ഉമ്മയുടെ ആഗ്രഹങ്ങൾ [WH]

Posted by

ഉമ്മയുടെ ആഗ്രഹങ്ങൾ

Ummayude Aagrahangal | Author : WH

 

 

എന്റെ ആദ്യത്തെ കഥയാണ് ഇത്. ശരിക്കും നടന്ന സംഭവങ്ങൾ എന്റെ ഓർമയിൽ നിന്ന് ചികഞ്ഞെടുത് അവതരിപ്പിക്കുന്നു. പരമാവധി റിയലിസ്റ്റിക് ആയി പറയാനാണ് ശ്രമം, മറവി ബാധിച്ച ഭാഗങ്ങളിൽ ചെറിയ കൂട്ടിച്ചേർക്കലുകൾ മാത്രം.

കഥയിലെ നായിക എന്റെ ഉമ്മ തന്നെയാണ്. പേര് നാസില. ഞാൻ നാലാം ക്ലാസിൽ പഠിക്കുമ്പോൾ എന്റെ വാപ്പയുമായി പിണങ്ങി. .ഉമ്മയെക്കാൾ ഒരുപാട് പ്രായമുണ്ടായിരുന്നു വാപ്പക്ക്,ഒരു തനി കിഴങ്ങൻ.ആഴ്ചയിൽ ഒന്നോ രണ്ടോ തവണ ഉമ്മ കെഞ്ചിയാൽ അഞ്ചു മിനിറ്റ് കൊണ്ട് അടിച്ചു കൊടുത്തിട്ട് പോവും.അതും കുണ്ണ നേരെ കമ്പി ആവത്തില്ല എന്നാണ് പിന്നീട് ഞാൻ മനസിലാക്കിയത്. വാപ്പയുടെ വീട്ടുകാർ മാനസികമായി ഒരുപാട് ബുദ്ധിമുട്ടിച്ചിരുന്നു. ഭർത്താവിന്റെ വീട്ടിൽ ഒരുപാട് സഹിച്ചു ക്ഷമിച്ചു നിന്ന ഉമ്മ ഒടുവിൽ എല്ലാം അവസാനിപ്പിച്ചു ,എന്നെയും അനിയനെയും കൊണ്ട് ഉണ്ടായിരുന്ന ബാങ്ക് ബാലൻസ് വച്ച് കുറച്ചു സ്ഥലവും ഒരു കൊച്ചു വീടും വാങ്ങി. റബ്ബർ കാടിന്റെ നടുവിൽ ഒരു മുറി,ഒരു അടുക്കള,ഒരു കൊച്ചു ഇറയം അടങ്ങിയ വീട്,കറന്റില്ല.റബ്ബറിന്റെ ആദായം മാത്രമാണ് ആശ്വാസം. ചുറ്റും പാറകളും ഒറ്റപ്പെട്ട നാലഞ്ച് വീടുകളും. ആകെ ഇരുണ്ട ഒരു സ്ഥലമായിരുന്നു.

അന്ന് ഉമ്മാക്ക് 35 വയസ്. വലിയ സൗന്ദര്യം ഒന്നും അവകാശപ്പടാൻ ഇല്ലായിരുന്നു എങ്കിലും ഏതൊരാണിന്റെയും മനസിൽ ആഗ്രഹം ഉദിപ്പിക്കാൻ പാകത്തിന് സെക്സി ആയിരുന്നു ഉമ്മ.ഭർത്താവില്ലാത്ത നാസിലക്ക് ചൂട് പകരാൻ ഒന്ന് മുട്ടി നോക്കാത്ത ഊളകൾ കുറവായിരുന്നു.അങ്ങനെ ഞങ്ങൾ ഒറ്റമുറി വീട്ടിൽ താമസം തുടങ്ങി.

ഒരു ദിവസം രാത്രി ഞാൻ ഉറക്കത്തിൽ നിന്ന് യാദൃശ്ചികമായി ഉണർന്നു.ഉമ്മ അടുത്തില്ല, അനിയൻ ഉറങ്ങുന്നു.കണ്ണ് തിരുമി ബോധം വരുത്തിയപ്പോ ഇറയത്തു നിന്ന് വലിയ ശബ്ദം കേൾക്കുന്നു. തപ് ടപ്പേ ട്ടേ തപ് ടപ്പേ ……..കൂടെ ഉമ്മയുടെ സീൽകാരങ്ങൾ.” ഉഫ്‌…ഉഫ്‌…ഉയ്യോ..സ്സ്സ് സ് സ്.” ചെറുതായി കരയുന്നുമുണ്ട്. “നോവണ് കാക്കാ ,ഉഫ്‌ ഉയോ മ്എഹ്” .ശബ്ദം തുടർന്ന് കൊണ്ടേയിരുന്നു. ഇടക്ക് ടപ്പേ എന്ന ശബ്ദം കൂടുതൽ ഉച്ചത്തിൽ കേൾക്കും. സെക്സിന്റെ ബാലപാഠങ്ങൾ കുറച്ചൊക്കെ അറിയാമായിരുന്ന എനിക്ക് അങ്ങനെ എന്തോ നടക്കുന്നു എന്ന് മനസ്സിലായി. പക്ഷെ ആരാണ് അപ്പുറത്ത് എന്ന് മനസിലാവുന്നില്ല.ഉമ്മാടെ അടക്കിപ്പിടിച്ച കരച്ചിൽ കേൾക്കുമ്പോ ചെറിയ പേടിയും തോന്നി.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *