ടീനേജുകാരികളുടെ കഴപ്പ് 3 [നന്ദന]

Posted by

ടീനേജുകാരികളുടെ കഴപ്പ് 3

Teenagukaarikalude Kazhappu Part 3 | Author : Nandana
Previous Parts:  Part 1
| Part 2 |

 

അടുത്ത ദിവസം രാവിലെ മായ ഡ്യൂട്ടിക്ക് വന്നു. രാവിലെ നല്ല തിരക്കായിരുന്നു അതുകൊണ്ട് ഡോക്ടർ നല്ല തിരക്കായിരുന്നു. ഒരു പന്ത്രണ്ട് ഒരു മണിയായപ്പോൾ തിരക്കുകുറഞ്ഞ മായ രോഗികളുടെ ഡീറ്റെയിൽസ് കമ്പ്യൂട്ടറിൽ ടൈപ്പ്ചെയ്യുകയായിരുന്നു.. മായേ ഒറ്റയ്ക്ക് കിട്ടാൻ നോക്കിയിരിക്കുകയായിരുന്നു..

അവൻ അവളുടെ അടുത്ത് വന്നു ചോദിച്ചു മായഫ്രീ ആണെങ്കിൽ കുറച്ച് വരാമോ

ഒക്കെ ഡോക്ടർ ഞാൻ വരാം..
അവൾ റൂമിലേക്ക് പോയി. പുറകെ അയാൾ ചെന്നു.. അവിടുന്ന് ഏത് ഫയൽ എടുക്കാൻ അവളോട് പറഞ്ഞു.. അവൾ ഫയൽ തിരഞ്ഞുകൊണ്ടിരുന്നു… പുറംതിരിഞ്ഞ് നിന്നാണ് അവൾ ഫയൽ നോക്കുന്നത്.. അവളുടെ ഒരു കക്ഷവും വിയർത്തൊലിച്ച് യൂണിഫോമിന് പുറകെ കാണാമായിരുന്നു… കുനിഞ്ഞു നിൽക്കുമ്പോൾ അവളുടെ ഇരു ചന്തികളുടെയും മുഴുപ്പ് അവനു മുമ്പിൽ അനാവൃതമായി… അവൻ അവൾ കാണാതെ പുറമേ കൂടെ അവനെ സാധനം തഴുകാൻ തുടങ്ങി…. അവൾ ഇങ്ങോട്ട് ശ്രദ്ധിക്കുന്നില്ല എന്ന് കണ്ടു അവൻ ആണ്ടി പുറത്തേക്ക് എടുത്തിട്ട് കയ്യിൽ പിടിച്ചു കുലുക്കാൻ തുടങ്ങി. പെട്ടെന്ന് അവൾ തിരിഞ്ഞത് അവൾ നോക്കുമ്പോൾ തന്നെ നോക്കിയാൽ സ്വയംഭോഗം ചെയ്തുകൊണ്ടിരിക്കുകയാണ്.

എന്താണ് കാണിക്കുന്നത് പെട്ടെന്നവൾ അവിടുന്ന് പോകാൻ തുടങ്ങി… അപ്പോൾ ഡോക്ടർ അവളുടെ കയ്യിൽ പിടിച്ചു… മായ എനിക്ക് നിന്നെ ഒത്തിരി ഇഷ്ടമാണ്…. നീ ബാത്റൂമിൽ കാണിച്ചത് ഞാൻ കണ്ടു.. നിനക്ക് ഇത്ര കഴപ്പ് ആണോ… അവൾ ഒന്നും മിണ്ടാതെ തലകുനിച്ചുനിന്നു..

അയാൾ എല്ലാം കണ്ടു എന്നു മനസ്സിലായി… അയാൾ ട്രീറ്റ്മെന്റ് റൂമിലെ കസേരയിലിരുന്നു. എന്നെ വലിച്ചു അയാളുടെ മടിയിലേക്ക് ഇരുത്തി.. ഇരിക്കുമ്പോൾ അയാളെന്നെ പാന്റ് മുട്ടുവരെ വലിച്ചു.. കൂടെ എന്റെ പാന്റ്റീസും താഴെ വലിച്ചു താഴ്ത്തി.. എന്നെ പിടിച്ചാൽ മടിയിലിരുത്തി… എന്റെ ചന്തികൾ അയാളുടെ മടിയിൽ അമർന്നു…. നല്ല തടിയുള്ള മായയുടെ ചെന്തെങ്ങ് കരിക്ക് പോലെയുള്ള മുലകൾ ഇപ്പോൾ ബ്ലൗസ് പൊട്ടിച്ചു പുറത്തു ചാടും എന്ന രീതിയിലാണ് നിൽപ്പ്…

അടിയിൽ ഷിമി ഇല്ലാത്തതിനാൽ അവളുടെ വെളുത്ത ബ്രാ ശരിക്കും കാണാം.. ഞാൻ മായേ എന്നിലേക്ക് ചേർത്ത് അടിപ്പിച്ചു. അവളുടെ ബ്രാക്കുള്ളിൽ തിങ്ങി നിൽക്കുന്ന മുലഞെട്ടുകള് ദൃഢത എന്റെ മാറിലേക്ക് കുത്തി കയറി.. എന്റെ കൈകൾ അവളുടെ കൊഴുത്തുരുണ്ട ചന്തിയിലേക്ക് പോയി…… എന്റെ തടിച്ചു നിന്ന് കുണ്ണയെ അവളുടെ മർമ്മ സ്ഥാനത്തേക്ക് ചേർത്തുവച്ചു….. കുടങ്ങൽ കമത്തി വെച്ച് പോലെയുള്ള അവളുടെ പഞ്ഞി കുണ്ടികൾ ഞാൻ അമർത്തി ഞെരിച്ചു… എന്റെ പുരുഷത്വം അവളുടെ മർമ്മ സ്ഥാനത്തേക്ക് ശരിക്കും അമർന്നു….

ഞാൻ മായയുടെ ചുണ്ടുകൾ വലിച്ചു കുടിച്ചു കൊണ്ടിരുന്നു.. രണ്ടാളും മത്സരിച്ച ചുണ്ടുകൾ മാറി മാറി മുത്തി കുടിച്ചുകൊണ്ടിരുന്നു… കുറച്ചു നേരത്തിനു ശേഷം ചുണ്ടുകൾ വേർപെടുത്തി അവൾ നിന്നു കിതച്ചു….

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *