അമ്മയും ബ്രൂണോയും പാർട്ട് 1 [കാമദേവൻ]

Posted by

അമ്മയും ബ്രൂണോയും പാർട്ട് 1

Ammayum Brunoyum Part 1  | Author : Kamadevan

 

 

എല്ലാ കഥാപാത്രങ്ങളും പതിനെട്ട് വയസ്സിന് മുകളിൽ ഉള്ളവരാണ്. അമ്മ, മകൻ, ഫെറ്റിഷ്, ആനിമൽ പാഷൻ എന്നിവ ഇഷ്ടം അല്ലാത്തവർ വായിക്കരുത് ഫീഡ്ബാക്ക് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.

സ്റ്റ്റൈക്ക് ആയതിനാൽ കോളേജിൽ എത്തി ഒരു മണിക്കൂർ കഴിയുന്നതിന് മുന്നേ തിരിച്ച് പോരണ്ടി വന്നു, ചെയ്തി കണ്ടാൽ ഇവർ കോളേജിലേക്ക് വരുന്നതേ സ്റ്റ്റൈക്ക് വിളിക്കാൻ ആണെന്ന് തോന്നി പോകും. ശരിയാണ്, ഒരു ദിവസം അവധി കിട്ടും, എന്നാലും തലേ ദിവസം അറിഞ്ഞിരുന്നേൽ വെറുതേ അങ്ങോട്ടും ഇങ്ങോട്ടും ഉള്ള ഈ യാത്ര ഒഴിവാക്കാമായിരുന്നു.

ഞാൻ വണ്ടി എടുത്ത് വീട്ടിലേക്ക് തിരിച്ചു, വീട്ടിൽ ചിലപ്പോൾ അമ്മ ഉണ്ടാകും, ലീവെടുത്ത് ഏതോ ഫ്രണ്ടിൻ്റെ ഫംഗ്ഷന് പോകുന്ന കാര്യം പറഞ്ഞിരുന്നു.

ഞാൻ വണ്ടി ഒതുക്കി സിറ്റ് ഔട്ടിലേക്ക് കയറി. അമ്മയുടെ വണ്ടി പുറത്ത് തന്നെ ഉണ്ട്. ഭാഗ്യം, അമ്മ പോയിട്ടില്ല. ഞാൻ വാതിൽ തുറന്ന് അമ്മയെ വിളിച്ചു, അനക്കം ഒന്നും ഇല്ല. റൂമിൽ കയറി ഡ്രസ്സ് ചെയിഞ്ച് ചെയ്ത് ഹാളിലേക്ക് വന്നു.

അമ്മ റൂമിൽ തന്നെ ആയിരിക്കണം, അവധി ആയതിനാൽ ചിലപ്പോൾ വൈകി ആയിരിക്കും കുളിക്കാൻ കയറിയത്, അതാണ് ഞാൻ വന്നത് അറിയാഞ്ഞത്. അടുക്കളയിൽ ഒന്ന് നോക്കാം എന്തെങ്കിലും കാണും, ഇല്ലെങ്കിൽ അമ്മയുടെ കൂടെ ഫ്രണ്ടിൻ്റെ ഫംഗ്ഷന് പോകാം, നല്ല ഭക്ഷണം കഴിക്കാമല്ലോ. ഞാൻ അടുക്കളയിലേക്ക് നീങ്ങി.

പെട്ടന്ന് ആണ് മുകളിൽ നിന്നും ഒരു ശബ്ദം കേട്ടത്, ആരോ കരയുന്ന പോലെ, അമ്മയുടെ മുറിയിൽ നിന്നും ആണ്, ടീവിയിൽ ആയിരിക്കും, റൂമിൽ ടീവിയും വച്ചിരുന്നാൽ താഴെ നടക്കുന്നത് ഒന്നും അറിയില്ല. ഞാൻ അമ്മയെ വിളിക്കാനായി മുകളിലേക്ക് കയറി റൂമിനടുത്തേക്ക് നടന്നു, ടീവിയിൽ നിന്നും എന്തൊക്കെയോ ശബ്ദങ്ങൾ കേൾക്കുന്നുണ്ട്, ഞാൻ വാതിൽ തുറന്ന് അകത്തേക്ക് കയറി.

റൂമിൽ കയറിയതും ആദ്യം കണ്ടത് കട്ടിലിൽ കൈകൾ കുത്തി നിവർന്ന് നിൽക്കുന്ന ബ്റൂണോയെ ആണ്, ഡേൻ വിഭാഗത്തിൽ പെട്ട ഞങ്ങളുടെ വളർത്ത് നായ ആണ് ബ്രൂണോ, ഏകദേശം അഞ്ച് വയസ്സ് ആയി കാണും,  ബ്റൂണോക്കും കട്ടിലിനും ഇടയിൽ അമ്മ. ഇറക്കമുള്ള ഒരു ഫുൾ സ്ലീവ് ഗ്രേ ഷർട്ട് മാത്രമായിരുന്നു അമ്മയുടെ വേഷം, നാവ് വെളിയിലിട്ട് അമ്മയുടെ അപ്പുറവും ഇപ്പുറവുമായി കാലുകൾ ഉറപ്പിച്ച് കിതപ്പോടെ നിൽക്കുന്ന ബ്റൂണോ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *