വായിലടി [Alex]

Posted by

വായിലടി

Vayiladi | Author : Alex

 

ഞാൻ Alex …. 22 വയസ്സ്, കോട്ടയംകാരൻ, വീട്ടുകാരുടെ ഓമനപ്പുത്രൻ… വീട്ടില് ഞാനും പപ്പയും മമ്മിയും മാത്രം… പപ്പ അറു പിശുക്കൻ.. വീട്ടിലിഷ്ടം പോലെ പൂത്ത കാശുള്ളത് കൊണ്ട്, ഡിഗ്രി കഴിഞ്ഞ് തകർത്ത് നടക്കുന്നു.. ഇഷ്ടം പോലെ കമ്പനി. വെള്ളവടി ,,,വെടി പഴിപാടും ഉണ്ട് ഇടക്കിടക്ക്.. എന്നെപ്പറ്റി പറയാം … വെള്ത്ത് നല്ല ഉയരം… മമ്മിയും പപ്പയും സുന്ദരനും സുന്ദരിയും ആയതിനാൽ ഞാനും നല്ല സുന്ദരനാണ്… 18 വയസ്സ് തൊട്ട് ജിമ്മിൽ പോയി കഷ്ടപ്പെട്ട് നേടിയ കരുത്തുറ്റ ശരീരം… നീ ണ്ട് ദൃഡമായ കൈകാലുകളും പേശിനിറഞ്ഞ വയറും.. താഴെ നല്ല ബലമുള്ള അൽപ്പം മുകളിലേക്ക് വളഞ്ഞ് ,കമ്പിയായാൽ ഒത്ത അസാമാന്യവലിപ്പം ഉള്ള കനത്ത കുണ്ണ.. ഏത് മുതുപൂറായാലും ഒന്ന് പരുങ്ങും ഇവന് മുമ്പിൽ.. പടക്കങ്ങളുടെ വരെ പൂറൊക്കെ ഇറുകി കയറും,എന്തിനേറെ പറയുന്നു. എന്റെ ഫ്രണ്ട്സ് പോലും കണ്ട് കണ്ണ് വെച്ചിട്ടുണ്ട്…കണ്ടിട്ട്…

ഒരു 5 മണി കഴിഞ്ഞാൽ ഞാൻ പതിയെ വീടിനടുത്തുള്ള പുഴയിലേക്ക് പോകും. ഈ തുണ്ട് പടം കണ്ട് കണ്ട് എനിക്ക് സത്യം പറഞ്ഞാൽ തൈക്കിഴവികളെ ആണ് താൽപ്പര്യം. ഈ സമയം തൈകൾ കുളിക്കടവിൽ കാണും .ഒരുപാട് പേര് ഉണ്ടങ്കിൽ ഞാൻ മര്യാദ രാമനായി കുളിച്ച് കയറും.. ചേച്ചിമാരെ ഒട്ടുമിക്ക വരെയും നമുക്കറിയാവുന്നവരാണ്… ഇനി ചില അമ്മച്ചിമാർ ഒറ്റക്കാണങ്കിൽ നമ്മള് പണി തുടങ്ങും. എങ്ങനെയെന്നാൽ ഒരു വെള്ളത്തോർത്ത് ഉടുത്താണ് ഞാനിറങ്ങുന്നത്. നമ്മടെ ശരീരം കണ്ടാൽ ഏതവളും ഒന്ന് ഉഴിഞ്ഞ് നോക്കും. അവരോട് കുശലം പറഞ്ഞ് വെള്ളത്തിൽ ഇറങ്ങും. ഒന്നു മുങ്ങി പൊങ്ങിക്കഴിഞ്ഞാൽ തോർത്ത് ഒട്ടിയിട്ട് കുണ്ണ തെളിയാൻ തുടങ്ങും… ഒരു മാതിരി അവള് മാരൊക്കെ എന്റെ വമ്പനെ ഒളികണ്ണിട്ട് നോക്കും… ശ്രദ്ധിക്കുന്നുണ്ടന്ന് കണ്ടാൽ ഞാൻ പതിയെ സോപ്പെടുത്ത തേര് തുടങ്ങും… ഒരു കാല് പാറപ്പുറത്തേക്ക് കയറ്റി സോപ്പ് ഇട്ട് നിക്കും ,പതിയെ അവരെ ശ്രദ്ധിക്കാത്ത ഭാവത്തിൽ പെരും കുണ്ണ എടുത്ത് തേയ്ക്കും… ശരിക്ക് വലിപ്പം കാണിച്ച് കൊടുക്കും .. എന്നിട്ട് പെട്ടന്നവരുടെ മുഖത്തേക്ക് നോക്കും.. അവരുടെ ഭാവം മുഖത്തറിയാം… പിന്നെ പതിയെ തോർത്തി കയറും ,തുണി മാറുമ്പഴും കാണിക്കും… പിന്നെ അവരെ വളയ്ക്കും.. ഇങ്ങനെ കുറെ പൂറ് കിട്ടിയിട്ടുണ്ട്.. ഒരു തവണ കിട്ടിയാൽ മതി. പിന്നെ എന്നെ വിളിച്ച് കളിപ്പിക്കും. എന്റെ ആനക്കുണ്ണ മാത്രമല്ല നല്ല സ്റ്റാമിനയും ഉണ്ട്…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *