ഓണം മുതല്‍ ഓണം വരെ [Master]

Posted by

ഓണം മുതല്‍ ഓണം വരെ

Onam Muthal Onam Vare bY Master

 

ജീവിതത്തില്‍ ധാരാളം ലൈംഗിക അനുഭവങ്ങള്‍ ഉണ്ടായിട്ടുള്ള ഒരാളാണ് ഞാനെങ്കിലും, കൌമാര പ്രായത്തിലെ ചില അനുഭവങ്ങളാണ് എന്നെ ഏറ്റവും ആകര്‍ഷിച്ചിട്ടുള്ളത്. അതിന്റെ ഓര്‍മ്മ ഒരിക്കലും മനസ്സില്‍ നിന്നും മാഞ്ഞു പോകുകയുമില്ല. മുതിര്‍ന്ന ശേഷമുള്ള ബന്ധപ്പെടലുകള്‍ക്ക് ഒരിക്കലും കൌമാരകാല കേളികള്‍ നല്‍കിയ സുഖമോ അനുഭൂതിയോ പ്രദാനം ചെയ്തിട്ടില്ല എന്നതും പ്രത്യേകം പറയേണ്ടതാണ്‌. ഓ..ഞാനെന്റെ പേര് പറഞ്ഞില്ല; കുഞ്ഞച്ചന്‍, അതാണെന്റെ പേര്; കോട്ടയം കുഞ്ഞച്ചന്‍ അല്ല കേട്ടോ; വെറും സാദാ കുഞ്ഞച്ചന്‍. ഔദ്യോഗിക പേര് ജോണ്‍സന്‍ എന്നാണെങ്കിലും കുഞ്ഞച്ചന്‍ എന്ന വിളിപ്പേരാണ് എനിക്കിഷ്ടം. കാരണം എന്റെ നല്ല പ്രായത്തില്‍ ഞാനിഷ്ടപ്പെട്ടിരുന്ന ചരക്കുകള്‍ എന്നെ അഭിസംബോധന ചെയ്തിരുന്നത് ആ നാമധേയത്തിലാണ്. പ്രായം എനിക്കിപ്പോള്‍ അമ്പത്തിയേഴു കഴിഞ്ഞു. ഭാര്യയും മക്കളും മരുമക്കളും ഒക്കെയായി അങ്ങനെ ജീവിക്കുന്നു.
എന്റെ ലൈംഗികജീവിതവും ഓണവുമായി വളരെ അഭേദ്യമായ ഒരു ബന്ധമുണ്ട്. ഒന്നാമത്, ഒരു ഓണക്കാലത്താണ് ഞാന്‍ ആദ്യമായി രതിസുഖം അറിയുന്നത്. രണ്ടാമത്, മുതിര്‍ന്ന ശേഷം അതുമായി ബന്ധപ്പെട്ടുള്ള ഒരു രതി അനുഭവം കൃത്യം ഒരു ഓണക്കാലത്ത് തന്നെ ഉണ്ടാകുകയും ചെയ്തു. മറ്റു പല ബന്ധപ്പെടലുകള്‍ ജീവിതത്തില്‍ അവിടവിടെ നടന്നിട്ടുണ്ട് എങ്കിലും ഓണവുമായി ബന്ധപ്പെട്ടുള്ള അനുഭവങ്ങള്‍ക്കൊരു പ്രത്യേക ഓര്‍മ്മസുഖമുണ്ട്. ഒരിക്കലും മറക്കാന്‍ സാധിക്കാത്ത ലഹരി പകരുന്ന ആ ഓര്‍മ്മകള്‍ നിങ്ങളുമൊത്ത് പങ്കുവയ്ക്കാം എന്നുള്ള ആഗ്രഹത്തിന്റെ പേരിലാണ് ഇതെഴുതുന്നത്.
ഓണാട്ടുകരയിലെ ഒരു മനോഹരമായ ഗ്രാമത്തിലായിരുന്നു എന്റെ കുടുംബം താമസിച്ചിരുന്നത്. അക്കാലത്ത്, അതായത് എനിക്ക് പതിനഞ്ചോ പതിനാറോ വയസുള്ള സമയത്ത് ഇന്നത്തെപ്പോലെ അധികം വീടുകള്‍ ഒന്നുമില്ല. നാട് ഇത്രയ്ക്ക് ആധുനിക സൌകര്യങ്ങള്‍ ഉള്ളവ ആയിട്ടുമില്ല. ഒന്നും രണ്ടും ഏക്കര്‍ സ്ഥലത്ത് ഏതെങ്കിലും ഒരു കുടുംബം മാത്രം ആയിരിക്കും താമസിക്കുക. സ്ഥലങ്ങള്‍ക്കൊക്കെ നിസ്സാര വിലയെ ഉള്ളു അന്ന്. ചില വലിയ തറവാട്ടുകാര്‍ ദാനമായി സ്ഥലങ്ങള്‍ നല്‍കിയിരുന്ന പതിവും അക്കാലത്തുണ്ടായിരുന്നു. കൂട്ടുകുടുംബങ്ങളും അന്നൊക്കെ ധാരാളമായി ഉണ്ട്. മിക്ക വീടുകളിലും ഏഴും എട്ടും മക്കള്‍ തന്നെ ഉണ്ടാകും. അവരും അവരുടെ പല ബന്ധുക്കളും ഒക്കെയായി ഇഷ്ടം പോലെ ആളുകള്‍ ഓരോ വീട്ടിലും ഉണ്ടായിരുന്നു. പക്ഷെ എന്റെ വീട്ടില്‍ ഞാനും അപ്പനും അമ്മയും എന്റെ അനുജനും മാത്രമേ ഉണ്ടായിരുന്നുള്ളൂ. ഇരുപത് സെന്റ്‌ സ്ഥലത്തുള്ള ഞങ്ങളുടെ വീടിന്റെ പറമ്പിന് ചുറ്റും ധാരാളം തെങ്ങിന്‍ തോപ്പുകള്‍ ഉണ്ടായിരുന്നു. വീടിന്റെ ഇരുപുറവും ആള്‍ത്താമസം ഉണ്ടായിരുന്നെങ്കിലും പിന്നില്‍, വളരെ ദൂരേക്ക് ആരും താമസമുണ്ടായിരുന്നില്ല. അയല്‍പ്പക്കത്തുള്ള കുട്ടികളും ഞങ്ങളും കൂടി മിക്ക സമയവും അങ്ങനെ ഒഴിഞ്ഞു കിടക്കുന്ന സ്ഥലങ്ങളില്‍ കളിയും ബഹളവും ഒക്കെയായി ജീവിച്ചു പോന്നിരുന്ന സമയം.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *