വായുവിൽ ഉയർന്ന് 4 [Jon snow]

Posted by

വായുവിൽ ഉയർന്ന് 4

Vayuvil Uyarnnu Part 4 | Author : Jon snow | Previous Parts

 

 

(താമസിച്ചതിൽ ക്ഷമിക്കണം)

അനിയത്തിയെ കെട്ടിപ്പിടിച്ച് കിടക്കുകയാണ് അവൻ അവളുടെ മുലയിൽ തല വച്ചാണ് അവന്റെ കിടപ്പ്. അവൾ അവന്റെ തലമുടിയിൽ കൈവിരൽ ഓടിച്ചു കൊണ്ടിരുന്നു. നല്ലതുപോലെ കളിച്ചതിനാൽ അവർ കുറച്ചു നേരം കൂടി അങ്ങനെ കിടക്കാൻ തീരുമാനിച്ചു. അവൾ ഇടയ്ക്കിടക്ക് അവന്റെ തലയിലും നെറുകയിലും ഉമ്മവച്ചു കൊണ്ടിരുന്നു. അവൻ അങ്ങനെ കിടന്ന് ഒന്ന് മയങ്ങി പോയി. അവൾ അവന്റെ തല എടുത്തു ദേഹത്ത് നിന്ന് മാറ്റി അവനെ കട്ടിലിൽ കിടത്തി. അവൾ എഴുന്നേറ്റ് ബാത്റൂമിൽ പോയി അവളുടെ പൂറ് നല്ല വൃത്തിയായി കഴുകി. തിരികെ വന്ന് അവൾ നേരത്തേ ഊരിക്കളഞ്ഞ അവൾടെ ഡ്രെസ്സ് എല്ലാം പെറുക്കിയെടുത്തു. പാന്റി ഇനി ഇടാൻ കൊള്ളില്ല അതു പോലെ നനഞ്ഞു കുതിർന്നിരിക്കുകയാണ്. അവൾ പാന്റിയും ബ്രായും അലക്കാനുള്ള തുണികൾടെ കൂട്ടത്തിൽ കൊണ്ടുപോയി ഇട്ടു ശേഷം വേറേ അടിവസ്ത്രവും ടീഷർട്ടും ഒരു ട്രാക്ക് സ്യൂട്ടും എടുത്തിട്ടു. ഷോർട്സ് അവൾ അങ്ങനെ ധരിക്കാറില്ല. ആകെ രാവിലെ work out ചെയ്യുമ്പോളും രാത്രി കിടക്കുമ്പോളും മാത്രമേ അവൾ ഷോർട്ട്സ് ഇടാറുള്ളു. രാത്രയിൽ പലപ്പോഴും ചേച്ചി അവളുടെ ഷോർട്ട്സ് ഊരിയെറിയും എന്നത് വേറേ കാര്യം. ഷോർട്ട്സ് ഇട്ട് ചേട്ടന്റെയോ മറ്റ് ആണുങ്ങളുടെ മുന്നിലോ പോയി നിക്കരുത് എന്ന് അമ്മ എപ്പോഴും പറയുന്നത് കൊണ്ടാണ് അവൾ വീട്ടിൽ നിക്കുമ്പോൾ ഷോർട്ട്സ് ഇടാത്തത്. പക്ഷേ ഇന്ന് ആ ചേട്ടൻ കള്ളൻ തന്നെ അവളെ പിറന്നപടി കിടത്തി അനുഭവിച്ചു എന്ന് പാവം അമ്മയുണ്ടോ അറിയുന്നു പാവം അമ്മ അവൾ ചിരിച്ചു പോയി.

അവൾ നേരേ ചേട്ടന്റെ മുറിയിൽ പോയി നോക്കി. ദേഹത്ത് ഒരു വസ്ത്രവുമില്ലാതെ കിടന്ന് ഉറങ്ങുകയാണ് ചേട്ടൻ. ചേട്ടനെ ആരെങ്കിലും വന്ന് ഇങ്ങനെ കണ്ടാൽ പണി പാളും പക്ഷേ ഇവിടെ ഇപ്പോ ആര് വരാൻ ആണ് ആരും വരില്ല. അമ്മയോ ചേച്ചിയോ വരാൻ വൈകുന്നേരം ആകും അതുവരെ ചേട്ടൻ ഉറങ്ങിക്കോട്ടെ പാവം നല്ല ക്ഷീണം കാണും. രാവിലെ താൻ തന്നെ ചേട്ടനെ എന്തോരം വേദനിപ്പിച്ചു. ഓർത്തപ്പോ അവൾക്ക് സങ്കടം വന്നു. തന്നെ അത്രയും സ്നേഹിക്കുന്ന ചേട്ടനെ താൻ ഇച്ചിരി നേരത്തെ വാശിയുടെ പുറത്ത് ഒരുപാട് വേദനിപ്പിച്ചില്ലേ. ഒരിക്കലും ചെയ്യാൻ പാടില്ലായിരുന്നു. ചേട്ടൻ അവസരം കിട്ടിയപ്പോഴും തന്റെ ചന്തിയിലെ അടിച്ചുള്ളു. തനിക്ക് അപകടം ഒന്നും പറ്റാതിരിക്കാൻ അല്ലെ ചേട്ടൻ അങ്ങനെ ചെയ്തത്.

ഒരിക്കലും ചേട്ടൻ തന്നെ ഒഴിവാക്കിയിട്ടില്ല. ചെറുപ്പത്തിൽ ക്രിക്കറ്റ് കളിക്കാനും മറ്റും പോകുമ്പോളും തന്നെ നോക്കേണ്ടത് ഒരു ബാധ്യത ആണെന്ന് അറിയാമെങ്കിലും തന്നെക്കൂടി കൊണ്ടുപോകുമായിരുന്നു. മുതിർന്നപ്പോഴോ ചേട്ടന്റെ ബൈക്കിന്റെ പുറകിൽ അല്ലാതെ എവിടെയും പോയിട്ടില്ല. കൂട്ടുകാരുടെ കൂടെ കറങ്ങി നല്ല ഫുഡ് കഴിക്കുവാണേൽ തനിക്കും എന്തെങ്കിലും വാങ്ങിക്കൊണ്ടുവരും. അതുപോലെ അമ്മയ്ക്കും ചേച്ചിക്കും കൊടുക്കുന്നത് ഇതുവരെ കണ്ടിട്ടില്ല. എന്നിട്ടും താൻ ചേട്ടനെ ശ്വാസം മുട്ടിച്ച് കൊല്ലാൻ വരെ പോയി. അങ്ങനെ ചേട്ടന് വല്ലതും സംഭവിച്ചിരുന്നേൽ പിന്നെ താൻ ആത്മഹത്യ ചെയ്തു കളഞ്ഞേനേ. അതിന്റെ ദേഷ്യത്തിൽ ചേട്ടൻ അവളെ രണ്ട് പൊട്ടിച്ചിരുന്നേൽ അവൾക്ക് ഇത്രയും വേദന ഇല്ലായിരുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *