ശ്രീതു ദിലീപ് ദാമ്പത്യം 4 [രാജാവിന്റെ മകൻ]

Posted by

ശ്രീതുവും ദിലീപും 4

Srithuvum Dileepum Part 4 | Author Rajavinte Makan

Previous Part : Part 1 | Part 2 | Part 3 |

 

പജീറോ കാറിന്റെ ഡ്രൈവിംഗ് സീറ്റിൽ ഇരിക്കുന്നു… അവനു തൊട്ടടുത്തായി ശ്രീതുവിന്റെ അമ്മാവൻ…. ഏറ്റവും പുറകിലായി അവളുടെ ചിറ്റമ്മയും കൂടെ എന്റെ അമ്മയും….. കാറിന്റെ നടുക്കുള്ള സീറ്റിൽ ഞാൻ ഇരിക്കുന്നു….. ആ ഭാഗത്തേക്ക് ഇരിക്കാനായി ശ്രീതു കാറിൽ കയറുന്ന വേളയിൽ സനൂപിനെ കാണുന്നു….. സനൂപിനെ കണ്ടപ്പോൾ അവളുടെ മുഖം സന്തോഷം കണ്ടു നിറഞ്ഞു….. സനൂപിന്റെ മുഖത്ത് നോക്കി വശ്യമായി പുഞ്ചിരിച്ചു കൊണ്ട് അവൾ കാറിനകത്തേക്കു കയറുന്നു…… അവളുടെ ആ സമയത്തെ പുഞ്ചിരിയിൽ കാമത്തിന്റെ തുടിപ്പുകൾ നിറഞ്ഞിരുന്നതായി എനിക്ക് തോന്നി…….

കാറിൽ കയറിയിരുന്ന ശ്രീതു അവളുടെ ഉണ്ടക്കണ്ണുകളാൽ സനൂപിനെ നോക്കി കൊതിപ്പിക്കുന്നു….. അമ്മയും ചെറിയമ്മയും പുറകിലായതുകൊണ്ടു അവർക്കിത് കാണുവാൻ കഴിഞ്ഞില്ല….. കാറിൽ കയറിയിരുന്ന അവൾ,,, അവളുടെ തലമുടി ഒതുക്കിക്കൊണ്ടു ഷോൾഡർ വഴി അവളുടെ ഇടതു മുലയിലേക്ക് ഇടുന്നു….. എന്നിട്ടവൾ സനൂപിനെ വശ്യമായി നോക്കികൊണ്ട് പുഞ്ചിരിക്കുന്നു….. അന്നേരം എന്റെ തലച്ചോറിലൂടെ ഒരു മിന്നൽ കടന്നുപോയി “””ദൈവമേ അവൾ ഇപ്പോൾ മുടി ഒതുക്കിയിട്ടിരിക്കുന്ന ആ മുലയിലെ ബ്രെയ്സിയറിൽ ആണ് സനൂപ് അവന്റെ ശുക്ലം ഒഴിച്ചിരിക്കുന്നത്,,,, ഇനിയിതെങ്ങാനും അവൾക്ക് അറിയുമോ? അതുകൊണ്ടാണോ അവൾ ഇങ്ങനെ കഴപ്പെടുത്തപോലെ അവനെ നോക്കിക്കൊണ്ടിരിക്കുന്നത് “””””

ഞാനിങ്ങനെ മനസ്സിൽ ചിന്തിച്ചു കൊണ്ടിരിക്കുന്ന സമയത്ത് ആ കാർ ഞങ്ങളെയും വഹിച്ചുകൊണ്ട് അവിടെ നിന്നു നീങ്ങി….. വണ്ടി കുറച്ചു ദൂരം നീങ്ങി കഴിഞ്ഞപ്പോൾ സനൂപ് കാറിനുള്ളിലെ കണ്ണാടി ശ്രീതുവിനെ കാണാൻ പാകത്തിൽ അഡ്ജസ്റ്റ് ചെയ്തു വക്കുന്നു….. അതു മനസ്സിലാക്കിയ ശ്രീതു അവനെ നോക്കി ചിരിക്കുന്നു…… ഞാനാസമയത്തു അവൾക്കരികിലേക്കു നീങ്ങിയിരിക്കുന്നു….. പെട്ടന്ന് ഞാൻ നീങ്ങിയിരുന്നപ്പോൾ ശ്രീതു അവളുടെ നോട്ടം കണ്ണാടിയിൽ നിന്നു മാറ്റി പുറത്തെ കാഴച്ചകളിലേക്കു കൊണ്ടുപോകുന്നു….. അൽപനിമിഷങ്ങൾക്ക് ശേഷം അവളെന്റെ ഹൃദയത്തോട് പറ്റിചേർന്ന് അവളുടെ തല വച്ച് കൊണ്ട് എന്നെ കെട്ടിപിടിച്ചു കിടക്കുന്നു…… അങ്ങനെ കിടന്നപ്പോൾ അവളുടെ നോട്ടം വീണ്ടും ആ കണ്ണാടിയിൽ തന്നെ ആവുന്നു…… ഞാനാസമയത്തു അവളുടെ തലമുടി ചുരുളുകൾ തഴുകികൊണ്ടിരുന്നു…… അന്നേരം സനൂപ് കണ്ണാടിയിൽ നോക്കി അവളെ കാണിക്കാൻ അവന്റെ ചുണ്ടിണകൾ നനച്ചു,,,, അതു കണ്ടപ്പോൾ അവളും കണ്ണാടിയിൽ നോക്കി അവനെ കാണിക്കാൻ അവളുടെ നാവു കൊണ്ട് സ്വയം മേൽചുണ്ടിണ നനച്ചു…..

ആ സമയത്ത് എന്റെ മനസ്സിൽ ഒരു സംശയം ഉടലെടുത്തു “””ഇത്ര പെട്ടെന്നിങ്ങനെ ഇവർ രണ്ടാളും അടുത്തു,,,,, ഈ ചുരുങ്ങിയ സമയം കൊണ്ട് ഇവർക്കിടയിൽ എന്തുണ്ടാവാനാണ്,,,,,, ഏയ് ഒന്നും ഉണ്ടായിട്ടുണ്ടാവില്ല,,,, അങ്ങനെയെങ്കിൽ രണ്ടാളും ഇപ്പോൾ കാണിക്കുന്നതിന്റെ അർത്ഥമെന്താണ്? ഇങ്ങനെയുള്ള കുറെ കാര്യങ്ങൾ ഞാൻ ചിന്തിച്ചു കൊണ്ടിരുന്നു…….

അന്നേരം എനിക്കൊരു വാട്സ്ആപ്പ് മെസ്സേജ് വന്നു…… ഷമീമിന്റെ ഉമ്മയുടെ മെസ്സേജ് ആയിരുന്നു അതു……..
ഞാൻ ആ മെസ്സേജ് തുറന്നപ്പോൾ “””‘ടാ ഊമ്പാ,,,,, നിന്റെ പെണ്ണുംപിള്ള ഇന്ന് ഫുൾ ഫോമിലായിരുന്നല്ലോ,,,,, ഇന്നലെ നീ അവൾക്കൊന്നും കൊടുത്തില്ലേ?
മറുപടിയായി ഞാൻ :മനസ്സിലായില്ല എന്താ ഉദ്ദേശിച്ചതെന്ന്ഷ
മീം ഉമ്മ :സനൂപിന്റെ ശുക്ലം പറ്റിപ്പിടിച്ച ബ്രെയ്സിയറാണല്ലേ അവളിപ്പോൾ ഇട്ടുകൊണ്ട് നിന്റെ വീട്ടിലേക്കു വരുന്നത്അ
വരുടെ ആ മെസ്സേജ് വായിച്ചപ്പോൾ ഞാനാകെ ഷോക്കായിപോയ അവസ്ഥയിലായി,,,,, ഒന്നാമതെ ഒരു വീഡിയോ കണ്ടിട്ട് അവരെന്നെ ബ്ലാക്മെയ്ൽ ചെയ്യാണ് ഇനിയിതും കൂടിആവുമ്പോൾ അവരെന്റെ കുഴി തോണ്ടും,,,, സനൂപിനെ വിശ്വസിച്ച ഞാനാ മണ്ടൻ എന്ന് സ്വയം മനസ്സിൽ പറഞ്ഞുകൊണ്ട് അവരോട് :സനൂപാണോ ഇത് നിങ്ങളോട് പറഞ്ഞത്?

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *