എൻറ്റെ ഭാര്യയും കാമുകനും 4 [Amal]

Posted by

എൻറ്റെ ഭാര്യയും കാമുകനും 4

Ente Bharyayum Kaamukanum Part 4 | Author : Amal

Previous Parts

 

കൂട്ടുകാരെ തെറ്റുകളുണ്ടെങ്കിൽ സാദരം ക്ഷമിക്കണമെന്ന് അഭ്യർത്ഥിച്ചുകൊണ്ട കഥ തുടങ്ങട്ടെ
കഴപ്പ് മൂത്ത എൻറെ ഭാര്യ അവളുടെ കസിൻ ബ്രദർ സനോജ്നെ ഉക്കാൻ കൊടുത്ത കഥയാണ് നിങ്ങളുമായി പങ്കു വയ്ക്കുന്നത് അവൾ അവളുടെ വീട്ടിൽ പോയി നിൽക്കുമ്പോൾ സനോജ് പഠിക്കുന്നത സംബന്ധമായ സംശയങ്ങൾ അവളുടെ അടുത്ത വന്നാണ തീർത്തു കൊണ്ടിരുന്നത് ഞാനും ഒരു ദിവസം അവളുടെ വീട്ടിലുള്ളപ്പോൾ സനോജ് സംശയം തീർക്കാനായി വീട്ടിൽവന്നു അവൻ അവളെ നോക്കുന്നു അതിൽ എനിക്ക് ഒരു പ്രത്യേകത തോന്നി

എന്നിട്ട് ഞാൻ അവൻറെ ബാക്കിൽ നിന്ന് ന നോക്കിയപ്പോൾ ഭാര്യ അവരുടെ മുൻപിൽ കുഞ്ഞു നിൽക്കുമ്പോൾ ബ്രേസിയർ ഇട്ട മുല അവൻറെ കാണാമായിരുന്നു അവൻ മുലകൾ കണ്ട് ആസ്വദിച്ചു ഇരിക്കുകയാണെന്ന് എനിക്കു മനസിലായി ഞാൻ ഇത് അമ്മായിഅമ്മയോട് പറഞ്ഞപ്പോൾ പുള്ളിക്കാരി എന്നോടുപറഞ്ഞു അവൻ അവൻറെ അമ്മയുടെ അടുത്ത് ബിൻസിയുടെ മുലയെ പറ്റി അവൻ പറയാറുണ്ട് ബിൻസി ചേച്ചിക്ക് എന്തൊരു നല്ല വല്യ മുല യാണ് അമ്മയുടെ ഈ മുലയിലും നല്ല മുഴുത്ത മുലകൾ ആണ് ആഹാ അപ്പോൾ അവനും അവളെ കളിക്കാൻ താൽപര്യമുണ്ടെന്ന

ബീന ആൻറി യോട അവൻ പറഞ്ഞിട്ടുണ്ടോ ഇല്ല മോനെ അവൻ അങ്ങനെ ഒന്നും ബീന യോട പറഞ്ഞിട്ടില്ല പക്ഷേ ബീന എന്നോടു പറഞ്ഞു അവനെ ബിൻസിയെ കളിക്കണമെന്ന് താൽപര്യമുണ്ടെന്ന ഉണ്ടെന്നു തോന്നുന്നു ചേച്ചി അപ്പോൾ ഞാൻ അമ്മിണിയോട് ചോദിച്ചു എന്നാൽ അമ്മിണി നമുക്ക് അത് ഒന്ന് പരീക്ഷിച്ചു നോക്കിയാലോ അമ്മായിഅമ്മ എന്നോട് ചോദിച്ചു അത് എങ്ങനെ ഞാൻ പറഞ്ഞു തരാം അമ്മിണീ ഒരു ദിവസം അവനെ ഈ വീട്ടിലേക്കു വിളിക്കണം എന്നിട്ടു ഡ്രസ്സുകൾ അലക്കാൻ ഇടണം എന്നിട്ട് അവളുടെ റൂമിൽ അവൾ മാറിയ ഒരു ബ്രേസിയറും ഷഡ്ഢിയും നൈറ്റിയും കട്ടിലിൽ ഇടണം അവൻ അമ്മിണിയുടെ അടുത്ത് വരുമ്പോൾ അവനോട് പറയണം

അവൾ മാറിയിട്ട ഡ്രസ്സ് എടുത്തു കൊണ്ടുവരണം വരണമെന്ന് എന്നിട്ട് ജനലിലൂടെ നോക്കണം അവൻ എന്താണ് ചെയ്യുന്നത് എന്ന് അതു ഞാൻ ഏറ്റു മോനെ എന്ന അമ്മായിയമ്മ എന്നോട പറഞ്ഞു എന്നിട്ട് കൂടുതൽ അറിയുവാൻ വേണ്ടി ഞാൻ ബീന ആൻറി യുടെ വീട്ടിൽ ചെന്ന ആൻറി ഓട് ചോദിച്ചു ഞാൻ ഒരു കാര്യം അറിയുവാൻ വേണ്ടിയാണ് വന്നത് സനോജ് നിന്നെ ഇഷ്ടമാണെന്ന് എനിക്ക് മനസ്സിലായില്ല അവൻ പഠിക്കാൻ വരുന്നത് അവളുടെ മുലകൾ ആസ്വദിക്കാനാണ് അപ്പോൾ ബീന

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *