്ങും വിലങ്ങും    ഒരു ദയ ഇല്ലാതെ   നിർത്തില്ലാതെ    അറിഞ്ഞു പണ്ണിയത് കൊണ്ട് തന്നെ…. ഇപ്പോൾ    നടു  പൊങ്ങാതെ   കിടപ്പിലാണ്….. കേണലിന്റെ   എട്ടിഞ്ച് കുണ്ണയുടെ    ദീപ്തമായ ഓർമ്മ വേട്ടയാടുമ്പോൾ….. തള്ള വിരൽ ഒഴികെ   തുണയ്ക്ക് എത്തുന്നതാണ്     തങ്കച്ചിയുടെ    ഏക   ആശ്വാസം….

തന്നെക്കൊണ്ട്   ഉപയോഗമില്ലെങ്കിലും….. എട്ടിഞ്ച് കമ്പിപ്പാര    കേണൽ അലസമായി   ഇട്ട് കളയും   എന്നൊന്നും   തങ്കച്ചി   കരുതുന്നില്ല…. വെട്ടി വെട്ടി   നിൽകുമ്പോൾ   എവിടെയെങ്കിലും   ചെന്ന്   വിഷമിറക്കികൊള്ളാൻ   …. മൗനാനുവാദം   തന്റെ   ഭാവിവാഹാദികളിലൂടെ    കേണൽ നേടി   എടുത്തിട്ടുണ്ട്…. അത് കേണൽ    നല്ല രീതിയിൽ    ദുരുപയോഗപ്പെടുത്തുന്നുമുണ്ട്…      എന്തായാലും… കേണലിന്റെ    അടിയിൽ കിടക്കാൻ…. ഒരു പാട്   ലലനാമണികൾ   കൊതിക്കുന്നുണ്ട്   എന്നത്    ഒരു യാഥാർഥ്യമാണ്…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *