അപ്പയുടെ സമ്മാനം [Vishnu]

Posted by

അപ്പയുടെ സമ്മാനം

Appayude Sammanam | Author : Vishnu

 

ഹൈ ..ഇത് ഒരു ഗേ കഥയാണ് .അത്‌കൊണ്ട് തന്ന ഇഷ്ടപ്പെടുന്നവർ വായിച്ചാൽ മതി .ആരും ബുദ്ധിമുട്ടി വായിക്കണ്ട ..

ശരിക്കും ഇത് എന്റെ സുഹൃത്തിത്തിന്റെ ജീവിതത്തിൽ നടന്ന ഒരു കഥയാണ് .ഇ കഥയിലെ നായകൻ അവന്റെ രണ്ടാനച്ഛനും .ഇപ്പോൾ തന്നെ മനയിലായിട്ടുണ്ടാകുമല്ലോ കഥയുടെ പോക്ക് എങ്ങനെ ആണെന്ന് .

അപ്പോ നമക് കഥയിലേക് കിടക്കാം അല്ലേ ..

അല്ലെങ്കിൽ വേണ്ട അവന്റെ കഥ അവൻ തന്നെ പറയുന്നതല്ല നല്ലത് ..

അവന്റെ വാക്കുകളിലേക് ..

ഹൈ എന്റെ പേര് ബിബിൻ  .ഇപ്പോൾ വയസ് 19.നാൻ ഡിഗ്രി പഠിക്കുന്നു .

20 വർഷങ്ങൾക് മുൻപ് ആണ് എന്റെ അച്ഛന്റേം അമ്മടേം വിവാഹം കഴിന്നത് .നങ്ങ്ൾ കോട്ടയത്തുള്ള നല്ല അസ്സൽ അച്ചായന്മാരാണ്  അപ്പോൾ അതിന്റെതായ പ്രൗഢിയിൽ തന്നെ ആയിരുന്നു വിവാഹം .അച്ഛന്റേം അമ്മേടേം പക്കാ arrainged മാരേജ് ആയിരുന്നു .വിവാഹം കഴിക്കുമ്പോൾ അമ്മയ്ക് വയസ് 18 അച്ഛൻ വയസ് 29.വിവാഹം കഴിഞ് 1 വര്ഷം ആകുമ്പോൾ അന്ന് എന്റെ ജനനം .വളരെ സന്തോഷത്തോടെ ആയിരുന്നു ഞങ്ങളുടെ ജീവിതം .പക്ഷെ..വിധി ആ സന്തോഷം അധിക നാൾ നീട്ടികൊണ്ടുപോയില്ല .എനിക്ക് ഒന്നര വയസ് പ്രായം ഉള്ളപ്പോ ഇടുക്കി ഹൈ റേഞ്ച് വച്ചൊരു കാർ അപകടം .അമ്മയും നാനും അത്ഭുതകരമായി രക്ഷപെട്ടു .പക്ഷെ അച്ഛൻ ..അച്ഛൻ നങ്ളെ വിട്ട പോയി .ആ ഒരു ഷോക്ക് ഇൽ നിന്ന് നങ്ങ്ൾ വളരെ പ്രയാസപ്പെട്ടു തിരിച്ചുവരാൻ .തീരെ ചെറിയ കുട്ടി ആയിരുന്ന എനിക്ക് അച്ഛന്റെ മുഖം പോലും ഓർമയില്ല .അമ്മടേ പ്രായം നല്ലോണം ചെറുപ്പം ആയിരുന്നു അപ്പോൾ .അത്‌കൊണ്ട് തന്നെ വീട്ടുകാർ എല്ലാവരും മറ്റൊരു4വിവാഹത്തിനായി നിർബന്ധിക്കാൻ തുടങ്ങി .എന്റെ ഭാവി കണ്ടിട്ടാവണം ‘അമ്മ അവസാനം മറ്റൊരു വിവാഹത്തിന് സമ്മതിച്ചു . റെജി കോട്ടയത്തു തന്നെ ഉള്ള ഒരു ചെറുപ്പക്കാരൻ .പുള്ളിടേം ഇത് രണ്ടാം വിവാഹം തന്നെ .പുള്ളിടെ ഭാര്യയും കുഞ്ഞും പ്രസവത്തോടെ മരിച്ചു .കാണാൻ വളരെ സുന്ദരൻ .26 വയസ് .എന്റെ അച്ഛനെക്കാളും ചെറുപ്പം .അങ്ങനെ അവരുടെ വിവാഹം വളരെ ലളിതമായി നടന്നു .അപ്പയ്ക് (എന്റെ രണ്ടാനച്ഛൻ.പുള്ളിയെ നാൻ അപ്പ എന്നായിരുന്നു വിളിച്ചിരുന്നത് )കുറച്ച കടവും ബാധ്യതയും ഉള്ളത് കൊണ്ട് കോട്ടയത്തുള്ള വീട് വിറ്റ് ഞങ്ങൾ അമ്മയുടെ ഒരു റിലേറ്റീവ് ന്റെ വീടിലെക് (പാലക്കാടേക് )പൊന്നു .ഇവിടെ ഒരു ചെറിയ വാടക വീടെടുത്ത താമസിക്കാൻ തൊടങ്ങി .

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *